Kết quả bóng đá trận Tru-Juice FC vs Chapelton Maroons FC, 03:00 ngày 02/11/2026

Ngoại hạng Jamaica · 03:00 ngày 02/11/2026
Tru-Juice FC
1 Kết thúc HT 0-0 0
Chapelton Maroons FC
🟨 0 - 2   🟥 0 - 0   ⛳ 4 - 1
Nhiệt độ: 28°C

Diễn biến trận đấu

Tru-Juice FC Phút Chapelton Maroons FC
39'
HT 0-0
1 - 0 ⚽50'
2 - 0 ⚽90'
Roberts D. 3 - 0 ⚽90'
90'
FT 1-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 710
Thắng 31 42
Hòa 01 23
Bại 01 15
Ghi bàn 101 156
Mất bàn 01 321
Điểm 94 149

Chủ = Tru-Juice FC · Khách = Chapelton Maroons FC

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Tru-Juice FC (0)Hiệp 1 / Cả trậnChapelton Maroons FC (40)
0 (0%)Thắng/Thắng7 (18%)
0 (0%)Thắng/Hòa2 (5%)
0 (0%)Hòa/Thắng7 (18%)
0 (0%)Hòa/Hòa6 (15%)
0 (0%)Hòa/Bại4 (10%)
0 (0%)Bại/Bại14 (35%)

Bảng xếp hạng

Tru-Juice FC

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng

Chapelton Maroons FC

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng39147184257498
Sân nhà209383031307
Sân khách19541012261910

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
4
1
Thẻ vàng
0
2
Sút bóng
14
2
Sút cầu môn
4
0
Sút ngoài cầu môn
10
2
TL kiểm soát bóng
62%
38%
Việt vị
3
1
Quả ném biên
1
0
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Tru-Juice FC (7 trận)
Ghi 2.14 bàn/trậnMất 0.43 bàn/trận
Chapelton Maroons FC (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)1 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Tru-Juice FC Thông tin Chapelton Maroons FC
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.953.403.200.962.750.880.960.500.88
Live1.02 ↓26.00 ↑81.00 ↑6.10 ↑1.500.01 ↓0.11 ↓0.003.40 ↑
VcbetSớm2.103.403.100.992.750.810.860.250.90
Live1.02 ↓9.50 ↑201.00 ↑2.90 ↑0.500.25 ↓2.30 ↑0.250.31 ↓
Mansion88Sớm1.713.353.750.872.500.890.950.750.81
Live1.01 ↓6.50 ↑150.00 ↑6.66 ↑1.500.02 ↓0.27 ↓0.001.96 ↑
InterwettenSớm2.253.252.900.752.500.900.750.501.05
Live1.01 ↓15.00 ↑50.00 ↑9.00 ↑1.500.01 ↓0.750.501.05
12betSớm1.783.453.750.882.500.880.990.750.77
Live1.01 ↓6.50 ↑150.00 ↑6.66 ↑1.500.02 ↓0.27 ↓0.001.96 ↑
CrownSớm2.133.452.770.782.500.920.900.250.80
Live1.01 ↓12.00 ↑19.00 ↑4.16 ↑1.500.04 ↓4.16 ↑0.250.06 ↓
SbobetSớm1.733.223.820.862.500.940.980.750.82
Live7.50 ↑1.08 ↓11.00 ↑4.76 ↑1.500.07 ↓0.43 ↓0.001.58 ↑
LadbrokesSớm1.853.403.500.802.500.91---
Live1.01 ↓19.00 ↑81.00 ↑11.00 ↑2.500.01 ↓---
18BetSớm1.953.503.400.752.500.960.910.500.80
Live1.01 ↓34.00 ↑501.00 ↑13.18 ↑1.500.01 ↓13.18 ↑0.500.01 ↓
1xBetSớm1.973.503.260.722.501.000.500.001.40
Live1.01 ↓34.00 ↑151.00 ↑6.38 ↑1.500.07 ↓0.20 ↓0.003.55 ↑
Bet 365Sớm2.153.402.880.832.500.980.780.251.03
Live1.01 ↓41.00 ↑151.00 ↑6.00 ↑1.500.10 ↓0.20 ↓0.003.40 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Tru-Juice FC+1/4Chưa có trận cùng mức
Chapelton Maroons FC-1/4100

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).