Kết quả bóng đá trận Tonbridge Angels vs Walton Hersham, 21:00 ngày 31/08/2026
National League South (Anh) · 21:00 ngày 31/08/2026
Tonbridge Angels 5 Kết thúc HT 3-0 1
Walton Hersham
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Tonbridge Angels | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| Jephte Tanga 2 - 0 ⚽ | 19' | |
| Frank Baker 3 - 0 ⚽ | 22' | |
| Bailey Akehurst 4 - 0 ⚽ | 39' | |
| HT 3-0 | ||
| Lamar Reynolds 5 - 0 ⚽ | 49' | |
| 56' | ||
| 75' | ⚽ 5 - 1 Matas Skarna | |
| 78' | ||
| Alfie Pavey 6 - 1 ⚽ | 83' | |
| FT 5-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 1 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 3 | 8 |
| Ghi bàn | 7 | 2 | 22 | 7 |
| Mất bàn | 5 | 11 | 14 | 27 |
| Điểm | 4 | 0 | 17 | 4 |
Chủ = Tonbridge Angels · Khách = Walton Hersham
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tonbridge Angels | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (27%) | Thắng/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 3 (27%) |
| 2 (18%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 2 (18%) | Bại/Bại | 5 (45%) |
Bảng xếp hạng
Tonbridge Angels
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 7 | 10 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 5 | 3 | 12 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 2 | 7 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 8 | - | - |
Walton Hersham
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 21 | 0 | 24 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 9 | 0 | 24 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 12 | 0 | 24 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 17 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Tonbridge Angels 1 (33%)Hòa 2 (67%)Walton Hersham 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/09/24 | Tonbridge Angels | 2-1 (0-1) | Walton Hersham | - | - | T |
| 19/01/05 | Walton Hersham | 1-1 (0-1) | Tonbridge Angels | - | - | H |
| 15/01/05 | Tonbridge Angels | 1-1 (1-0) | Walton Hersham | - | - | H |
Thành tích gần đây — Tonbridge Angels
HBTBTTTHBT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/13 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Billericay Town | 2-2 (2-1) | Tonbridge Angels | -0.25 | 2.5 | H |
| 22/08/26 | Tonbridge Angels | 0-2 (0-0) | Truro City | 0 | 2.5 | B |
| 19/08/26 | Dover Athletic | 0-1 (0-0) | Tonbridge Angels | +0.25 | 2.75 | T |
| 15/08/26 | Tonbridge Angels | 1-2 (0-1) | Torquay United | -0.5 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Braintree Town | 0-4 (0-2) | Tonbridge Angels | -0.5 | 2.5 | T |
| 29/07/26 | Tonbridge Angels | 4-2 (0-1) | Eastbourne Borough | +0.75 | 3 | T |
| 25/07/26 | Tonbridge Angels | 3-1 (0-1) | Dulwich Hamlet | - | - | T |
| 22/07/26 | Tonbridge Angels | 2-2 (1-1) | Sittingbourne | +1.25 | 3 | H |
| 15/07/26 | Tonbridge Angels | 0-2 (0-1) | Sutton United | -0.25 | 2.75 | B |
| 11/07/26 | Tonbridge Angels | 1-0 (1-0) | Biggleswade FC | - | - | T |
| 25/04/26 | Tonbridge Angels | 1-2 (0-0) | Torquay United | -0.75 | 3 | B |
| 18/04/26 | Farnborough Town | 1-6 (1-3) | Tonbridge Angels | -0.25 | 3 | T |
| 11/04/26 | Tonbridge Angels | 3-2 (1-0) | Salisbury FC | +0.25 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Eastbourne Borough | 1-1 (0-1) | Tonbridge Angels | -0.25 | 2.75 | H |
| 03/04/26 | Tonbridge Angels | 1-2 (0-2) | Ebbsfleet United | -0.25 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | Chesham United | 1-0 (0-0) | Tonbridge Angels | -0.25 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Tonbridge Angels | 2-1 (1-1) | Bath City | +0.25 | 2.75 | T |
| 18/03/26 | Weston Super Mare | 0-1 (0-0) | Tonbridge Angels | -0.5 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Horsham | 0-1 (0-0) | Tonbridge Angels | -0.5 | 2.5 | T |
| 11/03/26 | Dover Athletic | 2-0 (1-0) | Tonbridge Angels | 0 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Walton Hersham
BBBBBTHBBT
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 12/23 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Walton Hersham | 1-4 (1-2) | Dorking | -1 | 3 | B |
| 22/08/26 | Chesham United | 2-0 (1-0) | Walton Hersham | -1.25 | 3 | B |
| 19/08/26 | Walton Hersham | 0-2 (0-0) | Dagenham Redbridge | -0.75 | 2.75 | B |
| 15/08/26 | Walton Hersham | 0-3 (0-2) | Maidstone United | -0.5 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Folkestone | 5-1 (3-0) | Walton Hersham | -0.5 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | Oxford City | 1-2 (1-0) | Walton Hersham | - | - | T |
| 22/07/26 | Sutton United | 1-1 (1-0) | Walton Hersham | -1 | 3 | H |
| 18/07/26 | Bedford Town | 2-0 (0-0) | Walton Hersham | -0.5 | 3.25 | B |
| 11/07/26 | Tamworth | 2-1 (1-1) | Walton Hersham | -1 | 3.25 | B |
