Kết quả bóng đá trận Tomasov vs Inter Bratislava, 21:30 ngày 01/09/2026
Cúp Slovakia · 21:30 ngày 01/09/2026
Tomasov Sắp đá --:--:--
Inter Bratislava
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 2 | 3 | 2 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 3 | 19 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 3 | 9 |
| Điểm | 3 | 4 | 3 | 17 |
Chủ = Tomasov · Khách = Inter Bratislava
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tomasov | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (50%) | Thắng/Thắng | 6 (35%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (12%) |
| 1 (50%) | Hòa/Bại | 2 (12%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 4 (24%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Tomasov 0 (0%)Hòa 1 (50%)Inter Bratislava 1 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/08/24 | Tomasov | 0-0 (0-0) | Inter Bratislava | - | - | H |
| 11/06/22 | Tomasov | 0-6 (0-3) | Inter Bratislava | - | - | B |
Thành tích gần đây — Tomasov
TBBBHTBBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/19 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Tomasov | 3-1 (2-0) | Tj Ofc GabciKovo | - | - | T |
| 03/08/25 | Tomasov | 0-2 (0-0) | Dunajska Luzna | - | - | B |
| 20/07/25 | Gyirmot SE II | 1-0 (0-0) | Tomasov | - | - | B |
| 25/09/24 | Tomasov | 0-6 (0-2) | FC Artmedia Petrzalka | - | - | B |
| 28/08/24 | Tomasov | 0-0 (0-0) | Inter Bratislava | - | - | H |
| 27/07/24 | SK Vrakuna Bratislava | 0-4 (0-2) | Tomasov | - | - | T |
| 20/07/24 | Tomasov | 1-2 (0-0) | Gyirmot SE II | - | - | B |
| 10/02/24 | Raca Bratislava | 4-1 (0-0) | Tomasov | - | - | B |
| 08/11/23 | SFM Senec | 0-2 (0-1) | Tomasov | - | - | T |
| 23/08/23 | Tomasov | 1-3 (1-3) | SKF Sered | - | - | B |
| 02/08/23 | Tomasov | 1-1 (0-1) | TJ Rovinka | - | - | H |
| 24/08/22 | Tomasov | 2-3 (1-1) | MSK Puchov | - | - | B |
| 18/06/22 | Malacky | 1-0 (0-0) | Tomasov | - | - | B |
| 11/06/22 | Tomasov | 0-6 (0-3) | Inter Bratislava | - | - | B |
| 28/05/22 | Tomasov | 0-1 (0-1) | TJ Rovinka | - | - | B |
| 15/05/22 | Kalinkovo | 2-1 (1-0) | Tomasov | - | - | B |
| 01/05/22 | Tomasov | 2-2 (0-1) | FK Slovan Most pri Bratislave | - | - | H |
| 24/04/22 | Dunajska Luzna | 0-1 (0-1) | Tomasov | - | - | T |
| 15/04/22 | Tomasov | 0-2 (0-0) | FK Slovan Ivanka pri Dunaji | - | - | B |
| 03/04/22 | Tomasov | 1-1 (0-1) | PSC Pezinok | - | - | H |
Thành tích gần đây — Inter Bratislava
HBTTTBBHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 19/9 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Inter Bratislava | 1-1 (0-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | - | - | H |
| 22/08/26 | Tatran Presov | 2-1 (2-0) | Inter Bratislava | - | - | B |
| 19/08/26 | TJ Zahoran Jakubov | 1-4 (1-1) | Inter Bratislava | - | - | T |
| 15/08/26 | Inter Bratislava | 3-0 (1-0) | Galanta | - | - | T |
| 08/08/26 | MFK Bytca | 0-3 (0-3) | Inter Bratislava | - | - | T |
| 03/08/26 | Inter Bratislava | 0-1 (0-1) | MSK Zilina B | +0.75 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | Povazska Bystrica | 3-1 (3-0) | Inter Bratislava | - | - | B |
| 18/07/26 | Inter Bratislava | 1-1 (1-1) | Galanta | - | - | H |
| 11/07/26 | Inter Bratislava | 4-0 (3-0) | FC Banik Prievidza | - | - | T |
| 03/07/26 | Trencin | 0-1 (0-1) | Inter Bratislava | - | - | T |
| 27/06/26 | Inter Bratislava | 2-0 (1-0) | STK Samorin | - | - | T |
| 20/06/26 | Inter Bratislava | 0-1 (0-0) | Zlate Moravce | 0 | 2.75 | B |
