Kết quả bóng đá trận TSV 1860 Rosenheim vs Gundelfingen, 19:00 ngày 22/08/2026
Oberliga (Đức) · 19:00 ngày 22/08/2026
TSV 1860 Rosenheim 0 Kết thúc HT 0-0 0
Gundelfingen
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Hòa | 1 | 2 | 4 | 5 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 1 | 12 | 12 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 12 | 14 |
| Điểm | 1 | 2 | 7 | 14 |
Chủ = TSV 1860 Rosenheim · Khách = Gundelfingen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| TSV 1860 Rosenheim | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 7 (23%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Thắng/Bại | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 5 (17%) |
| 3 (38%) | Hòa/Hòa | 4 (13%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 8 (27%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
TSV 1860 Rosenheim 1 (50%)Hòa 0 (0%)Gundelfingen 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/11/22 | Gundelfingen | 2-0 (1-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | B |
| 16/07/22 | TSV 1860 Rosenheim | 1-0 (0-0) | Gundelfingen | - | - | T |
Thành tích gần đây — TSV 1860 Rosenheim
BTHHBHTTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/22 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | TSV 1880 Wasserburg | 2-0 (0-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | B |
| 15/08/26 | TSV 1860 Rosenheim | 6-0 (4-0) | FC Deisenhofen | - | - | T |
| 08/08/26 | LAN Hu Hu | 1-1 (0-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | H |
| 01/08/26 | TSV 1860 Rosenheim | 2-2 (2-0) | SpVgg Hankofen-Hailing | - | - | H |
| 25/07/26 | FSV Pfaffenhofen | 2-0 (2-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | B |
| 21/07/26 | TSV 1860 Rosenheim | 2-2 (1-1) | SV Schalding Heining | - | - | H |
| 26/07/25 | Jahn Regensburg | 0-4 (0-2) | TSV 1860 Rosenheim | +0.25 | 2.5 | T |
| 22/06/25 | TSV 1860 Rosenheim | 1-0 (0-0) | Wacker Burghausen | - | - | T |
| 25/01/25 | Wacker Burghausen | 8-0 (2-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | B |
| 10/07/24 | TSV Grunwald | 5-2 (4-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | B |
| 22/06/24 | FC Deisenhofen | 1-2 (0-1) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | T |
| 27/01/24 | Wacker Burghausen | 2-2 (2-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | H |
| 19/07/23 | TSV 1860 Rosenheim | 6-0 (0-0) | Worgl Obi SV | - | - | T |
| 03/06/23 | TSV 1860 Rosenheim | 2-7 (1-3) | FC Ehekirchen | - | - | B |
| 27/05/23 | TSV 1860 Rosenheim | 2-0 (1-0) | TSV Dachau 1865 | - | - | T |
| 20/05/23 | FC Memmingen | 1-1 (1-1) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | H |
| 13/05/23 | SV Schalding Heining | 4-1 (2-1) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | B |
| 06/05/23 | TSV 1860 Rosenheim | 3-3 (3-0) | VFB Hallbergmoos | - | - | H |
| 29/04/23 | TSV 1860 Munich II | 7-2 (3-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | B |
| 22/04/23 | TSV 1860 Rosenheim | 0-5 (0-4) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | B |
Thành tích gần đây — Gundelfingen
BHTHTBHTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/17 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | Gundelfingen | 0-5 (0-4) | FC Ismaning | - | - | B |
| 15/08/26 | SV Erlbach | 1-1 (0-0) | Gundelfingen | - | - | H |
| 08/08/26 | Gundelfingen | 3-1 (2-1) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
| 01/08/26 | FC Schwaig | 1-1 (1-0) | Gundelfingen | - | - | H |
| 25/07/26 | TSV 1880 Wasserburg | 1-3 (1-3) | Gundelfingen | - | - | T |
| 18/07/26 | Gundelfingen | 0-2 (0-1) | FC Deisenhofen | - | - | B |
| 07/07/26 | Gundelfingen | 1-1 (1-1) | FC Augsburg II | - | - | H |
| 16/05/26 | Gundelfingen | 2-1 (0-0) | TSV Landsberg | - | - | T |
| 09/05/26 | SV Kirchanschoring | 2-0 (2-0) | Gundelfingen | - | - | B |
| 05/05/26 | Gundelfingen | 4-2 (1-2) | TSV 1860 Munich II | - | - | T |
| 25/04/26 | SV Erlbach | 1-0 (0-0) | Gundelfingen | - | - | B |
| 21/04/26 | Gundelfingen | 1-0 (0-0) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
| 18/04/26 | Gundelfingen | 3-0 (1-0) | Türkspor Augsburg | - | - | T |
| 15/04/26 | FC Ismaning | 2-1 (2-0) | Gundelfingen | - | - | B |
| 11/04/26 | FC Deisenhofen | 0-0 (0-0) | Gundelfingen | - | - | H |
| 06/04/26 | Gundelfingen | 3-0 (2-0) | Turkgucu Munchen | - | - | T |
| 02/04/26 | FC Pipinsried | 0-1 (0-0) | Gundelfingen | - | - | T |
| 28/03/26 | Gundelfingen | 1-0 (1-0) | SV Schalding Heining | - | - | T |
| 21/03/26 | FC Schwaig | 1-3 (1-1) | Gundelfingen | - | - | T |
| 14/03/26 | Gundelfingen | 2-1 (1-1) | TSV Kottern | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
46 54
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
TSV 1860 Rosenheim (8 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Gundelfingen (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| TSV 1860 Rosenheim | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.80 | 4.16 | 1.95 | 0.79 | 3.50 | 0.87 | 1.21 | 0.00 | 0.56 |
| Live | 2.80 | 4.16 | 1.95 | 0.79 | 3.50 | 0.87 | 1.21 | 0.00 | 0.56 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.