| 08/07/26 | Bracknell Town | 1-6 (0-3) | Walton Hersham | +0.5 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | Gloucester City | 1-0 (1-0) | Walton Hersham | - | - | B |
| 18/04/26 | Walton Hersham | 1-1 (1-0) | Uxbridge | - | - | H |
| 11/04/26 | Evesham United | 3-1 (2-1) | Walton Hersham | - | - | B |
| 06/04/26 | Walton Hersham | 1-2 (1-0) | Chertsey Town | - | - | B |
| 03/04/26 | Taunton Town | 3-0 (2-0) | Walton Hersham | - | - | B |
| 28/03/26 | Walton Hersham | 3-1 (2-0) | Dorchester Town | - | - | T |
| 25/03/26 | Sholing FC | 1-3 (0-2) | Walton Hersham | 0 | 3 | T |
| 21/03/26 | Tiverton Town | 0-1 (0-0) | Walton Hersham | - | - | T |
| 18/03/26 | Wimborne Town | 1-4 (1-2) | Walton Hersham | - | - | T |
| 14/03/26 | Walton Hersham | 1-0 (0-0) | Farnham Town | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
94
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
11
Sút bóng
2010
Sút cầu môn
134
Tấn công
4340
Tấn công nguy hiểm
2114
Sút ngoài cầu môn
76
Đá phạt trực tiếp
117
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
Phạm lỗi
511
Việt vị
20
Quả ném biên
1715
So Sánh Sức Mạnh
56 44
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B0T0 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tonbridge Angels (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Walton Hersham (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Tonbridge Angels (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOO
Walton Hersham (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tonbridge Angels | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.64 | 3.90 | 4.20 | 1.07 | 3.00 | 0.63 | 0.87 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.03 ↓ | 29.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.30 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.60 | 3.90 | 4.75 | 0.99 | 3.00 | 0.76 | 0.79 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.80 ↑ | 6.50 | 0.24 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.80 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.62 | 3.90 | 3.95 | 0.73 | 2.75 | 1.03 | 0.75 | 0.75 | 1.01 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.80 ↑ | 10.50 ↑ | 2.27 ↑ | 6.50 | 0.24 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 3.70 | 4.00 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 35.00 ↑ | 9.00 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.68 | 3.50 | 3.80 | 0.91 | 3.00 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.60 ↓ | 3.75 ↑ | 4.20 ↑ | 0.93 ↑ | 3.00 | 0.72 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.62 | 3.90 | 3.95 | 0.73 | 2.75 | 1.03 | 0.75 | 0.75 | 1.01 |
| Live | 1.64 ↑ | 3.85 ↓ | 3.90 ↓ | 0.82 ↑ | 2.75 | 1.00 ↓ | 0.82 ↑ | 0.75 | 1.02 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.57 | 3.75 | 4.00 | 0.78 | 2.75 | 0.92 | 0.78 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.50 ↑ | 14.50 ↑ | 3.12 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 2.94 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.57 | 3.68 | 4.25 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.80 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.20 ↑ | 26.00 ↑ | 4.00 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | 2.43 ↑ | 0.25 | 0.11 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.66 | 3.80 | 4.30 | 0.83 | 2.75 | 0.93 | 0.85 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.80 ↑ | 41.00 ↑ | 2.77 ↑ | 6.50 | 0.16 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 3.90 | 4.20 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 61.00 ↑ | 0.07 ↓ | 2.50 | 5.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.61 | 3.70 | 4.10 | 0.71 | 2.75 | 0.81 | 0.76 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 51.00 ↑ | 9.01 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.63 | 3.75 | 4.61 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.80 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.18 ↓ | 6.48 ↑ | 14.76 ↑ | 2.87 ↑ | 6.50 | 0.26 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.67 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.62 | 4.10 | 4.33 | 0.89 | 2.75 | 0.80 | 0.76 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.90 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.57 | 4.00 | 4.33 | 0.93 | 2.75 | 0.88 | 1.03 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.25 ↑ | 6.50 | 0.12 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.65 | 4.00 | 4.00 | 0.60 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.50 ↑ | 6.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | - | - | - | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | - | - | - | 0.82 ↑ | 5.50 | 0.82 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Tonbridge Angels | +1 | 1 | 0 | 0 |
| Walton Hersham | -1 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).