Kết quả bóng đá trận TSV Buchbach vs SpVgg Bayreuth, 19:00 ngày 29/08/2026
Regionalliga (Đức) · 19:00 ngày 29/08/2026
TSV Buchbach 2 Kết thúc HT 2-1 1
SpVgg Bayreuth
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| TSV Buchbach | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 9' | |
| Jonas Wieselsberger 2 - 0 ⚽ | 10' | |
| Wieselsberger J. 3 - 0 ⚽ | 10' | |
| 25' | ⚽ 3 - 1 Patrick Scheder | |
| 25' | ⚽ 3 - 2 Scheder P. | |
| 26' | ⚽ 3 - 3 | |
| Samed Bahar 4 - 3 ⚽ | 38' | |
| Bahar S. 5 - 3 ⚽ | 38' | |
| HT 2-1 | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 0 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 22 | 23 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 8 | 12 |
| Điểm | 7 | 1 | 24 | 17 |
Chủ = TSV Buchbach · Khách = SpVgg Bayreuth
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| TSV Buchbach | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (40%) | Thắng/Thắng | 5 (33%) |
| 2 (13%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 4 (27%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 2 (13%) | Bại/Hòa | 2 (13%) |
| 3 (20%) | Bại/Bại | 2 (13%) |
Bảng xếp hạng
TSV Buchbach
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 2 | 0 | 14 | 5 | 14 | 1 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 3 | 7 | 1 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 2 | 7 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 14 | 6 | - | - |
SpVgg Bayreuth
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 9 | 7 | 13 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 5 | 4 | 8 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 4 | 3 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
TSV Buchbach 8 (40%)Hòa 4 (20%)SpVgg Bayreuth 8 (40%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 2 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 1 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/03/26 | TSV Buchbach | 1-1 (1-1) | SpVgg Bayreuth | +0.25 | 3 | H |
| 30/08/25 | SpVgg Bayreuth | 2-0 (0-0) | TSV Buchbach | -0.25 | 3 | B |
| 02/11/24 | TSV Buchbach | 4-1 (3-0) | SpVgg Bayreuth | -0.75 | 3 | T |
| 20/07/24 | SpVgg Bayreuth | 2-0 (1-0) | TSV Buchbach | -1 | 2.75 | B |
| 30/03/24 | SpVgg Bayreuth | 0-2 (0-0) | TSV Buchbach | -1 | 3 | T |
| 16/09/23 | TSV Buchbach | 0-1 (0-1) | SpVgg Bayreuth | -0.5 | 3 | B |
| 21/05/22 | TSV Buchbach | 5-2 (3-0) | SpVgg Bayreuth | -1.25 | 3 | T |
| 23/10/21 | SpVgg Bayreuth | 1-1 (1-1) | TSV Buchbach | -1 | 3.5 | H |
| 23/11/19 | TSV Buchbach | 3-1 (2-0) | SpVgg Bayreuth | -0.25 | 3 | T |
| 26/07/19 | SpVgg Bayreuth | 1-1 (0-0) | TSV Buchbach | 0 | 2.75 | H |
| 11/05/19 | SpVgg Bayreuth | 4-1 (0-1) | TSV Buchbach | -0.25 | 2.75 | B |
| 20/10/18 | TSV Buchbach | 0-3 (0-1) | SpVgg Bayreuth | +0.5 | 3 | B |
| 21/04/18 | TSV Buchbach | 1-1 (1-1) | SpVgg Bayreuth | 0 | 2.75 | H |
| 14/10/17 | SpVgg Bayreuth | 1-3 (0-2) | TSV Buchbach | 0 | 2.75 | T |
| 06/05/17 | SpVgg Bayreuth | 0-3 (0-1) | TSV Buchbach | 0 | 2.75 | T |
| 15/10/16 | TSV Buchbach | 1-5 (0-1) | SpVgg Bayreuth | 0 | 2.75 | B |
| 07/05/16 | SpVgg Bayreuth | 1-2 (1-0) | TSV Buchbach | -0.25 | 2.75 | T |
| 17/10/15 | TSV Buchbach | 1-2 (0-2) | SpVgg Bayreuth | +0.25 | 2.75 | B |
