Kết quả bóng đá trận Tolka Rovers vs Inchicore Athletic FC, 02:45 ngày 31/10/2026
Leinster Senior League (Ireland) · 02:45 ngày 31/10/2026
Tolka Rovers 0 Kết thúc HT 0-0 3
Inchicore Athletic FC
🟨 4 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 1 - 4
Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| Tolka Rovers | Phút | |
| 13' | ||
| 15' | ||
| 15' | ||
| HT 0-0 | ||
| 49' | ⚽ 0 - 1 | |
| 60' | ||
| 73' | ⚽ 0 - 2 | |
| 76' | ⚽ 0 - 3 | |
| 77' | ⚽ 0 - 4 | |
| 81' | ||
| 88' | ||
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 7 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 0 |
| Ghi bàn | 4 | 9 | 13 | 33 |
| Mất bàn | 9 | 4 | 30 | 16 |
| Điểm | 1 | 7 | 8 | 24 |
Chủ = Tolka Rovers · Khách = Inchicore Athletic FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tolka Rovers | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (9%) | Thắng/Thắng | 6 (33%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 4 (22%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (9%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 2 (9%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 11 (50%) | Bại/Bại | 2 (11%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
14
Thẻ vàng
42
Sút bóng
414
Sút cầu môn
17
Sút ngoài cầu môn
37
Quả ném biên
33
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tolka Rovers (26 trận)
Ghi 1.31 bàn/trậnMất 2.23 bàn/trận
Inchicore Athletic FC (23 trận)
Ghi 2.70 bàn/trậnMất 1.52 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Tolka Rovers | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Crown | Sớm | 3.55 | 4.05 | 1.61 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | 0.95 | -0.75 | 0.75 |
| Live | 3.85 ↑ | 4.15 ↑ | 1.54 ↓ | 0.84 ↓ | 3.50 | 0.86 ↑ | 0.98 ↑ | -0.75 | 0.72 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.70 | 3.70 | 1.73 | 0.40 | 2.50 | 1.80 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.50 ↑ | 2.50 | 1.30 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.23 | 3.70 | 1.97 | 0.95 | 3.50 | 0.75 | 1.35 | 0.00 | 0.53 |
| Live | 67.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.00 ↓ | 3.82 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.29 ↓ | -0.25 | 2.59 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.00 | 3.75 | 1.95 | 0.83 | 3.50 | 0.98 | 0.80 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 67.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.28 ↓ | -0.25 | 2.55 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Tolka Rovers | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Inchicore Athletic FC | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).