Kết quả bóng đá trận Torcy vs Strasbourg II, 23:00 ngày 29/08/2026
French Championnat National 2 · 23:00 ngày 29/08/2026
Torcy 1 Kết thúc HT 0-0 1
Strasbourg II
🟨 5 - 4 🟥 0 - 1 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Torcy | Phút | |
| 3' | ||
| 31' | ||
| 33' | ||
| 33' | ||
| 40' | ||
| HT 0-0 | ||
| 51' | ||
| 59' | ⚽ 0 - 1 | |
| 65' | ||
| 1 - 1 ⚽ | 79' | |
| 79' | ||
| 84' | ||
| 90+3' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 2 | 2 | 3 | 3 |
| Bại | 0 | 0 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 14 | 10 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 19 | 19 |
| Điểm | 5 | 5 | 12 | 12 |
Chủ = Torcy · Khách = Strasbourg II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Torcy | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (17%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (50%) |
| 3 (25%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (50%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 3 (25%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Torcy
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 10 | - | - |
Strasbourg II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 5 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 15 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Torcy 0 (0%)Hòa 1 (50%)Strasbourg II 1 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/02/26 | Torcy | 0-2 (0-1) | Strasbourg II | - | - | B |
| 07/09/25 | Strasbourg II | 0-0 (0-0) | Torcy | - | - | H |
Thành tích gần đây — Torcy
HTTHBTBBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/19 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Torcy | 4-4 (1-1) | Racing Besancon | - | - | H |
| 18/04/26 | ASM Belfortaine | 1-2 (0-1) | Torcy | - | - | T |
| 11/04/26 | Torcy | 2-1 (2-0) | Thaon | - | - | T |
| 22/03/26 | Torcy | 1-1 (1-0) | Ivry | - | - | H |
| 08/02/26 | Torcy | 0-2 (0-1) | Strasbourg II | - | - | B |
| 18/01/26 | Torcy | 3-1 (0-0) | Sochaux II | - | - | T |
| 10/01/26 | ES Troyes AC B | 1-0 (1-0) | Torcy | - | - | B |
| 14/12/25 | Torcy | 0-2 (0-2) | ASM Belfortaine | - | - | B |
| 29/11/25 | Torcy | 1-5 (1-1) | Reims | - | - | B |
| 23/11/25 | Torcy | 1-1 (1-1) | FC Chalonnais | - | - | H |
| 16/11/25 | Avion | 0-2 (0-0) | Torcy | - | - | T |
| 09/11/25 | Ivry | 1-1 (0-1) | Torcy | - | - | H |
| 02/11/25 | Torcy | 0-0 (0-0) | Besancon | - | - | H |
| 26/10/25 | Cergy Pontoise FC | 0-1 (0-0) | Torcy | - | - | T |
| 07/09/25 | Strasbourg II | 0-0 (0-0) | Torcy | - | - | H |
| 30/08/25 | Torcy | 0-0 (0-0) | Jura Dolois Foot | - | - | H |
| 17/05/25 | ASPTT Dijon | 2-0 (2-0) | Torcy | - | - | B |
| 10/05/25 | Torcy | 1-1 (0-0) | Moulins Yzeure Foot | - | - | H |
| 26/04/25 | Ivry | 0-0 (0-0) | Torcy | - | - | H |
| 19/04/25 | Torcy | 1-1 (0-0) | Sainte Genevieve Sports | - | - | H |
Thành tích gần đây — Strasbourg II
HTBBHBTTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/18 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/08/26 | Excelsior Virton | 1-1 (0-1) | Strasbourg II | - | - | H |
| 16/05/26 | Strasbourg II | 1-0 (0-0) | Pontarlier | - | - | T |
| 26/04/26 | Strasbourg II | 0-2 (0-1) | Racing Besancon | - | - | B |
| 19/04/26 | Sochaux II | 3-1 (1-1) | Strasbourg II | - | - | B |
| 12/04/26 | Strasbourg II | 2-2 (1-0) | ES Troyes AC B | - | - | H |
| 22/03/26 | Strasbourg II | 1-7 (1-2) | Thaon | - | - | B |
| 08/03/26 | Strasbourg II | 1-0 (1-0) | Ivry | - | - | T |
| 08/02/26 | Torcy | 0-2 (0-1) | Strasbourg II | - | - | T |
| 31/01/26 | Racing Besancon | 3-0 (2-0) | Strasbourg II | - | - | B |
| 06/12/25 | ES Troyes AC B | 0-3 (0-1) | Strasbourg II | - | - | T |
| 23/11/25 | Strasbourg II | 1-1 (1-0) | ASM Belfortaine | - | - | H |
| 02/11/25 | Strasbourg II | 0-3 (0-0) | FC Chalonnais | - | - | B |
| 05/10/25 | Strasbourg II | 3-1 (1-0) | Besancon | - | - | T |
| 21/09/25 | Strasbourg II | 2-2 (0-2) | Mulhouse | - | - | H |
| 07/09/25 | Strasbourg II | 0-0 (0-0) | Torcy | - | - | H |
| 10/05/25 | Strasbourg II | 5-2 (3-1) | Sarreguemines | - | - | T |
| 27/04/25 | Sochaux II | 3-1 (2-0) | Strasbourg II | - | - | B |
| 20/04/25 | Strasbourg II | 2-1 (0-0) | Metz B | - | - | T |
| 06/04/25 | Strasbourg II | 5-4 (2-2) | ASM Belfortaine | - | - | T |
| 23/03/25 | Raon L Etape | 4-2 (2-2) | Strasbourg II | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
54
Sút bóng
138
Sút cầu môn
74
Tấn công
6297
Tấn công nguy hiểm
3947
Sút ngoài cầu môn
64
TL kiểm soát bóng
35%65%
TL kiểm soát bóng (HT)
31%69%
So Sánh Sức Mạnh
48 52
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Torcy (12 trận)
Ghi 1.42 bàn/trậnMất 1.58 bàn/trận
Strasbourg II (11 trận)
Ghi 1.09 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Torcy | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 3.30 | 4.80 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.64 | 3.20 | 5.00 | 0.84 | 2.25 | 0.72 | 0.79 | 0.75 | 0.77 |
| Live | 1.90 ↑ | 3.10 ↓ | 3.90 ↓ | 0.95 ↑ | 2.25 | 0.70 ↓ | 0.85 ↑ | 0.50 | 0.80 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.63 | 3.30 | 4.80 | 1.15 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.63 | 3.30 | 4.80 | 1.15 | 2.50 | 0.62 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.70 | 3.30 | 5.04 | 1.16 | 2.50 | 0.62 | 1.90 | 1.50 | 0.34 |
| Live | 14.90 ↑ | 1.05 ↓ | 20.00 ↑ | 5.11 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.65 | 3.25 | 5.00 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 5.25 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.