Kết quả bóng đá trận Trencin vs Slovan Bratislava, 00:00 ngày 29/10/2026
Super Liga (Slovakia) · 00:00 ngày 29/10/2026
Trencin 0 Kết thúc HT 0-0 2
Slovan Bratislava
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 9
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 10℃~11℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 7 | 20 |
| Mất bàn | 9 | 3 | 17 | 13 |
| Điểm | 1 | 7 | 8 | 19 |
Chủ = Trencin · Khách = Slovan Bratislava
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Trencin | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (15%) | Thắng/Thắng | 12 (43%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 3 (11%) |
| 3 (11%) | Hòa/Hòa | 5 (18%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 3 (11%) |
| 2 (7%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 3 (11%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 11 (41%) | Bại/Bại | 1 (4%) |
Bảng xếp hạng
Trencin
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 11 | 5 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 6 | 4 | 7 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 4 | 5 | 1 | 11 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 9 | - | - |
Slovan Bratislava
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 15 | 3 | 12 | 4 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 2 | 6 | 3 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 1 | 6 | 3 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Trencin 2 (10%)Hòa 4 (20%)Slovan Bratislava 14 (70%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 18 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 11
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/02/26 | Slovan Bratislava | 0-2 (0-2) | Trencin | -1.75 | 3.25 | T |
| 27/09/25 | Trencin | 1-2 (0-2) | Slovan Bratislava | -1.25 | 3.5 | B |
| 22/02/25 | Trencin | 1-1 (0-0) | Slovan Bratislava | -1.25 | 3 | H |
| 05/02/25 | Slovan Bratislava | 3-1 (1-0) | Trencin | -1.5 | 3.25 | B |
| 06/10/24 | Slovan Bratislava | 1-1 (0-1) | Trencin | -1.25 | 3 | H |
| 25/02/24 | Trencin | 0-2 (0-0) | Slovan Bratislava | -0.5 | 2.75 | B |
| 08/10/23 | Slovan Bratislava | 2-0 (1-0) | Trencin | -1 | 3 | B |
| 09/10/22 | Trencin | 4-0 (2-0) | Slovan Bratislava | -0.75 | 3 | T |
| 23/07/22 | Slovan Bratislava | 4-0 (1-0) | Trencin | -1.25 | 3 | B |
| 20/04/22 | Slovan Bratislava | 2-1 (2-0) | Trencin | -1.25 | 2.75 | B |
| 08/04/22 | Trencin | 0-0 (0-0) | Slovan Bratislava | -0.75 | 2.75 | H |
| 31/10/21 | Trencin | 2-3 (1-0) | Slovan Bratislava | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/08/21 | Slovan Bratislava | 2-0 (0-0) | Trencin | -1.25 | 3.5 | B |
| 23/05/21 | Slovan Bratislava | 2-1 (2-0) | Trencin | -1.75 | 3.25 | B |
| 14/03/21 | Trencin | 2-6 (2-2) | Slovan Bratislava | -0.75 | 3.25 | B |
| 05/12/20 | Slovan Bratislava | 2-0 (1-0) | Trencin | -1.75 | 3 | B |
| 01/09/20 | Trencin | 1-2 (1-1) | Slovan Bratislava | -0.75 | 3 | B |
| 04/03/20 | Trencin | 2-2 (1-1) | Slovan Bratislava | -0.75 | 3 | H |
| 22/02/20 | Slovan Bratislava | 2-0 (1-0) | Trencin | -1.25 | 3 | B |
| 22/09/19 | Trencin | 2-4 (1-2) | Slovan Bratislava | -0.5 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Trencin
HHTBHBBTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/15 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | FK Kosice | 3-3 (2-0) | Trencin | -0.75 | 3.25 | H |
| 25/07/26 | Trencin | 1-1 (1-0) | KFC Komarno | +0.25 | 2.5 | H |
| 18/07/26 | Trencin | 3-2 (1-1) | Banik Ostrava | -0.5 | 3.25 | T |
