Kết quả bóng đá trận Torrent C.F vs UD Vall De Uxo, 14:30 ngày 15/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 14:30 ngày 15/08/2026
Torrent C.F 0 Kết thúc HT 0-0 2
UD Vall De Uxo
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Torrent C.F | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 53' | ⚽ 0 - 1 Carlos Meseguer Gomez | |
| 65' | ⚽ 0 - 2 | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 2 | 1 | 4 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 10 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 1 | 13 | 5 |
| Điểm | 3 | 5 | 10 | 19 |
Chủ = Torrent C.F · Khách = UD Vall De Uxo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Torrent C.F | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (38%) | Thắng/Thắng | 3 (33%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (22%) |
| 2 (25%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (13%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 2 (25%) | Bại/Bại | 1 (11%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Torrent C.F 1 (100%)Hòa 0 (0%)UD Vall De Uxo 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/24 | UD Vall De Uxo | 0-1 (0-1) | Torrent C.F | - | - | T |
Thành tích gần đây — Torrent C.F
TBBBHTBTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/14 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Torrent C.F | 3-1 (1-1) | Barcelona B | -1 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | Girona B | 1-0 (0-0) | Torrent C.F | -0.75 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Torrent C.F | 1-2 (1-1) | Barbastro | 0 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | UD Poblense | 2-1 (1-1) | Torrent C.F | -1 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Torrent C.F | 2-2 (1-0) | Reus FC Reddis | -0.25 | 2 | H |
| 02/04/26 | Torrent C.F | 1-0 (1-0) | Castellon B | +0.25 | 2.75 | T |
| 29/03/26 | CD Alcoyano | 4-1 (2-0) | Torrent C.F | -0.75 | 2 | B |
| 15/03/26 | UE Olot | 1-2 (0-0) | Torrent C.F | -0.75 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | Torrent C.F | 1-0 (0-0) | Porreres | +0.25 | 2 | T |
| 01/03/26 | Torrent C.F | 0-1 (0-1) | Terrassa | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | RCD Espanyol B | 1-2 (0-0) | Torrent C.F | -1 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Torrent C.F | 1-1 (0-0) | Ibiza Islas Pitiusas | 0 | 2 | H |
| 08/02/26 | Andratks | 1-0 (0-0) | Torrent C.F | -0.25 | 2.25 | B |
| 01/02/26 | Torrent C.F | 0-1 (0-1) | CE Atletic Lleida 2019 | +0.25 | 2.25 | B |
| 25/01/26 | Baleares | 5-1 (2-0) | Torrent C.F | -1 | 2.25 | B |
| 18/01/26 | Torrent C.F | 1-2 (1-0) | Sant Andreu | 0 | 2.25 | B |
| 11/01/26 | Valencia CF Mestalla | 2-1 (2-0) | Torrent C.F | -0.5 | 2.25 | B |
| 07/01/26 | Torrent C.F | 1-1 (0-1) | UD Poblense | 0 | 2 | H |
| 03/01/26 | Torrent C.F | 0-0 (0-0) | CD Alcoyano | 0 | 2 | H |
| 21/12/25 | Reus FC Reddis | 4-2 (1-1) | Torrent C.F | -0.25 | 2 | B |
Thành tích gần đây — UD Vall De Uxo
TBBBTHTHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 7/11 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | UD Vall De Uxo | 1-0 (1-0) | CD Roda | - | - | T |
| 09/08/26 | UD Vall De Uxo | 0-2 (0-2) | Villarreal C | - | - | B |
| 09/05/26 | CD Utiel | 1-0 (0-0) | UD Vall De Uxo | - | - | B |
| 02/05/26 | UD Vall De Uxo | 0-4 (0-2) | Atletico Saguntino | - | - | B |
| 26/04/26 | UD Vall De Uxo | 1-0 (0-0) | UD Alzira | - | - | T |
| 18/04/26 | Jove Espanol | 1-1 (0-1) | UD Vall De Uxo | - | - | H |
| 12/04/26 | UD Vall De Uxo | 1-0 (0-0) | CD Roda | - | - | T |
| 03/04/26 | Recambios Colon CD | 2-2 (0-1) | UD Vall De Uxo | +0.5 | 2 | H |
| 28/03/26 | UD Vall De Uxo | 1-0 (1-0) | Athletic Torrellano | +0.25 | 1.75 | T |
| 22/03/26 | UD Levante B | 1-0 (0-0) | UD Vall De Uxo | - | - | B |
