Kết quả bóng đá trận Tonbridge Angels vs Torquay United, 21:00 ngày 15/08/2026
National League South (Anh) · 21:00 ngày 15/08/2026
Tonbridge Angels 1 Kết thúc HT 0-1 2
Torquay United
🟨 4 - 4 🟥 1 - 0 ⛳ 8 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Tonbridge Angels | Phút | |
| 12' | ||
| 16' | ⚽ 0 - 1 Kian Jenkins | |
| 18' | ||
| 28' | ||
| 34' | ||
| HT 0-1 | ||
| 53' | ||
| Ethan Sutcliffe 1 - 1 ⚽ | 66' | |
| 81' | ||
| 81' | ||
| 83' | ⚽ 1 - 2 Matthew William Jay | |
| 86' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 1 | 22 | 13 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 14 | 10 |
| Điểm | 4 | 1 | 17 | 15 |
Chủ = Tonbridge Angels · Khách = Torquay United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tonbridge Angels | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (27%) | Thắng/Thắng | 4 (36%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 2 (18%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 2 (18%) |
| 2 (18%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Bại/Bại | 2 (18%) |
Bảng xếp hạng
Tonbridge Angels
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 7 | 10 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 5 | 3 | 12 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 2 | 7 | 3 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 7 | - | - |
Torquay United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 6 | 19 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 13 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 18 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Tonbridge Angels 3 (43%)Hòa 1 (14%)Torquay United 3 (43%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/04/26 | Tonbridge Angels | 1-2 (0-0) | Torquay United | -0.75 | 3 | B |
| 06/12/25 | Torquay United | 1-2 (0-2) | Tonbridge Angels | -1.25 | 2.75 | T |
| 08/03/25 | Tonbridge Angels | 0-1 (0-1) | Torquay United | -0.5 | 2.25 | B |
| 09/11/24 | Torquay United | 0-0 (0-0) | Tonbridge Angels | -0.5 | 2.5 | H |
| 16/03/24 | Tonbridge Angels | 4-1 (1-0) | Torquay United | 0 | 2.75 | T |
| 02/12/23 | Torquay United | 2-1 (1-0) | Tonbridge Angels | -0.5 | 2.5 | B |
| 18/12/21 | Tonbridge Angels | 2-1 (1-1) | Torquay United | -0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Tonbridge Angels
TTTHBTBTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 25/13 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Braintree Town | 0-4 (0-2) | Tonbridge Angels | -0.5 | 2.5 | T |
| 29/07/26 | Tonbridge Angels | 4-2 (0-1) | Eastbourne Borough | +0.75 | 3 | T |
| 25/07/26 | Tonbridge Angels | 3-1 (0-1) | Dulwich Hamlet | - | - | T |
| 22/07/26 | Tonbridge Angels | 2-2 (1-1) | Sittingbourne | +1.25 | 3 | H |
| 15/07/26 | Tonbridge Angels | 0-2 (0-1) | Sutton United | -0.25 | 2.75 | B |
| 11/07/26 | Tonbridge Angels | 1-0 (1-0) | Biggleswade FC | - | - | T |
| 25/04/26 | Tonbridge Angels | 1-2 (0-0) | Torquay United | -0.75 | 3 | B |
| 18/04/26 | Farnborough Town | 1-6 (1-3) | Tonbridge Angels | -0.25 | 3 | T |
| 11/04/26 | Tonbridge Angels | 3-2 (1-0) | Salisbury FC | +0.25 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Eastbourne Borough | 1-1 (0-1) | Tonbridge Angels | -0.25 | 2.75 | H |
| 03/04/26 | Tonbridge Angels | 1-2 (0-2) | Ebbsfleet United | -0.25 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | Chesham United | 1-0 (0-0) | Tonbridge Angels | -0.25 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Tonbridge Angels | 2-1 (1-1) | Bath City | +0.25 | 2.75 | T |
| 18/03/26 | Weston Super Mare | 0-1 (0-0) | Tonbridge Angels | -0.5 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Horsham | 0-1 (0-0) | Tonbridge Angels | -0.5 | 2.5 | T |
| 11/03/26 | Dover Athletic | 2-0 (1-0) | Tonbridge Angels | 0 | 2.75 | B |
| 07/03/26 | Tonbridge Angels | 1-0 (0-0) | Worthing | -0.75 | 3 | T |
| 28/02/26 | Hemel Hempstead Town | 1-0 (0-0) | Tonbridge Angels | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/02/26 | Tonbridge Angels | 2-0 (1-0) | Hampton Richmond Borough | +0.25 | 2.75 | T |
| 21/02/26 | Tonbridge Angels | 3-2 (2-2) | Chippenham Town | +0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Torquay United
HTTBTBHTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 19/12 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Torquay United | 1-1 (1-0) | Horsham | +1.5 | 3 | H |
| 01/08/26 | Torquay United | 2-1 (2-1) | Exeter City | +0.75 | 3 | T |
| 25/07/26 | Torquay United | 5-0 (4-0) | Cardiff City U21 | - | - | T |
| 22/07/26 | Torquay United | 0-1 (0-1) | Plymouth Argyle | -1.25 | 3 | B |
| 18/07/26 | Weston Super Mare | 1-2 (0-1) | Torquay United | - | - | T |
| 15/07/26 | Plymouth Parkway | 1-0 (0-0) | Torquay United | +1 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | Hornchurch | 2-2 (1-1) | Torquay United | 0 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | Torquay United | 4-2 (2-0) | Dorking | 0 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | Tonbridge Angels | 1-2 (0-0) | Torquay United | +0.75 | 3 | T |
