Kết quả bóng đá trận Traff vs Jerv, 19:00 ngày 02/08/2026
2.Liga (Na Uy) · 19:00 ngày 02/08/2026
Traff 3 Kết thúc HT 2-2 2
Jerv
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Thời tiết: Giông bão Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| Traff | Phút | |
| 13' | ⚽ 0 - 1 Samu Alanko | |
| 16' | ⚽ 0 - 2 Kebba Badjie | |
| Wachirawut Phudithip 1 - 2 ⚽ | 17' | |
| Linus Juberg-Hovland 2 - 2 ⚽ | 45' | |
| HT 2-2 | ||
| 50' | Mikael Almen | |
| Vegard Forren 3 - 2 ⚽ | 50' | |
| Henrik Boe | 60' | |
| Linus Juberg-Hovland | 73' | |
| 90+3' | Sander Nordbo | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 10 | 5 | 22 | 19 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 14 | 11 |
| Điểm | 4 | 7 | 17 | 20 |
Chủ = Traff · Khách = Jerv
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Traff | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (20%) | Thắng/Thắng | 7 (27%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (20%) | Hòa/Thắng | 4 (15%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 2 (8%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 4 (15%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 4 (15%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 5 (25%) | Bại/Bại | 3 (12%) |
Bảng xếp hạng
Traff
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 5 | 5 | 31 | 27 | 26 | 8 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 3 | 2 | 21 | 15 | 15 | 4 |
| Sân khách | 8 | 3 | 2 | 3 | 10 | 12 | 11 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 11 | - | - |
Jerv
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 12 | 3 | 2 | 35 | 17 | 39 | 1 |
| Sân nhà | 8 | 6 | 1 | 1 | 15 | 6 | 19 | 2 |
| Sân khách | 9 | 6 | 2 | 1 | 20 | 11 | 20 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Traff 0 (0%)Hòa 1 (33%)Jerv 2 (67%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/04/26 | Jerv | 1-1 (1-1) | Traff | -1 | 3 | H |
| 17/08/25 | Traff | 0-1 (0-1) | Jerv | -0.75 | 3.25 | B |
| 06/07/25 | Jerv | 2-0 (0-0) | Traff | -1.25 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Traff
TTBBHHTBHH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/18 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Kvik Halden | 0-1 (0-1) | Traff | -0.5 | 3 | T |
| 27/06/26 | Traff | 3-1 (2-1) | Eik-Tonsberg | +1 | 3 | T |
| 21/06/26 | FK Arendal | 3-1 (1-1) | Traff | 0 | 2.75 | B |
| 14/06/26 | Traff | 2-3 (1-2) | Bjarg | +0.25 | 3 | B |
| 30/05/26 | Vidar | 1-1 (1-0) | Traff | +0.5 | 3 | H |
| 24/05/26 | Traff | 3-3 (2-1) | Pors Grenland | +0.75 | 3 | H |
| 14/05/26 | Traff | 4-0 (2-0) | Lysekloster | - | - | T |
| 10/05/26 | Sandvikens | 4-2 (2-1) | Traff | - | - | B |
| 03/05/26 | Traff | 2-2 (1-1) | Mjondalen IF | - | - | H |
| 26/04/26 | Jerv | 1-1 (1-1) | Traff | -1 | 3 | H |
| 18/04/26 | Traff | 0-2 (0-1) | Sotra | -0.25 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Notodden FK | 1-2 (1-1) | Traff | -0.25 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Traff | 2-0 (0-0) | Brattvag | -0.5 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | Traff | 0-3 (0-1) | Levanger FK | - | - | B |
| 12/02/26 | Hodd | 1-0 (0-0) | Traff | - | - | B |
| 25/10/25 | Brann 2 | 1-2 (1-0) | Traff | +0.25 | 3.5 | T |
| 19/10/25 | Traff | 1-0 (1-0) | Sandvikens | +1 | 3 | T |
| 12/10/25 | Notodden FK | 4-3 (3-1) | Traff | 0 | 2.5 | B |
| 05/10/25 | Traff | 1-1 (0-1) | Eik-Tonsberg | - | - | H |
| 28/09/25 | Lysekloster | 1-1 (0-0) | Traff | - | - | H |
Thành tích gần đây — Jerv
BTTTHTTTTH
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 19/11 (10 trận) Châu Á: 10/0/0 T/X: 3/3/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Jerv | 1-2 (1-1) | Lysekloster | +1.5 | 3.25 | B |
| 28/06/26 | Sotra | 1-3 (1-1) | Jerv | -0.25 | 2.75 | T |
| 21/06/26 | Brattvag | 1-2 (1-0) | Jerv | -0.25 | 3 | T |
| 14/06/26 | Jerv | 2-1 (1-1) | Sandvikens | +1.5 | 3 | T |
| 31/05/26 | Notodden FK | 0-0 (0-0) | Jerv | +0.5 | 2.75 | H |
| 23/05/26 | Jerv | 2-1 (2-1) | Kvik Halden | +1.25 | 3.25 | T |
| 16/05/26 | FK Arendal | 1-2 (1-0) | Jerv | +0.5 | 3 | T |
| 10/05/26 | Jerv | 3-1 (1-1) | Bjarg | - | - | T |
| 02/05/26 | Eik-Tonsberg | 2-3 (2-0) | Jerv | +0.75 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Jerv | 1-1 (1-1) | Traff | +1 | 3 | H |
