Kết quả bóng đá trận TSV Buchbach vs VfB Eichstatt, 00:00 ngày 01/08/2026
Regionalliga (Đức) · 00:00 ngày 01/08/2026
TSV Buchbach 5 Kết thúc HT 3-0 1
VfB Eichstatt
🟨 0 - 0 🟥 0 - 1 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| TSV Buchbach | Phút | |
| Samed Bahar 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| Tobias Heiland 2 - 0 ⚽ | 10' | |
| Albano Gashi 3 - 0 ⚽ | 26' | |
| HT 3-0 | ||
| 53' | ⚽ 3 - 1 Lucas Schraufstetter | |
| 76' | Elias Herger | |
| Leo Haas 4 - 1 ⚽ | 86' | |
| Samed Bahar 5 - 1 ⚽ | 90+1' | |
| FT 5-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 7 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 0 | 0 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 22 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 0 | 8 | 20 |
| Điểm | 7 | 7 | 24 | 11 |
Chủ = TSV Buchbach · Khách = VfB Eichstatt
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| TSV Buchbach | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (40%) | Thắng/Thắng | 3 (25%) |
| 2 (13%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (20%) | Bại/Bại | 5 (42%) |
Bảng xếp hạng
TSV Buchbach
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 2 | 0 | 14 | 5 | 14 | 1 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 3 | 7 | 1 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 2 | 7 | 3 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 15 | 7 | - | - |
VfB Eichstatt
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 9 | 8 | 11 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 3 | 6 | 5 |
| Sân khách | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 6 | 2 | 14 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
TSV Buchbach 4 (31%)Hòa 3 (23%)VfB Eichstatt 6 (46%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 2 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | VfB Eichstatt | 0-1 (0-1) | TSV Buchbach | -0.75 | 3 | T |
| 08/11/25 | TSV Buchbach | 3-2 (2-1) | VfB Eichstatt | 0 | 2.75 | T |
| 25/05/24 | TSV Buchbach | 1-1 (1-0) | VfB Eichstatt | - | - | H |
| 29/04/23 | TSV Buchbach | 1-0 (1-0) | VfB Eichstatt | +0.25 | 3 | T |
| 11/10/22 | VfB Eichstatt | 3-0 (2-0) | TSV Buchbach | - | - | B |
| 20/04/22 | VfB Eichstatt | 1-1 (1-1) | TSV Buchbach | -0.25 | 2.5 | H |
| 04/09/21 | TSV Buchbach | 1-3 (1-1) | VfB Eichstatt | +0.25 | 3 | B |
| 08/03/20 | TSV Buchbach | 2-2 (1-0) | VfB Eichstatt | 0 | 2.75 | H |
| 15/08/19 | VfB Eichstatt | 2-0 (2-0) | TSV Buchbach | -0.5 | 3 | B |
| 30/03/19 | VfB Eichstatt | 1-0 (1-0) | TSV Buchbach | -0.5 | 2.75 | B |
| 08/09/18 | TSV Buchbach | 2-3 (0-1) | VfB Eichstatt | 0 | 2.75 | B |
| 28/03/18 | VfB Eichstatt | 3-1 (1-0) | TSV Buchbach | -0.25 | 2.5 | B |
| 16/09/17 | TSV Buchbach | 2-1 (2-0) | VfB Eichstatt | +0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — TSV Buchbach
HHTTTTBBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/25 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/07/26 | TSV Schwaben Augsburg | 1-1 (1-0) | TSV Buchbach | - | - | H |
| 14/07/26 | TSV Buchbach | 2-2 (2-0) | Al Wahda(UAE) | - | - | H |
| 24/06/26 | TSV Buchbach | 3-0 (2-0) | FC Passau | - | - | T |
| 20/06/26 | FC Schwaig | 1-2 (0-2) | TSV Buchbach | - | - | T |
| 16/05/26 | VfB Eichstatt | 0-1 (0-1) | TSV Buchbach | -0.75 | 3 | T |
| 09/05/26 | TSV Buchbach | 6-3 (3-2) | Viktoria Aschaffenburg | -0.25 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | Nurnberg (Youth) | 8-1 (3-1) | TSV Buchbach | - | - | B |