| 15/11/14 | TSV Buchbach | 0-3 (0-0) | SpVgg Bayreuth | +0.5 | 2.75 | B |
| 19/07/14 | SpVgg Bayreuth | 0-3 (0-2) | TSV Buchbach | 0 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — TSV Buchbach
THTTHHTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 3 (30%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 26/10 (10 trận) Châu Á: 7/3/0 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | SpVgg Ansbach | 1-3 (0-1) | TSV Buchbach | - | - | T |
| 15/08/26 | TSV Buchbach | 1-1 (1-0) | TSV Aubstadt | - | - | H |
| 07/08/26 | Nurnberg (Youth) | 0-2 (0-0) | TSV Buchbach | - | - | T |
| 01/08/26 | TSV Buchbach | 5-1 (3-0) | VfB Eichstatt | - | - | T |
| 24/07/26 | TSV Schwaben Augsburg | 1-1 (1-0) | TSV Buchbach | - | - | H |
| 14/07/26 | TSV Buchbach | 2-2 (2-0) | Al Wahda(UAE) | - | - | H |
| 24/06/26 | TSV Buchbach | 3-0 (2-0) | FC Passau | - | - | T |
| 20/06/26 | FC Schwaig | 1-2 (0-2) | TSV Buchbach | - | - | T |
| 16/05/26 | VfB Eichstatt | 0-1 (0-1) | TSV Buchbach | -0.75 | 3 | T |
| 09/05/26 | TSV Buchbach | 6-3 (3-2) | Viktoria Aschaffenburg | -0.25 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | Nurnberg (Youth) | 8-1 (3-1) | TSV Buchbach | - | - | B |
| 25/04/26 | TSV Buchbach | 0-4 (0-1) | FC Augsburg II | 0 | 3 | B |
| 22/04/26 | DJK Vilzing | 3-0 (1-0) | TSV Buchbach | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | TSV Buchbach | 0-3 (0-1) | FV Illertissen | -0.25 | 3 | B |
| 11/04/26 | TSV Aubstadt | 4-1 (1-0) | TSV Buchbach | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | TSV Buchbach | 3-1 (0-0) | SpVgg Ansbach | +0.25 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Unterhaching | 0-1 (0-0) | TSV Buchbach | -1.25 | 3 | T |
| 28/03/26 | TSV Buchbach | 3-2 (1-2) | FC Memmingen | 0 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Wacker Burghausen | 0-0 (0-0) | TSV Buchbach | -0.5 | 2.75 | H |
| 14/03/26 | TSV Buchbach | 1-1 (1-1) | SpVgg Bayreuth | +0.25 | 3 | H |
Thành tích gần đây — SpVgg Bayreuth
HBBTTHTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 27/10 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SpVgg Bayreuth | 2-2 (1-0) | FV Illertissen | - | - | H |
| 15/08/26 | Schweinfurt 05 FC | 2-1 (1-1) | SpVgg Bayreuth | - | - | B |
| 08/08/26 | SpVgg Bayreuth | 1-3 (1-2) | FC Memmingen | - | - | B |
| 01/08/26 | Greuther Furth (Youth) | 0-2 (0-0) | SpVgg Bayreuth | - | - | T |
| 25/07/26 | SpVgg Bayreuth | 3-0 (1-0) | FC Augsburg II | - | - | T |
| 17/07/26 | SpVgg Bayreuth | 1-1 (0-1) | Carl Zeiss Jena | -0.25 | 2.75 | H |
| 11/07/26 | DJK Ammerthal | 1-9 (1-5) | SpVgg Bayreuth | - | - | T |
| 05/07/26 | SpVgg Bayreuth | 1-0 (0-0) | Greuther Furth (Youth) | - | - | T |
| 04/07/26 | VfB Auerbach | 1-2 (0-1) | SpVgg Bayreuth | - | - | T |
| 27/06/26 | SpVgg Bayreuth | 5-0 (3-0) | ASV Neumarkt | - | - | T |
| 16/05/26 | TSV Aubstadt | 4-0 (3-0) | SpVgg Bayreuth | -0.25 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | SpVgg Bayreuth | 0-0 (0-0) | Nurnberg (Youth) | - | - | H |
| 03/05/26 | FC Augsburg II | 3-1 (2-0) | SpVgg Bayreuth | - | - | B |
| 25/04/26 | SpVgg Bayreuth | 2-3 (1-2) | Unterhaching | -0.75 | 2.75 | B |