| 18/04/26 | Pors Grenland | 0-3 (0-1) | Jerv | +0.5 | 2.75 | T |
| 12/04/26 | Jerv | 1-0 (1-0) | Mjondalen IF | +0.25 | 3.25 | T |
| 06/04/26 | Vidar | 1-3 (0-1) | Jerv | +0.5 | 3.5 | T |
| 28/03/26 | FK Arendal | 3-3 (3-1) | Jerv | - | - | H |
| 07/03/26 | Notodden FK | 2-1 (1-0) | Jerv | - | - | B |
| 28/02/26 | Pors Grenland | 3-1 (1-1) | Jerv | - | - | B |
| 21/02/26 | Grorud | 5-3 (2-2) | Jerv | - | - | B |
| 14/02/26 | Jerv | 4-2 (0-1) | Kvik Halden | - | - | T |
| 04/02/26 | Fredrikstad | 3-2 (2-0) | Jerv | - | - | B |
| 30/01/26 | Odds Ballklubb | 3-0 (1-0) | Jerv | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1016
Sút cầu môn
57
Tấn công
122139
Tấn công nguy hiểm
6397
Sút ngoài cầu môn
59
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
44 56
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B2T2 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Traff (20 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.55 bàn/trận
Jerv (26 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Traff (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOUO
Jerv (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (58%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (42%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (33%)Hòa 3 (25%)Xỉu 5 (42%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOVVUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Traff | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.88 | 3.21 | 1.92 | 0.83 | 3.00 | 0.79 | 0.78 | -0.50 | 0.92 |
| Live | 3.50 ↑ | 3.70 ↑ | 1.60 ↓ | 0.83 | 3.00 | 0.79 | 0.90 ↑ | -0.75 | 0.80 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 3.20 | 3.60 | 1.97 | 0.93 | 3.00 | 0.79 | 0.80 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 1.08 ↓ | 8.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.30 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.10 | 3.55 | 2.00 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 5.00 ↑ | 50.00 ↑ | 2.15 ↑ | 5.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.05 | 3.55 | 1.98 | 0.82 | 3.00 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.20 ↓ | 4.11 ↑ | 30.05 ↑ | 1.48 ↑ | 5.50 | 0.45 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.86 | 3.50 | 1.95 | 0.94 | 3.00 | 0.76 | 0.75 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.30 ↑ | 21.00 ↑ | 2.22 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 1.40 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.93 | 3.28 | 1.98 | 0.89 | 3.00 | 0.87 | 0.78 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 1.12 ↓ | 4.95 ↑ | 38.00 ↑ | 2.85 ↑ | 5.50 | 0.21 ↓ | 1.51 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.00 | 3.66 | 2.02 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.98 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.25 ↑ | 36.00 ↑ | 2.43 ↑ | 5.50 | 0.21 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.47 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.10 | 3.50 | 1.95 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 3.60 ↑ | 3.70 ↑ | 1.75 ↓ | 0.50 ↓ | 2.50 | 1.37 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.15 | 3.60 | 2.00 | 0.87 | 3.00 | 0.83 | 0.96 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.50 ↑ | 34.00 ↑ | 2.27 ↑ | 5.50 | 0.31 ↓ | 1.66 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.28 | 3.51 | 1.96 | 0.98 | 3.00 | 0.79 | 0.81 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 4.03 ↑ | 3.97 ↑ | 1.77 ↓ | 0.85 ↓ | 3.00 | 0.99 ↑ | 0.87 ↑ | -0.75 | 0.99 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.10 | 3.50 | 1.95 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 3.60 ↑ | 3.70 ↑ | 1.75 ↓ | 1.25 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.10 | 3.58 | 2.00 | 1.16 | 3.25 | 0.61 | 0.90 | -0.25 | 0.73 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 126.00 ↑ | 3.30 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 1.63 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.00 | 3.70 | 1.95 | 1.03 | 3.25 | 0.78 | 1.03 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.25 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.10 | 3.30 | 1.95 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 10.00 ↑ | 101.00 ↑ | 2.30 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.