| 25/04/26 | TSV Buchbach | 0-4 (0-1) | FC Augsburg II | 0 | 3 | B |
| 22/04/26 | DJK Vilzing | 3-0 (1-0) | TSV Buchbach | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | TSV Buchbach | 0-3 (0-1) | FV Illertissen | -0.25 | 3 | B |
| 11/04/26 | TSV Aubstadt | 4-1 (1-0) | TSV Buchbach | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | TSV Buchbach | 3-1 (0-0) | SpVgg Ansbach | +0.25 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Unterhaching | 0-1 (0-0) | TSV Buchbach | -1.25 | 3 | T |
| 28/03/26 | TSV Buchbach | 3-2 (1-2) | FC Memmingen | 0 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Wacker Burghausen | 0-0 (0-0) | TSV Buchbach | -0.5 | 2.75 | H |
| 14/03/26 | TSV Buchbach | 1-1 (1-1) | SpVgg Bayreuth | +0.25 | 3 | H |
| 07/03/26 | TSV Schwaben Augsburg | 2-2 (1-0) | TSV Buchbach | -0.25 | 3 | H |
| 28/02/26 | TSV Buchbach | 0-0 (0-0) | Greuther Furth (Youth) | 0 | 3 | H |
| 21/02/26 | TSV Buchbach | 0-1 (0-0) | FC Schwaig | - | - | B |
| 19/02/26 | FC Deisenhofen | 0-2 (0-1) | TSV Buchbach | - | - | T |
Thành tích gần đây — VfB Eichstatt
BBBBTTBHHT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/17 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/07/26 | VfB Eichstatt | 0-3 (0-1) | FV Illertissen | - | - | B |
| 10/07/26 | SSV Ulm 1846 | 4-3 (1-0) | VfB Eichstatt | - | - | B |
| 04/07/26 | VfB Eichstatt | 0-2 (0-1) | Ingolstadt | -1.25 | 3.25 | B |
| 01/07/26 | BSG Chemie Leipzig | 3-1 (2-1) | VfB Eichstatt | - | - | B |
| 24/06/26 | SC Grossschwarzenlohe | 2-3 (1-2) | VfB Eichstatt | - | - | T |
| 20/06/26 | VfB Eichstatt | 1-0 (0-0) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | T |
| 16/05/26 | VfB Eichstatt | 0-1 (0-1) | TSV Buchbach | +0.75 | 3 | B |
| 09/05/26 | Bayern Munchen (Youth) | 1-1 (0-0) | VfB Eichstatt | -0.5 | 3 | H |
| 02/05/26 | VfB Eichstatt | 1-1 (1-0) | Viktoria Aschaffenburg | - | - | H |
| 25/04/26 | VfB Eichstatt | 2-0 (1-0) | FV Illertissen | -0.25 | 2.5 | T |
| 22/04/26 | TSV Aubstadt | 1-0 (1-0) | VfB Eichstatt | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | VfB Eichstatt | 2-2 (1-1) | Nurnberg (Youth) | -0.5 | 2.75 | H |
| 14/04/26 | VfB Eichstatt | 0-1 (0-0) | TSV Schwaben Augsburg | +0.5 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | DJK Vilzing | 1-0 (0-0) | VfB Eichstatt | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | VfB Eichstatt | 2-2 (0-1) | FC Augsburg II | +0.25 | 2.75 | H |
| 02/04/26 | SpVgg Ansbach | 1-1 (0-0) | VfB Eichstatt | 0 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | VfB Eichstatt | 1-1 (0-0) | Wurzburger Kickers | -0.75 | 2.5 | H |
| 21/03/26 | Unterhaching | 1-0 (0-0) | VfB Eichstatt | -1.25 | 3 | B |
| 14/03/26 | VfB Eichstatt | 2-1 (1-1) | Greuther Furth (Youth) | +0.5 | 2.75 | T |
| 11/03/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 2-3 (0-1) | VfB Eichstatt | +0.5 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Chưa có số liệu.
So Sánh Sức Mạnh
57 43
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T4 H3 B6T6 H3 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B2T2 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
TSV Buchbach (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
VfB Eichstatt (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| TSV Buchbach | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.11 | 3.80 | 2.68 | 1.32 | 3.50 | 0.51 | 0.65 | 0.00 | 1.06 |
| Live | 2.11 | 3.80 | 2.68 | 1.32 | 3.50 | 0.51 | 0.65 | 0.00 | 1.06 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.