| 15/05/26 | Inter Bratislava | 1-0 (0-0) | Dukla Banska Bystrica | -0.25 | 2.5 | T |
| 08/05/26 | Slavia TU Kosice | 2-1 (2-1) | Inter Bratislava | -0.5 | 2.75 | B |
| 01/05/26 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-0 (0-0) | Inter Bratislava | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Inter Bratislava | 0-2 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | - | - | B |
| 22/04/26 | MSK Puchov | 1-3 (1-3) | Inter Bratislava | -0.5 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Inter Bratislava | 2-1 (1-1) | FK Pohronie | - | - | T |
| 11/04/26 | Stara Lubovna | 2-2 (1-2) | Inter Bratislava | - | - | H |
| 03/04/26 | Inter Bratislava | 0-2 (0-1) | STK Samorin | +0.5 | 2.5 | B |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
34 66
20% So Sánh Đối đầu 80%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tomasov (2 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Inter Bratislava (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Inter Bratislava (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tomasov | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1940 | |
| Sân nhà | ASK Inter Slovnaft Bratislava | |
| 0 | Sức chứa | 15000 |
| HLV | Vladimir Cifranic | |
| Khu vực | BRATISLAVA |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 7.60 | 5.00 | 1.28 | 0.86 | 3.00 | 0.91 | 0.93 | -1.50 | 0.83 |
| Live | 11.70 ↑ | 5.90 ↑ | 1.21 ↓ | 0.82 ↓ | 3.50 | 0.84 ↓ | 0.89 ↓ | -2.00 | 0.82 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 6.50 | 4.33 | 1.22 | 0.75 | 3.25 | 0.59 | - | - | - |
| Live | 8.50 ↑ | 5.00 ↑ | 1.13 ↓ | 0.67 ↓ | 3.50 | 0.66 ↑ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 8.00 | 5.25 | 1.30 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 6.25 ↑ | 1.20 ↓ | 0.90 ↓ | 3.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 7.00 | 4.80 | 1.26 | 0.82 | 3.00 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 9.40 ↑ | 5.60 ↑ | 1.17 ↓ | 0.85 ↑ | 3.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 8.00 | 4.98 | 1.29 | 0.92 | 3.25 | 0.88 | 0.96 | -1.50 | 0.86 |
| Live | 11.80 ↑ | 5.85 ↑ | 1.18 ↓ | 0.93 ↑ | 3.50 | 0.87 ↓ | 0.96 | -2.00 | 0.86 | |
| Ladbrokes | Sớm | 7.00 | 5.25 | 1.30 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 5.75 ↑ | 1.20 ↓ | 0.36 ↓ | 2.50 | 1.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 8.25 | 5.00 | 1.24 | 0.83 | 3.25 | 0.73 | 0.83 | -1.50 | 0.73 |
| Live | 9.50 ↑ | 5.75 ↑ | 1.22 ↓ | 0.82 ↓ | 3.50 | 0.83 ↑ | 0.80 ↓ | -2.00 | 0.85 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 7.86 | 4.79 | 1.27 | 0.85 | 3.00 | 0.85 | 0.93 | -1.50 | 0.78 |
| Live | 9.32 ↑ | 5.76 ↑ | 1.18 ↓ | 0.84 ↓ | 3.50 | 0.85 | 0.85 ↓ | -2.00 | 0.85 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 7.00 | 5.25 | 1.29 | 0.98 | 3.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.19 ↓ | 0.90 ↓ | 3.50 | 0.78 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 8.05 | 5.10 | 1.30 | 0.87 | 3.25 | 0.83 | 0.90 | -1.50 | 0.80 |
| Live | 13.10 ↑ | 5.95 ↑ | 1.17 ↓ | 0.86 ↓ | 3.50 | 0.83 | 1.02 ↑ | -1.75 | 0.64 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 7.50 | 5.00 | 1.29 | 0.88 | 3.00 | 0.93 | 0.95 | -1.50 | 0.85 |
| Live | 7.00 ↓ | 5.00 | 1.30 ↑ | 1.00 ↑ | 3.25 | 0.80 ↓ | 0.93 ↓ | -1.75 | 0.88 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 11.00 | 4.80 | 1.22 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 11.00 | 6.50 ↑ | 1.17 ↓ | 0.83 ↓ | 3.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.