Kết quả bóng đá trận Trinec vs Banik Ostrava B, 23:00 ngày 29/08/2026
2.Liga (Séc) · 23:00 ngày 29/08/2026
Trinec 1 Kết thúc HT 0-3 4
Banik Ostrava B
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 7
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Trinec | Phút | |
| 21' | ⚽ 0 - 1 Denis Nemec | |
| 33' | ⚽ 0 - 2 Lukas Dvoracek | |
| 41' | ⚽ 0 - 3 Filip Sancl | |
| HT 0-3 | ||
| Lukas Cienciala 1 - 3 ⚽ | 56' | |
| 59' | David Rehacek | |
| Ondrej Machuca | 75' | |
| 81' | Filip Sancl | |
| 81' | Martin Temel | |
| 85' | ⚽ 1 - 4 Matyas Bitta | |
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 14 | 17 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 18 | 15 |
| Điểm | 3 | 3 | 11 | 11 |
Chủ = Trinec · Khách = Banik Ostrava B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Trinec | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (19%) | Thắng/Thắng | 10 (45%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 4 (19%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 2 (9%) |
| 2 (10%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 6 (29%) | Bại/Bại | 4 (18%) |
Bảng xếp hạng
Trinec
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 23 | 7 | 4 | 75 | 27 | 76 | 1 |
| Sân nhà | 17 | 16 | 1 | 0 | 52 | 8 | 49 | 1 |
| Sân khách | 17 | 7 | 6 | 4 | 23 | 19 | 27 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 7 | - | - |
Banik Ostrava B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 3 | 2 | 5 | 17 | 15 | 11 | 12 |
| Sân nhà | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 8 | 2 | 16 |
| Sân khách | 5 | 3 | 0 | 2 | 13 | 7 | 9 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Trinec 2 (18%)Hòa 1 (9%)Banik Ostrava B 8 (73%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/02/25 | Banik Ostrava B | 1-1 (0-1) | Trinec | - | - | H |
| 29/11/24 | Banik Ostrava B | 2-0 (1-0) | Trinec | - | - | B |
| 08/06/24 | Trinec | 2-3 (2-0) | Banik Ostrava B | - | - | B |
| 05/11/23 | Banik Ostrava B | 5-2 (2-1) | Trinec | -0.5 | 3 | B |
| 26/02/22 | Trinec | 1-3 (1-1) | Banik Ostrava B | - | - | B |
| 16/01/21 | Banik Ostrava B | 2-0 (1-0) | Trinec | +1.25 | 4 | B |
| 15/02/20 | Trinec | 1-4 (1-3) | Banik Ostrava B | - | - | B |
| 12/06/13 | Trinec | 1-2 (0-0) | Banik Ostrava B | +1.75 | 3.5 | B |
| 02/03/13 | Trinec | 8-1 (5-1) | Banik Ostrava B | - | - | T |
| 10/10/12 | Banik Ostrava B | 2-1 (2-0) | Trinec | +0.5 | 3.25 | B |
| 07/02/12 | Trinec | 7-2 (2-2) | Banik Ostrava B | - | - | T |
Thành tích gần đây — Trinec
THHTBHHHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/14 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Bzenec | 1-4 (0-4) | Trinec | - | - | T |
| 21/08/26 | Opava | 2-2 (1-2) | Trinec | -0.75 | 2.75 | H |
| 17/08/26 | Trinec | 0-0 (0-0) | Usti nad Labem | 0 | 2.75 | H |
| 12/08/26 | FK Bohumin | 1-2 (1-1) | Trinec | - | - | T |
| 07/08/26 | Slavia Prague B | 3-2 (3-2) | Trinec | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Trinec | 0-0 (0-0) | Vysocina jihlava | 0 | 2.5 | H |
| 24/07/26 | SK Prostejov | 1-1 (0-0) | Trinec | -0.5 | 2.5 | H |
| 18/07/26 | GKS Tychy | 1-1 (0-1) | Trinec | - | - | H |
| 11/07/26 | Trinec | 2-3 (0-2) | Unie Hlubina | +1.25 | 3.25 | B |
| 08/07/26 | MSK Zilina B | 2-1 (1-1) | Trinec | - | - | B |
| 04/07/26 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 2-1 (1-0) | Trinec | - | - | B |
| 27/06/26 | Trinec | 3-2 (2-1) | MSK Puchov | - | - | T |
| 10/06/26 | Sigma Olomouc B | 3-1 (3-0) | Trinec | - | - | B |
| 06/06/26 | Trinec | 5-0 (3-0) | Blansko | - | - | T |
| 30/05/26 | Vitkovice | 0-1 (0-1) | Trinec | - | - | T |
| 23/05/26 | Trinec | 2-0 (1-0) | Frydek-Mistek | - | - | T |
| 20/05/26 | Trinec | 1-1 (1-0) | Slovacko II | +1.5 | 2.75 | H |
| 17/05/26 | Unicov | 3-3 (3-3) | Trinec | - | - | H |
| 09/05/26 | Trinec | 3-0 (2-0) | Polanka | - | - | T |
| 02/05/26 | Vrchovina | 1-1 (0-1) | Trinec | - | - | H |
Thành tích gần đây — Banik Ostrava B
BTBBHTTBHT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/12 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Banik Ostrava B | 0-1 (0-1) | Arsenal Ceska Lipa | +0.75 | 2.75 | B |
| 16/08/26 | Viktoria Zizkov | 1-4 (0-3) | Banik Ostrava B | -0.25 | 2.75 | T |
| 09/08/26 | Banik Ostrava B | 1-2 (0-1) | FK MAS Taborsko | 0 | 2.5 | B |
| 31/07/26 | SK Kladno | 1-0 (0-0) | Banik Ostrava B | 0 | 2.5 | B |
| 26/07/26 | Banik Ostrava B | 2-2 (1-1) | FK Graffin Vlasim | +0.25 | 2.75 | H |
| 18/07/26 | Odra Opole | 0-3 (0-2) | Banik Ostrava B | -0.5 | 2.5 | T |
| 11/07/26 | Widzew Lodz II | 1-4 (0-2) | Banik Ostrava B | +1.75 | 3.75 | T |
| 07/07/26 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-1 (0-0) | Banik Ostrava B | +0.25 | 3.25 | B |
| 04/07/26 | Tatran LM | 1-1 (0-1) | Banik Ostrava B | +0.75 | 3.25 | H |
| 27/06/26 | Povazska Bystrica | 1-4 (1-2) | Banik Ostrava B | +0.25 | 2.75 | T |