| 14/03/26 | UD Vall De Uxo | 1-0 (1-0) | Atzeneta UE | - | - | T |
| 07/03/26 | Hercules CF II | 0-1 (0-0) | UD Vall De Uxo | - | - | T |
| 01/03/26 | UD Vall De Uxo | 1-1 (0-0) | UD Castellonense | - | - | H |
| 22/02/26 | Ontinyent CF | 1-0 (0-0) | UD Vall De Uxo | - | - | B |
| 15/02/26 | UD Vall De Uxo | 2-0 (1-0) | Villarreal C | - | - | T |
| 08/02/26 | CF La Nucia | 1-0 (0-0) | UD Vall De Uxo | - | - | B |
| 01/02/26 | UD Vall De Uxo | 3-1 (2-1) | Crevillente | - | - | T |
| 25/01/26 | Soneja | 1-0 (0-0) | UD Vall De Uxo | - | - | B |
| 18/01/26 | UD Vall De Uxo | 1-1 (0-0) | CD Bunol | - | - | H |
| 15/01/26 | UD Vall De Uxo | 2-1 (0-0) | Jove Espanol | +0.5 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
50
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
33
Sút bóng
65
Sút cầu môn
21
Tấn công
7059
Tấn công nguy hiểm
7045
Sút ngoài cầu môn
44
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Torrent C.F (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
UD Vall De Uxo (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Torrent C.F | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.02 | 3.20 | 3.30 | 0.97 | 2.50 | 0.85 | 0.86 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 38.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.30 | 3.25 | 0.88 | 2.50 | 0.86 | 0.77 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 71.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.01 ↓ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 1.93 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.05 | 0.92 | 2.50 | 0.84 | 0.87 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.10 | 3.40 | 3.35 | 0.90 | 2.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 25.24 ↑ | 1.01 ↓ | 2.36 ↑ | 2.50 | 0.31 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.06 | 3.20 | 2.94 | 0.92 | 2.50 | 0.84 | 0.87 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.43 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | 2.38 ↑ | 0.25 | 0.22 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.09 | 3.30 | 2.97 | 0.90 | 2.50 | 0.86 | 0.86 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.02 | 3.02 | 2.90 | 0.89 | 2.50 | 0.85 | 0.84 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 48.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.11 | 3.37 | 2.97 | 0.91 | 2.50 | 0.89 | 0.86 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 8.95 ↑ | 3.52 ↑ | 1.39 ↓ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.20 | 3.20 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.35 | 3.25 | 0.87 | 2.50 | 0.87 | 0.83 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 2.00 ↓ | 3.50 ↑ | 3.40 ↑ | 0.82 ↓ | 2.50 | 0.93 ↑ | 0.99 ↑ | 0.50 | 0.77 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.04 | 3.14 | 3.16 | 0.88 | 2.50 | 0.83 | 0.78 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 2.02 ↓ | 3.35 ↑ | 3.13 ↓ | 0.88 | 2.50 | 0.85 ↑ | 0.78 | 0.25 | 0.97 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.10 | 0.82 | 2.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 201.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.37 | 3.27 | 0.88 | 2.50 | 0.84 | 0.53 | 0.00 | 1.37 |
| Live | 28.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.06 ↓ | 5.99 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 7.76 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.30 | 3.25 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.85 ↓ | 3.40 ↑ | 3.60 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.25 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 33.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Torrent C.F | +1/4 | 1 | 0 | 2 |
| UD Vall De Uxo | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).