| 10/07/26 | Legia Warszawa | 1-0 (0-0) | Trencin | -1.25 | 3 | B |
| 07/07/26 | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 1-1 (1-0) | Trencin | 0 | 3 | H |
| 03/07/26 | Trencin | 0-1 (0-1) | Inter Bratislava | - | - | B |
| 03/07/26 | Trencin | 1-3 (0-1) | Tescoma Zlin | 0 | 2.75 | B |
| 27/06/26 | Trencin | 4-2 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | +0.75 | 2.75 | T |
| 20/06/26 | Slovan Bratislava B | 1-2 (1-0) | Trencin | +0.5 | 3 | T |
| 16/05/26 | Trencin | 3-0 (2-0) | FK Kosice | 0 | 2.75 | T |
| 09/05/26 | MFK Ruzomberok | 4-3 (3-3) | Trencin | -0.5 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Trencin | 1-2 (0-0) | KFC Komarno | 0 | 2.5 | B |
| 26/04/26 | Tatran Presov | 0-1 (0-1) | Trencin | -0.5 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | MFK Skalica | 4-1 (2-1) | Trencin | -0.5 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | Trencin | 1-0 (0-0) | Tatran Presov | 0 | 2.5 | T |
| 05/04/26 | KFC Komarno | 0-1 (0-0) | Trencin | -0.5 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Trencin | 3-1 (1-1) | MFK Ruzomberok | 0 | 2.5 | T |
| 15/03/26 | Trencin | 2-1 (1-0) | MFK Skalica | +0.25 | 2.5 | T |
| 11/03/26 | MSK Zilina | 3-0 (3-0) | Trencin | -0.75 | 2.75 | B |
| 07/03/26 | FK Kosice | 2-0 (1-0) | Trencin | -0.75 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Slovan Bratislava
TTHTTTTBHT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 18/6 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/08/26 | Mjallby AIF | 1-2 (0-0) | Slovan Bratislava | -0.5 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | Slovan Bratislava | 3-0 (1-0) | Sport Podbrezova | +1.25 | 3 | T |
| 30/07/26 | Slovan Bratislava | 1-1 (1-0) | FC Iberia 1999 Tbilisi | +1.5 | 3 | H |
| 27/07/26 | Dukla Banska Bystrica | 0-4 (0-3) | Slovan Bratislava | +1 | 3 | T |
| 21/07/26 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 0-2 (0-2) | Slovan Bratislava | +0.5 | 2.75 | T |
| 16/07/26 | Slovan Bratislava | 3-2 (2-1) | Pafos FC | +0.25 | 2.75 | T |
| 11/07/26 | Slavia Praha | 0-1 (0-1) | Slovan Bratislava | - | - | T |
| 04/07/26 | Puskas Akademia | 1-0 (0-0) | Slovan Bratislava | - | - | B |
| 29/06/26 | Crvena Zvezda | 1-1 (0-0) | Slovan Bratislava | -0.75 | 2.75 | H |
| 24/06/26 | Grazer AK | 0-1 (0-1) | Slovan Bratislava | +0.25 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Slovan Bratislava | 0-2 (0-0) | Michalovce | +1.5 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | Sport Podbrezova | 1-2 (0-0) | Slovan Bratislava | +0.5 | 3 | T |
| 03/05/26 | Slovan Bratislava | 1-0 (0-0) | Dunajska Streda | +0.5 | 2.75 | T |
| 27/04/26 | Spartak Trnava | 0-1 (0-1) | Slovan Bratislava | +0.25 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | MSK Zilina | 0-1 (0-0) | Slovan Bratislava | +0.25 | 3 | T |
| 11/04/26 | Slovan Bratislava | 2-2 (0-1) | Spartak Trnava | +0.75 | 2.75 | H |
| 04/04/26 | Dunajska Streda | 0-3 (0-1) | Slovan Bratislava | 0 | 2.75 | T |
| 23/03/26 | Slovan Bratislava | 2-0 (1-0) | Sport Podbrezova | +1 | 3.25 | T |
| 16/03/26 | Slovan Bratislava | 0-1 (0-0) | MSK Zilina | +1 | 3 | B |
| 07/03/26 | Michalovce | 1-3 (0-2) | Slovan Bratislava | +1 | 3 | T |
Đội hình
Trencin
Slovan Bratislava
30Matus Slavicek25Skovajsa L.29Bessile L.33Krizan R.90Pavek H.8Hajovsky T.10Dylann Kam14Sanusi R.18Poom M.77Paur J.21Mikulaj L.1Popovic A.6Wimmer K.12Bajric K.57Cruz S.88Matsuoka D.3Pokorny P.8Gajdos A.10Marcelli N.11Barseghyan T.70C. Martínez30Griger A.
