Kết quả bóng đá trận Traiskirchen vs SV Leobendorf, 00:30 ngày 22/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:30 ngày 22/08/2026
Traiskirchen 5 Kết thúc HT 3-2 4
SV Leobendorf
🟨 6 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 1
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Traiskirchen | Phút | |
| Maximilian Sax 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| Patrick Schmidt 2 - 0 ⚽ | 18' | |
| Philipp Schobesberger 3 - 0 ⚽ | 28' | |
| 35' | ||
| 36' | ⚽ 3 - 1 Tobias Pellegrini | |
| 41' | ⚽ 3 - 2 Miroslav Beljan | |
| 43' | ||
| 45' | ||
| HT 3-2 | ||
| 49' | ⚽ 3 - 3 Miroslav Beljan | |
| 64' | ||
| 68' | ||
| 4 - 3 ⚽ | 73' | |
| 80' | ||
| 85' | ||
| 86' | ||
| 87' | ||
| 88' | ⚽ 4 - 4 | |
| 90' | ||
| 5 - 4 ⚽ | 90+5' | |
| FT 5-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 10 | 4 | 22 | 16 |
| Mất bàn | 8 | 6 | 24 | 14 |
| Điểm | 7 | 1 | 14 | 11 |
Chủ = Traiskirchen · Khách = SV Leobendorf
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Traiskirchen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (31%) | Thắng/Thắng | 4 (25%) |
| 2 (15%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 2 (15%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 5 (38%) | Bại/Bại | 5 (31%) |
Bảng xếp hạng
Traiskirchen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 13 | 12 | 8 | 9 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 5 | 3 | 8 |
| Sân khách | 3 | 1 | 2 | 0 | 8 | 7 | 5 | 5 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 12 | - | - |
SV Leobendorf
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 7 | 5 | 13 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 13 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 5 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (14 trận)
Traiskirchen 5 (36%)Hòa 3 (21%)SV Leobendorf 6 (43%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 2 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/06/26 | SV Leobendorf | 5-1 (3-1) | Traiskirchen | 0 | 3.25 | B |
| 22/11/25 | Traiskirchen | 0-1 (0-1) | SV Leobendorf | +0.25 | 3 | B |
| 01/03/25 | Traiskirchen | 2-2 (2-0) | SV Leobendorf | +0.5 | 3 | H |
| 03/08/24 | SV Leobendorf | 1-2 (1-0) | Traiskirchen | - | - | T |
| 23/03/24 | SV Leobendorf | 3-1 (1-0) | Traiskirchen | - | - | B |
| 26/08/23 | Traiskirchen | 3-2 (2-1) | SV Leobendorf | - | - | T |
| 19/04/23 | Traiskirchen | 1-0 (0-0) | SV Leobendorf | - | - | T |
| 24/09/22 | SV Leobendorf | 1-0 (0-0) | Traiskirchen | - | - | B |
| 16/04/22 | Traiskirchen | 0-1 (0-0) | SV Leobendorf | - | - | B |
| 04/09/21 | SV Leobendorf | 3-3 (1-1) | Traiskirchen | - | - | H |
| 24/10/20 | Traiskirchen | 3-1 (2-1) | SV Leobendorf | - | - | T |
| 02/11/19 | SV Leobendorf | 0-0 (0-0) | Traiskirchen | - | - | H |
| 01/06/19 | SV Leobendorf | 3-1 (1-1) | Traiskirchen | - | - | B |
| 03/11/18 | Traiskirchen | 2-1 (2-0) | SV Leobendorf | - | - | T |
Thành tích gần đây — Traiskirchen
TBHTTBBBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/22 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | SV Wienerberger | 3-4 (2-2) | Traiskirchen | - | - | T |
| 08/08/26 | Traiskirchen | 0-1 (0-1) | SR Donaufeld Wien | - | - | B |
| 01/08/26 | USV Scheiblingkirchen-Warth | 3-3 (1-1) | Traiskirchen | +0.75 | 3 | H |
| 25/07/26 | Traiskirchen | 4-0 (1-0) | SVG Bleiburg | +1.75 | 3 | T |
| 02/07/26 | SV Leithaprodersdorf | 0-2 (0-2) | Traiskirchen | +1.5 | 4.25 | T |
| 04/06/26 | SV Leobendorf | 5-1 (3-1) | Traiskirchen | 0 | 3.25 | B |
| 29/05/26 | Traiskirchen | 2-4 (0-2) | Neusiedl | +1.25 | 3.5 | B |
| 23/05/26 | SV Oberwart | 3-0 (2-0) | Traiskirchen | -0.75 | 3.25 | B |
| 16/05/26 | SV Donau | 2-3 (1-0) | Traiskirchen | - | - | T |
| 09/05/26 | SC Mannsdorf | 1-3 (0-2) | Traiskirchen | - | - | T |
| 01/05/26 | Traiskirchen | 3-0 (3-0) | Team Wiener Linien | - | - | T |
| 25/04/26 | SV Horn | 0-3 (0-1) | Traiskirchen | - | - | T |
| 18/04/26 | Traiskirchen | 3-2 (1-2) | SR Donaufeld Wien | - | - | T |
| 11/04/26 | Parndorf | 2-0 (0-0) | Traiskirchen | - | - | B |
| 08/04/26 | Traiskirchen | 0-1 (0-0) | Kremser | 0 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | Wiener Viktoria | 2-2 (1-1) | Traiskirchen | - | - | H |
| 21/03/26 | Traiskirchen | 2-2 (1-0) | Wiener SC | - | - | H |
| 14/03/26 | Favoritner AC | 3-2 (1-2) | Traiskirchen | +0.75 | 3 | B |
| 11/03/26 | Traiskirchen | 2-2 (2-1) | SV Gloggnitz | +0.5 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | Traiskirchen | 1-2 (0-1) | Sportunion Mauer | - | - | B |
