Kết quả bóng đá trận Tomislav vs NK Lokomotiva Zagreb, 21:30 ngày 09/09/2026

Cúp Croatia · 21:30 ngày 09/09/2026
Tomislav
0 Kết thúc HT 0-1 2
NK Lokomotiva Zagreb
🟨 2 - 4   🟥 0 - 0   ⛳ 4 - 6
Nhiệt độ: 24°C

Diễn biến trận đấu

Tomislav Phút NK Lokomotiva Zagreb
6'⚽ 0 - 1
7'⚽ 0 - 2
24'
29'
HT 0-1
FT 0-2

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 23 210
Thắng 11 12
Hòa 01 02
Bại 11 16
Ghi bàn 42 49
Mất bàn 21 214
Điểm 34 38

Chủ = Tomislav · Khách = NK Lokomotiva Zagreb

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Tomislav (1)Hiệp 1 / Cả trậnNK Lokomotiva Zagreb (19)
1 (100%)Thắng/Thắng9 (47%)
0 (0%)Thắng/Hòa1 (5%)
0 (0%)Hòa/Thắng1 (5%)
0 (0%)Hòa/Hòa4 (21%)
0 (0%)Hòa/Bại3 (16%)
0 (0%)Bại/Bại1 (5%)

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
2
1
Thẻ vàng
0
2
Sút bóng
2
5
Sút cầu môn
1
2
Sút ngoài cầu môn
1
3
TL kiểm soát bóng
33%
67%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Tomislav (2 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
NK Lokomotiva Zagreb (26 trận)
Ghi 1.81 bàn/trậnMất 1.12 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 1 — Khách thắng
Cả trận (FT)0 - 2 — Khách thắng
Hiệp 20 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Tomislav Thông tin NK Lokomotiva Zagreb
Thành lập 1914-5-1
Sân nhà Maksimir
0 Sức chứa 0
HLV Nikica Jelavic
Khu vực Zagreb
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm13.005.501.180.873.750.970.82-2.251.02
Live151.00 ↑51.00 ↑1.08 ↓4.80 ↑2.500.05 ↓3.20 ↑0.000.13 ↓
VcbetSớm22.0010.001.060.934.000.870.83-3.000.97
Live56.00 ↑13.00 ↑1.01 ↓3.35 ↑2.500.20 ↓0.27 ↓-0.252.50 ↑
Mansion88Sớm15.006.001.130.863.500.961.00-2.250.84
Live28.00 ↑6.30 ↑1.08 ↓3.22 ↑2.500.19 ↓0.32 ↓-0.252.08 ↑
InterwettenSớm19.009.001.100.603.501.20---
Live100.00 ↑27.00 ↑1.01 ↓5.40 ↑2.500.06 ↓---
12betSớm12.005.801.160.813.500.950.96-2.250.80
Live28.00 ↑6.30 ↑1.08 ↓6.66 ↑2.500.05 ↓0.10 ↓-0.253.84 ↑
LadbrokesSớm19.0011.001.070.222.502.75---
Live91.00 ↑41.00 ↑1.01 ↓2.80 ↑2.500.20 ↓---
18BetSớm14.507.751.060.834.000.730.83-2.750.73
Live151.00 ↑51.00 ↑1.01 ↓5.76 ↑2.500.05 ↓0.14 ↓-0.253.49 ↑
1xBetSớm17.008.201.090.252.502.750.62-3.251.14
Live43.00 ↑14.70 ↑1.01 ↓4.27 ↑2.500.14 ↓3.12 ↑0.000.21 ↓
Bet 365Sớm15.008.001.080.904.000.900.80-3.001.00
Live151.00 ↑51.00 ↑1.01 ↓4.75 ↑2.500.14 ↓3.15 ↑0.000.22 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.