Kết quả bóng đá trận Trans Narva vs Nomme JK Kalju, 22:00 ngày 26/08/2026
Cúp Estonia · 22:00 ngày 26/08/2026
Trans Narva 2 Kết thúc HT 2-0 0
Nomme JK Kalju
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 3
Địa điểm: Narva Kreenholmi Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Trans Narva | Phút | |
| Murad Valiyev 1 - 0 ⚽ | 20' | |
| 2 - 0 ⚽ | 20' | |
| Murad Valiyev 3 - 0 ⚽ | 20' | |
| Tomas Berardozzi 4 - 0 ⚽ | 40' | |
| HT 2-0 | ||
| 52' | Oleksandr Musolitin | |
| 63' | ||
| Stanislav Agaptsev | 63' | |
| 68' | ||
| Sergei Kondrattsev | 68' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Hòa | 2 | 1 | 4 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 7 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 9 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 18 | 17 |
| Điểm | 2 | 1 | 7 | 7 |
Chủ = Trans Narva · Khách = Nomme JK Kalju
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Trans Narva | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (14%) | Thắng/Thắng | 17 (36%) |
| 3 (7%) | Thắng/Hòa | 3 (6%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 3 (7%) | Hòa/Thắng | 2 (4%) |
| 4 (10%) | Hòa/Hòa | 6 (13%) |
| 4 (10%) | Hòa/Bại | 5 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 3 (6%) |
| 3 (7%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 18 (43%) | Bại/Bại | 9 (19%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Trans Narva 5 (25%)Hòa 5 (25%)Nomme JK Kalju 10 (50%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 2 / Thua 13 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 4 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Trans Narva | 0-2 (0-1) | Nomme JK Kalju | - | - | B |
| 01/05/26 | Trans Narva | 0-3 (0-2) | Nomme JK Kalju | -1 | 3 | B |
| 03/04/26 | Nomme JK Kalju | 2-1 (0-1) | Trans Narva | -1.25 | 2.75 | B |
| 17/09/25 | Trans Narva | 0-0 (0-0) | Nomme JK Kalju | -0.25 | 2.75 | H |
| 17/08/25 | Nomme JK Kalju | 1-2 (0-0) | Trans Narva | - | - | T |
| 15/06/25 | Nomme JK Kalju | 2-0 (0-0) | Trans Narva | -0.75 | 3 | B |
| 19/04/25 | Trans Narva | 1-2 (0-1) | Nomme JK Kalju | -0.25 | 2.75 | B |
| 29/01/25 | Nomme JK Kalju | 0-1 (0-0) | Trans Narva | -0.25 | 3 | T |
| 20/10/24 | Nomme JK Kalju | 2-2 (1-1) | Trans Narva | -1 | 3 | H |
| 13/07/24 | Trans Narva | 2-2 (2-1) | Nomme JK Kalju | -0.25 | 2.75 | H |
| 02/06/24 | Trans Narva | 4-1 (2-1) | Nomme JK Kalju | -1 | 2.75 | T |
| 09/03/24 | Nomme JK Kalju | 3-0 (2-0) | Trans Narva | - | - | B |
| 13/01/24 | Nomme JK Kalju | 1-0 (0-0) | Trans Narva | - | - | B |
| 21/10/23 | Trans Narva | 2-1 (1-1) | Nomme JK Kalju | - | - | T |
| 05/08/23 | Nomme JK Kalju | 4-0 (2-0) | Trans Narva | - | - | B |
| 20/05/23 | Trans Narva | 0-2 (0-1) | Nomme JK Kalju | -0.5 | 2.5 | B |
| 01/04/23 | Nomme JK Kalju | 2-0 (2-0) | Trans Narva | -0.75 | 2.75 | B |
| 25/02/23 | Nomme JK Kalju | 0-0 (0-0) | Trans Narva | - | - | H |
| 23/10/22 | Trans Narva | 0-0 (0-0) | Nomme JK Kalju | - | - | H |
| 23/07/22 | Trans Narva | 2-1 (0-0) | Nomme JK Kalju | -0.75 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Trans Narva
BHTBTHTBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/16 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Levadia Tallinn | 4-0 (1-0) | Trans Narva | -2.25 | 3.5 | B |
| 16/08/26 | Trans Narva | 1-1 (1-0) | Paide Linnameeskond | - | - | H |
| 11/08/26 | Trans Narva | 8-0 (4-0) | Kompanii Marjamaa | - | - | T |
| 08/08/26 | Trans Narva | 0-2 (0-1) | Nomme JK Kalju | - | - | B |
| 31/07/26 | FC Nomme United | 1-2 (0-2) | Trans Narva | -0.5 | 3.25 | T |