Thành tích gần đây — SV Leobendorf
HTHBBTBTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/12 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | SV Leobendorf | 0-0 (0-0) | SV Horn | - | - | H |
| 08/08/26 | SC Mannsdorf | 0-1 (0-0) | SV Leobendorf | - | - | T |
| 01/08/26 | SV Leobendorf | 1-1 (0-1) | Parndorf | -0.25 | 2.75 | H |
| 25/07/26 | SV Leobendorf | 0-1 (0-0) | Rheindorf Altach | -1.75 | 3.25 | B |
| 19/07/26 | SV Leobendorf | 1-2 (0-2) | Laktasi | - | - | B |
| 15/07/26 | SV Leobendorf | 3-0 (0-0) | Zwettl SC | +2 | 4.25 | T |
| 10/07/26 | SV Leobendorf | 1-3 (0-1) | Floridsdorfer AC | -1 | 3 | B |
| 04/06/26 | SV Leobendorf | 5-1 (3-1) | Traiskirchen | 0 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Wiener SC | 3-0 (0-0) | SV Leobendorf | -0.25 | 2.75 | B |
| 22/05/26 | SV Leobendorf | 0-1 (0-1) | Favoritner AC | +0.75 | 3.25 | B |
| 16/05/26 | Sportunion Mauer | 1-0 (1-0) | SV Leobendorf | +0.25 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | SV Leobendorf | 1-0 (1-0) | SC Retz | - | - | T |
| 01/05/26 | SV Gloggnitz | 1-0 (0-0) | SV Leobendorf | -0.5 | 3 | B |
| 24/04/26 | Rapid Vienna (Youth) | 2-0 (2-0) | SV Leobendorf | 0 | 3.25 | B |
| 18/04/26 | SV Leobendorf | 3-2 (1-1) | Neusiedl | - | - | T |
| 11/04/26 | SV Oberwart | 4-0 (3-0) | SV Leobendorf | - | - | B |
| 06/04/26 | SV Leobendorf | 0-0 (0-0) | SV Donau | - | - | H |
| 04/04/26 | SC Mannsdorf | 5-0 (3-0) | SV Leobendorf | - | - | B |
| 28/03/26 | SV Leobendorf | 5-0 (2-0) | Team Wiener Linien | - | - | T |
| 21/03/26 | SV Horn | 2-0 (0-0) | SV Leobendorf | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
31
Thẻ vàng
64
Sút bóng
118
Sút cầu môn
77
Tấn công
10597
Tấn công nguy hiểm
3330
Sút ngoài cầu môn
41
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
61 39
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T5 H3 B6T6 H3 B5
Chủ khách tương đồng
T4 H1 B2T2 H1 B4
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Traiskirchen (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 2.10 bàn/trận
SV Leobendorf (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 4 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Traiskirchen (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
SV Leobendorf (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Traiskirchen | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.83 | 3.90 | 3.30 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.88 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 2.20 ↑ | 3.00 ↓ | 3.40 ↑ | 0.99 ↑ | 7.75 | 0.84 ↓ | 0.94 ↑ | 0.25 | 0.89 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.62 | 3.40 | 3.50 | 0.74 | 3.25 | 0.60 | 0.63 | 0.50 | 0.70 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.06 ↓ | 8.50 ↑ | 1.59 ↑ | 8.50 | 0.23 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 3.80 | 3.60 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 1.25 ↓ | 8.50 ↑ | 2.40 ↑ | 8.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.74 | 3.50 | 3.35 | 0.73 | 3.00 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 5.64 ↑ | 1.27 ↓ | 7.97 ↑ | 2.16 ↑ | 8.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.05 | 3.62 | 2.84 | 0.75 | 3.00 | 0.95 | 0.79 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 2.56 ↑ | 2.07 ↓ | 3.30 ↑ | 1.09 ↑ | 7.50 | 0.65 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.73 | 3.90 | 3.60 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 8.50 ↑ | 1.08 ↓ | 12.00 ↑ | 0.25 ↓ | 2.50 | 2.40 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.85 | 3.65 | 3.20 | 0.81 | 3.00 | 0.91 | 0.86 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.97 ↑ | 3.72 ↑ | 2.97 ↓ | 0.81 | 3.00 | 0.93 ↑ | 0.98 ↑ | 0.50 | 0.77 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.70 | 3.90 | 3.60 | 1.20 | 3.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 9.00 ↑ | 1.09 ↓ | 13.00 ↑ | 5.00 ↑ | 8.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.04 | 3.80 | 2.94 | 0.53 | 2.50 | 1.38 | 0.78 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 5.56 ↑ | 1.30 ↓ | 7.58 ↑ | 2.33 ↑ | 8.50 | 0.30 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 4.00 | 3.70 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.25 ↑ | 8.50 | 0.16 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.60 | 3.25 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 19.00 ↑ | 6.50 ↑ | 8.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.