| 18/04/26 | Torquay United | 1-2 (1-1) | Hemel Hempstead Town | +0.75 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Slough Town | 1-5 (0-4) | Torquay United | +1 | 3.25 | T |
| 06/04/26 | Torquay United | 4-1 (2-1) | Bath City | +1.25 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Weston Super Mare | 0-3 (0-1) | Torquay United | 0 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Torquay United | 2-0 (1-0) | Horsham | +0.75 | 2.75 | T |
| 25/03/26 | Torquay United | 2-2 (0-1) | Dorking | +0.25 | 3 | H |
| 21/03/26 | Dagenham Redbridge | 1-0 (0-0) | Torquay United | 0 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | Torquay United | 2-1 (1-1) | Chesham United | +0.5 | 2.75 | T |
| 11/03/26 | Torquay United | 2-1 (0-0) | Salisbury FC | +1 | 3 | T |
| 07/03/26 | Ebbsfleet United | 3-0 (1-0) | Torquay United | -0.25 | 2.75 | B |
| 04/03/26 | Torquay United | 2-2 (0-1) | Farnborough Town | +1.25 | 3 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
82
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
44
Sút bóng
1010
Sút cầu môn
34
Tấn công
7973
Tấn công nguy hiểm
7254
Sút ngoài cầu môn
76
Đá phạt trực tiếp
2214
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
Phạm lỗi
1218
Việt vị
24
Quả ném biên
1515
So Sánh Sức Mạnh
53 47
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B3T3 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B2T2 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tonbridge Angels (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Torquay United (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Tonbridge Angels (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Torquay United (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tonbridge Angels | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1899 | |
| Sân nhà | Plainmoor Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 6104 |
| HLV | ||
| Khu vực | Torquay |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.80 | 3.50 | 2.20 | 0.98 | 3.00 | 0.80 | 0.83 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 3.40 ↑ | 3.60 ↑ | 1.93 ↓ | 0.88 ↓ | 2.75 | 0.89 ↑ | 0.85 ↑ | -0.50 | 0.93 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.20 | 3.50 | 1.91 | 0.84 | 2.75 | 0.92 | 1.02 | -0.25 | 0.74 |
| Live | 3.10 ↓ | 3.50 | 1.96 ↑ | 0.89 ↑ | 2.75 | 0.93 ↑ | 0.88 ↓ | -0.50 | 0.96 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.75 | 3.65 | 2.20 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 1.65 ↑ | 3.50 | 0.37 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.13 | 0.88 | 3.00 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 9.87 ↑ | 1.05 ↓ | 1.76 ↑ | 3.50 | 0.38 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.20 | 3.50 | 1.91 | 0.84 | 2.75 | 0.92 | 1.02 | -0.25 | 0.74 |
| Live | 3.10 ↓ | 3.50 | 1.96 ↑ | 0.89 ↑ | 2.75 | 0.93 ↑ | 0.88 ↓ | -0.50 | 0.96 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.90 | 3.40 | 1.95 | 0.80 | 2.75 | 0.90 | 0.75 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 3.05 ↑ | 3.40 | 1.89 ↓ | 0.86 ↑ | 2.75 | 0.84 ↓ | 0.81 ↑ | -0.50 | 0.89 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.02 | 3.25 | 1.98 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 1.00 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 3.25 ↑ | 3.28 ↑ | 1.97 ↓ | 0.92 ↑ | 2.75 | 0.90 | 0.87 ↓ | -0.50 | 0.97 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.71 | 3.55 | 2.24 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.81 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 31.00 ↑ | 8.40 ↑ | 1.01 ↓ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.39 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.90 | 3.40 | 2.05 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 3.30 ↑ | 3.40 | 1.91 ↓ | 0.67 ↑ | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.65 | 3.45 | 2.15 | 0.64 | 2.75 | 0.90 | 0.71 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.66 | 3.64 | 2.23 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.79 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 5.85 ↑ | 1.53 ↓ | 4.13 ↑ | 2.96 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 1.51 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.95 | 3.40 | 2.05 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 3.30 ↑ | 3.40 | 1.90 ↓ | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.83 | 3.70 | 2.17 | 0.58 | 2.50 | 1.25 | 1.08 | 0.00 | 0.67 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.56 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 1.78 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 3.50 | 2.10 | 0.98 | 3.00 | 0.83 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.40 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 1.75 ↑ | 0.00 | 0.43 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.90 | 3.60 | 2.10 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Tonbridge Angels | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Torquay United | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).