| 21/04/26 | Wurzburger Kickers | 1-1 (0-1) | SpVgg Bayreuth | -1.25 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | SpVgg Bayreuth | 3-0 (1-0) | DJK Vilzing | 0 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Wacker Burghausen | 1-1 (1-1) | SpVgg Bayreuth | -0.25 | 2.5 | H |
| 06/04/26 | SpVgg Bayreuth | 3-1 (2-0) | FC Memmingen | 0 | 2.5 | T |
| 02/04/26 | Greuther Furth (Youth) | 3-0 (1-0) | SpVgg Bayreuth | 0 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 2-0 (1-0) | SpVgg Bayreuth | +0.75 | 2.75 | B |
So Sánh Sức Mạnh
53 47
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T8 H4 B8T8 H4 B8
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B5T5 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
TSV Buchbach (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
SpVgg Bayreuth (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| TSV Buchbach | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1921 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 21500 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.07 | 3.70 | 2.90 | 0.79 | 3.00 | 0.98 | 0.89 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 2.03 ↓ | 3.70 | 3.00 ↑ | 0.82 ↑ | 3.00 | 1.00 ↑ | 0.94 ↑ | 0.25 | 0.90 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.07 | 3.40 | 2.70 | 0.89 | 3.25 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 2.10 ↑ | 3.45 ↑ | 2.70 | 0.74 ↓ | 3.00 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.02 | 3.45 | 2.79 | 0.85 | 3.00 | 0.97 | 0.89 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 2.02 | 3.45 | 2.79 | 0.85 | 3.00 | 0.97 | 0.89 | 0.25 | 0.95 | |
| Crown | Sớm | 2.11 | 3.70 | 2.80 | 0.80 | 3.00 | 0.96 | 0.89 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.16 ↑ | 3.65 ↓ | 2.75 ↓ | 0.87 ↑ | 3.00 | 0.95 ↓ | 0.94 ↑ | 0.25 | 0.90 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.07 | 3.40 | 2.74 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.92 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.11 ↑ | 3.47 ↑ | 2.77 ↑ | 0.82 ↑ | 3.00 | 1.00 | 0.94 ↑ | 0.25 | 0.90 | |
| Wewbet | Sớm | 2.15 | 3.68 | 2.78 | 0.78 | 3.00 | 0.98 | 0.90 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 2.13 ↓ | 3.66 ↓ | 2.82 ↑ | 0.84 ↑ | 3.00 | 0.96 ↓ | 0.91 ↑ | 0.25 | 0.91 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.50 | 2.75 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 2.10 | 3.50 | 2.75 | 0.48 ↓ | 2.50 | 1.45 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.70 | 2.85 | 0.83 | 3.25 | 0.73 | 0.73 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.10 ↑ | 3.60 ↓ | 2.90 ↑ | 0.78 ↓ | 3.00 | 0.86 ↑ | 0.78 ↑ | 0.25 | 0.86 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.26 | 3.43 | 2.79 | 1.00 | 3.00 | 0.79 | 0.99 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.07 ↓ | 3.66 ↑ | 3.11 ↑ | 0.88 ↓ | 3.00 | 0.93 ↑ | 0.83 ↓ | 0.25 | 0.99 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.73 | 4.45 | 3.27 | 0.64 | 3.50 | 1.07 | 0.40 | 0.00 | 1.63 |
| Live | 2.02 ↑ | 3.62 ↓ | 3.03 ↓ | 1.03 ↑ | 3.25 | 0.69 ↓ | 0.77 ↑ | 0.25 | 0.90 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.30 | 2.80 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.10 ↓ | 3.40 ↑ | 2.90 ↑ | 1.25 ↑ | 3.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.