| 22/07/26 | Trans Narva | 0-0 (0-0) | Flora Tallinn II | +2.25 | 4.25 | H |
| 18/07/26 | Trans Narva | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus | -0.25 | 2.75 | T |
| 10/07/26 | Harju JK Laagri | 3-0 (2-0) | Trans Narva | -0.25 | 2.75 | B |
| 04/07/26 | Trans Narva | 1-3 (0-2) | Levadia Tallinn | -1.75 | 3 | B |
| 21/06/26 | Tartu JK Maag Tammeka | 1-0 (0-0) | Trans Narva | -0.75 | 2.75 | B |
| 16/06/26 | FC Kuressaare | 0-0 (0-0) | Trans Narva | 0 | 2.75 | H |
| 13/06/26 | Trans Narva | 1-2 (0-1) | FC Nomme United | +0.25 | 3 | B |
| 10/06/26 | Trans Narva | 10-0 (4-0) | Vana Hea Puur | - | - | T |
| 30/05/26 | Harju JK Laagri | 3-0 (1-0) | Trans Narva | - | - | B |
| 20/05/26 | Trans Narva | 1-0 (0-0) | Paide Linnameeskond | - | - | T |
| 16/05/26 | Trans Narva | 0-3 (0-2) | FC Flora Tallinn | - | - | B |
| 09/05/26 | Parnu JK Vaprus | 2-0 (1-0) | Trans Narva | -0.25 | 2.75 | B |
| 05/05/26 | FC Flora Tallinn | 1-0 (0-0) | Trans Narva | -1.75 | 3 | B |
| 01/05/26 | Trans Narva | 0-3 (0-2) | Nomme JK Kalju | -1 | 3 | B |
| 26/04/26 | Levadia Tallinn | 7-0 (4-0) | Trans Narva | -2 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Nomme JK Kalju
BTTTTTBHHT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 29/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Harju JK Laagri | 1-0 (0-0) | Nomme JK Kalju | +0.75 | 3 | B |
| 16/08/26 | Nomme JK Kalju | 3-1 (2-0) | Parnu JK Vaprus | +1.25 | 3.25 | T |
| 11/08/26 | JK Poseidon | 0-12 (0-8) | Nomme JK Kalju | - | - | T |
| 08/08/26 | Trans Narva | 0-2 (0-1) | Nomme JK Kalju | - | - | T |
| 02/08/26 | Nomme JK Kalju | 5-1 (5-0) | Tartu JK Maag Tammeka | +1 | 3 | T |
| 30/07/26 | Nomme JK Kalju | 2-1 (0-1) | Shelbourne | -0.25 | 2.75 | T |
| 24/07/26 | Shelbourne | 5-2 (3-1) | Nomme JK Kalju | -1.25 | 2.5 | B |
| 19/07/26 | FC Kuressaare | 0-0 (0-0) | Nomme JK Kalju | +1 | 3 | H |
| 17/07/26 | Linfield FC | 2-2 (1-1) | Nomme JK Kalju | -0.75 | 2 | H |
| 09/07/26 | Nomme JK Kalju | 1-0 (0-0) | Linfield FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 03/07/26 | FC Nomme United | 1-3 (1-3) | Nomme JK Kalju | +1 | 3.25 | T |
| 28/06/26 | Nomme JK Kalju | 1-1 (0-0) | Paide Linnameeskond | +0.5 | 2.5 | H |
| 20/06/26 | Levadia Tallinn | 1-1 (0-0) | Nomme JK Kalju | -1.25 | 3 | H |
| 17/06/26 | Nomme JK Kalju | 1-2 (1-1) | Tartu JK Maag Tammeka | +1.25 | 3.25 | B |
| 14/06/26 | Nomme JK Kalju | 1-1 (1-0) | Paide Linnameeskond | +0.5 | 2.75 | H |
| 30/05/26 | Parnu JK Vaprus | 3-1 (1-0) | Nomme JK Kalju | +1.25 | 3 | B |
| 20/05/26 | Nomme JK Kalju | 1-0 (0-0) | Harju JK Laagri | +1.5 | 3.25 | T |
| 17/05/26 | FC Kuressaare | 0-2 (0-1) | Nomme JK Kalju | - | - | T |
| 10/05/26 | Nomme JK Kalju | 0-1 (0-0) | FC Flora Tallinn | - | - | B |
| 01/05/26 | Trans Narva | 0-3 (0-2) | Nomme JK Kalju | +1 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
13
Thẻ vàng
21
Sút bóng
86
Sút cầu môn
63
Tấn công
4354
Tấn công nguy hiểm
1219
Sút ngoài cầu môn
23
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
38 62
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T5 H5 B10T10 H5 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B4T4 H3 B3
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Trans Narva (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 2.07 bàn/trận
Nomme JK Kalju (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Trans Narva (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (26%)Hòa 2 (11%)Bại 12 (63%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (47%)Hòa 5 (26%)Xỉu 5 (26%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOOOU
Nomme JK Kalju (21 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (43%)Hòa 0 (0%)Bại 12 (57%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (33%)Hòa 1 (5%)Xỉu 13 (62%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Trans Narva | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1979 | Thành lập | 1923 |
| Narva Kreenholmi | Sân nhà | Hiiu staadion |
| 3000 | Sức chứa | 0 |
| Roman Kozhukhovskyi | HLV | |
| Narva | Khu vực | Tallinn |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 5.60 | 3.80 | 1.49 | 0.81 | 2.75 | 0.93 | 0.93 | -1.00 | 0.81 |
| Live | 1.02 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.60 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.47 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 5.25 | 3.90 | 1.55 | 0.87 | 2.75 | 0.92 | 0.81 | -1.00 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 61.00 ↑ | 2.75 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 1.34 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.85 | 3.75 | 1.68 | 0.78 | 2.75 | 0.98 | 1.08 | -0.50 | 0.68 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.63 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 5.00 | 3.45 | 1.63 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 95.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 5.00 | 3.45 | 1.61 | 0.81 | 2.75 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 30.01 ↑ | 100.00 ↑ | 1.89 ↑ | 2.50 | 0.35 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.60 | 3.65 | 1.76 | 0.78 | 2.75 | 0.98 | 1.08 | -0.50 | 0.68 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.80 | 3.55 | 1.65 | 0.92 | 2.75 | 0.78 | 0.84 | -0.75 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 5.26 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 4.15 | 3.39 | 1.62 | 1.05 | 2.75 | 0.75 | 0.90 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 55.00 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.71 | 3.83 | 1.55 | 0.85 | 2.75 | 0.89 | 0.78 | -1.00 | 0.96 |
| Live | 1.21 ↓ | 5.05 ↑ | 13.20 ↑ | 4.15 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.25 | 3.60 | 1.55 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 71.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 5.25 | 3.60 | 1.49 | 0.76 | 2.75 | 0.76 | 0.71 | -1.00 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 8.32 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.46 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.01 | 3.43 | 1.71 | 0.94 | 2.75 | 0.78 | 0.81 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.46 ↑ | 30.97 ↑ | 2.47 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.44 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 5.00 | 3.50 | 1.57 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 126.00 ↑ | 7.75 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.23 | 3.55 | 1.62 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | 0.44 | -1.50 | 1.46 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.60 ↑ | 33.00 ↑ | 3.48 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.75 | 3.75 | 1.57 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.80 | -1.00 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.25 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.20 | 3.50 | 1.67 | 0.73 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 12.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Trans Narva | -1 | 0 | 0 | 1 |
| Nomme JK Kalju | +1 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).