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 4141
Khách · 4141
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
02
Sút bóng
010
Sút cầu môn
01
Sút ngoài cầu môn
04
Cản bóng
05
TL kiểm soát bóng
34%66%
Chuyền bóng
135260
TL chuyền bóng thành công
79%90%
Phạm lỗi
23
Việt vị
10
Cứu thua
10
Quả ném biên
58
Chuyền dài
47
So Sánh Sức Mạnh
40 60
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T2 H4 B14T14 H4 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H3 B6T6 H3 B1
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn2.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn2.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Trencin (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Slovan Bratislava (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Trencin (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Slovan Bratislava (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 1 (50%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Trencin | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1904 | Thành lập | 1919 |
| na Sihoti | Sân nhà | Pasienki Stadium |
| 16000 | Sức chứa | 0 |
| Ricardo Moniz | HLV | Gneri Yaya Toure |
| Trencin | Khu vực | Bratislava |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.70 | 4.10 | 1.59 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.83 | -1.00 | 0.98 |
| Live | 91.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.50 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 0.17 ↓ | -0.25 | 3.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 5.00 | 4.10 | 1.53 | 0.84 | 3.00 | 0.95 | 0.89 | -1.00 | 0.91 |
| Live | 56.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.55 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 2.35 ↑ | 0.00 | 0.29 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 4.65 | 4.35 | 1.48 | 0.76 | 3.25 | 1.00 | 0.91 | -1.25 | 0.85 |
| Live | 28.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.13 ↓ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 2.22 ↑ | 0.00 | 0.29 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 6.00 | 4.80 | 1.40 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | 0.60 | -1.50 | 1.10 |
| Live | 5.75 ↓ | 4.40 ↓ | 1.47 ↑ | 1.20 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | 0.60 | -1.50 | 1.10 | |
| 10BET | Sớm | 5.00 | 4.10 | 1.51 | 0.76 | 3.00 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 4.30 ↓ | 3.90 ↓ | 1.60 ↑ | 0.80 ↑ | 3.00 | 0.84 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 4.65 | 4.35 | 1.48 | 0.78 | 3.25 | 0.98 | 0.89 | -1.25 | 0.87 |
| Live | 130.00 ↑ | 8.20 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 2.22 ↑ | 0.00 | 0.29 ↓ | |
| Crown | Sớm | 5.10 | 4.70 | 1.44 | 0.80 | 3.25 | 0.96 | 0.83 | -1.25 | 0.93 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.33 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 2.43 ↑ | 0.00 | 0.25 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 4.88 | 4.18 | 1.43 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.80 | -1.25 | 1.02 |
| Live | 16.00 ↑ | 5.30 ↑ | 1.14 ↓ | 4.16 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.72 ↑ | 0.00 | 0.42 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.97 | 4.21 | 1.52 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.93 | -1.00 | 0.85 |
| Live | 4.13 ↓ | 3.89 ↓ | 1.67 ↑ | 0.93 ↑ | 3.00 | 0.83 ↓ | 0.93 | -0.75 | 0.85 | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.75 | 4.80 | 1.36 | 0.35 | 2.50 | 2.00 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 5.00 | 4.20 | 1.43 | 0.71 | 3.00 | 0.82 | 0.81 | -1.00 | 0.71 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.24 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.03 ↓ | -0.50 | 6.65 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 5.30 | 4.36 | 1.50 | 0.82 | 3.00 | 0.94 | 0.94 | -1.00 | 0.83 |
| Live | 4.27 ↓ | 4.03 ↓ | 1.69 ↑ | 0.90 ↑ | 3.00 | 0.88 ↓ | 0.90 ↓ | -0.75 | 0.90 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 5.38 | 4.45 | 1.51 | 1.04 | 3.25 | 0.74 | 0.65 | -1.25 | 1.01 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 3.82 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 2.84 ↑ | 0.00 | 0.26 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.00 | 4.20 | 1.53 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.90 | -1.00 | 0.90 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 2.80 ↑ | 0.00 | 0.25 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Trencin | -1 | 0 | 0 | 3 |
| Slovan Bratislava | +1 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).