| 23/05/26 | Banik Ostrava B | 1-0 (0-0) | Sparta Praha B | +0.25 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | FK Graffin Vlasim | 0-1 (0-0) | Banik Ostrava B | -0.25 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Banik Ostrava B | 1-2 (1-0) | Usti nad Labem | +0.5 | 3 | B |
| 06/05/26 | Banik Ostrava B | 1-1 (0-1) | Brno | -0.25 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | Slavia Prague B | 0-3 (0-1) | Banik Ostrava B | -0.25 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Banik Ostrava B | 2-1 (1-0) | Vysocina jihlava | +0.5 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Viktoria Zizkov | 2-2 (1-1) | Banik Ostrava B | -0.5 | 2.5 | H |
| 15/04/26 | Banik Ostrava B | 2-0 (0-0) | Opava | +0.25 | 2.5 | T |
| 10/04/26 | SK Prostejov | 1-3 (0-1) | Banik Ostrava B | 0 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Banik Ostrava B | 0-3 (0-2) | Marila Pribram | +0.5 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
57
Phạt góc (HT)
34
Thẻ vàng
13
Sút bóng
1119
Sút cầu môn
510
Tấn công
93102
Tấn công nguy hiểm
5270
Sút ngoài cầu môn
69
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
45 55
36% So Sánh Đối đầu 64%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B8T8 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B4T4 H0 B2
Ghi
Tất cả
2.2 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.3 Bàn2.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Trinec (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Banik Ostrava B (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Trinec (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 2 (40%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
WVLVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUU
Banik Ostrava B (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (80%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Trinec | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1921 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Josef Dvornik | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.40 | 2.24 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.79 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 301.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.30 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.40 | 0.89 | 2.75 | 0.90 | 0.97 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.20 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | 1.32 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.58 | 3.40 | 2.28 | 0.85 | 2.75 | 0.91 | 0.86 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.85 | 3.25 | 2.35 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 27.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.80 | 3.15 | 2.26 | 0.84 | 2.75 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 81.63 ↑ | 9.67 ↑ | 1.01 ↓ | 2.08 ↑ | 5.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.58 | 3.40 | 2.28 | 0.85 | 2.75 | 0.91 | 0.86 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.53 | 3.60 | 2.34 | 0.84 | 2.75 | 0.86 | 0.92 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 2.30 ↓ | 3.60 | 2.57 ↑ | 0.89 ↑ | 2.75 | 0.93 ↑ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.52 | 3.17 | 2.33 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.99 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 50.00 ↑ | 9.60 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.06 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.53 | 3.34 | 2.37 | 0.89 | 2.75 | 0.85 | 0.96 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 36.00 ↑ | 7.10 ↑ | 1.01 ↓ | 3.03 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.30 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.11 ↓ | 2.50 | 4.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.45 | 2.35 | 0.88 | 2.75 | 0.80 | 0.96 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 13.18 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.58 | 3.19 | 2.43 | 0.78 | 2.50 | 0.97 | 0.93 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 20.80 ↑ | 8.72 ↑ | 1.10 ↓ | 2.72 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 1.48 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 3.30 | 2.30 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.75 ↑ | 4.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.89 | 3.20 | 2.32 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 1.05 | 0.00 | 0.67 |
| Live | 101.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.84 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.30 | 2.35 | 0.93 | 2.75 | 0.88 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 301.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.40 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 3.20 | 2.40 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.90 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Trinec | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Banik Ostrava B | 0 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).