Kết quả bóng đá trận Tlaxcala vs Alebrijes de Oaxaca, 05:00 ngày 07/08/2026
Liga de Expansion MX · 05:00 ngày 07/08/2026
Tlaxcala 0 Kết thúc HT 0-0 2
Alebrijes de Oaxaca
🟨 4 - 3 🟥 1 - 0 ⛳ 4 - 5
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Tlaxcala | Phút | |
| Edson Aldair Garcia Martinez | 20' | |
| Cristian Gonzalez | 29' | |
| HT 0-0 | ||
| 46' | ⚽ 0 - 1 Adrian Justo(Assists:Andrey Andrade) (Kiến tạo: Andrey Andrade) | |
| 71' | Luke Jeffus | |
| 75' | Adrian Justo | |
| Raul Erasmo Camacho Lastra | 79' | |
| Christian Henrique Oliveira Silva | 82' | |
| 84' | ⚽ 0 - 2 Angel Tecpanecatl(Assists:Diego Martinez) (Kiến tạo: Diego Martinez) | |
| 85' | Angel Tecpanecatl | |
| Erick Robles | 87' | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 15 | 10 |
| Mất bàn | 6 | 3 | 20 | 14 |
| Điểm | 4 | 4 | 9 | 11 |
Chủ = Tlaxcala · Khách = Alebrijes de Oaxaca
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tlaxcala | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (25%) | Thắng/Thắng | 4 (12%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 5 (15%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 6 (18%) |
| 2 (25%) | Hòa/Bại | 5 (15%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 3 (38%) | Bại/Bại | 11 (32%) |
Bảng xếp hạng
Tlaxcala
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 3 | 5 | 6 | 14 | 27 | 14 | 12 |
| Sân nhà | 7 | 2 | 3 | 2 | 8 | 9 | 9 | 10 |
| Sân khách | 7 | 1 | 2 | 4 | 6 | 18 | 5 | 14 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 12 | - | - |
Alebrijes de Oaxaca
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 14 | 3 | 4 | 7 | 16 | 25 | 13 | 13 |
| Sân nhà | 7 | 0 | 3 | 4 | 7 | 14 | 3 | 15 |
| Sân khách | 7 | 3 | 1 | 3 | 9 | 11 | 10 | 7 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
Tlaxcala 6 (50%)Hòa 4 (33%)Alebrijes de Oaxaca 2 (17%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/02/26 | Alebrijes de Oaxaca | 0-0 (0-0) | Tlaxcala | -0.25 | 2.75 | H |
| 07/09/25 | Tlaxcala | 2-1 (1-0) | Alebrijes de Oaxaca | +0.75 | 2.75 | T |
| 22/03/25 | Alebrijes de Oaxaca | 2-3 (1-0) | Tlaxcala | -0.25 | 2.25 | T |
| 06/10/24 | Tlaxcala | 2-1 (0-0) | Alebrijes de Oaxaca | +0.5 | 2.75 | T |
| 20/03/24 | Alebrijes de Oaxaca | 1-1 (1-0) | Tlaxcala | -0.5 | 2.5 | H |
| 17/09/23 | Tlaxcala | 2-1 (1-0) | Alebrijes de Oaxaca | +0.25 | 2.75 | T |
| 02/02/23 | Tlaxcala | 3-1 (2-0) | Alebrijes de Oaxaca | 0 | 2.25 | T |
| 25/09/22 | Alebrijes de Oaxaca | 3-0 (1-0) | Tlaxcala | -0.75 | 2.25 | B |
| 17/03/22 | Alebrijes de Oaxaca | 2-1 (2-0) | Tlaxcala | -0.25 | 2 | B |
| 12/08/21 | Tlaxcala | 1-1 (0-1) | Alebrijes de Oaxaca | +0.25 | 2.25 | H |
| 03/02/21 | Tlaxcala | 2-1 (0-1) | Alebrijes de Oaxaca | +0.25 | 2.25 | T |
| 12/09/20 | Alebrijes de Oaxaca | 2-2 (1-0) | Tlaxcala | -0.5 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Tlaxcala
BBTBHHBTHH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/16 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Mineros de Zacatecas | 3-1 (1-0) | Tlaxcala | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/07/26 | Tlaxcala | 2-4 (0-2) | Leones Negros | +0.5 | 2.5 | B |
| 16/07/26 | Tlaxcala | 2-0 (2-0) | El Salvador U20 | - | - | T |
| 01/07/26 | Puebla | 3-1 (0-0) | Tlaxcala | - | - | B |
| 19/04/26 | Tlaxcala | 2-2 (1-0) | Venados FC | +0.75 | 3 | H |
| 12/04/26 | Atletico Morelia | 0-0 (0-0) | Tlaxcala | -0.75 | 2.75 | H |
| 08/04/26 | Club Chivas Tapatio | 3-0 (2-0) | Tlaxcala | -0.5 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | Tlaxcala | 2-0 (0-0) | CSyD Dorados de Sinaloa | +1.25 | 3 | T |
| 23/03/26 | Tampico Madero | 0-0 (0-0) | Tlaxcala | -0.75 | 2.5 | H |
| 19/03/26 | Tlaxcala | 1-1 (1-1) | CF Atlante | -0.5 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Atletico La Paz | 2-0 (1-0) | Tlaxcala | -0.5 | 2.75 | B |
| 02/03/26 | Tlaxcala | 1-0 (0-0) | Tepatitlan de Morelos | +0.25 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | Alebrijes de Oaxaca | 0-0 (0-0) | Tlaxcala | -0.25 | 2.75 | H |
| 09/02/26 | Tlaxcala | 5-2 (4-1) | Leones Negros | +0.25 | 2.75 | T |
| 31/01/26 | Correcaminos UAT | 2-1 (2-0) | Tlaxcala | +0.25 | 2.75 | B |
| 25/01/26 | Tlaxcala | 2-1 (2-1) | Irapuato | -0.25 | 2.75 | T |
| 18/01/26 | Tlaxcala | 1-0 (0-0) | Cancun | 0 | 2.5 | T |
| 10/01/26 | Mineros de Zacatecas | 4-1 (2-1) | Tlaxcala | -1 | 3 | B |
| 30/12/25 | Tlaxcala | 1-4 (0-3) | Pachuca | -0.75 | 2.75 | B |
| 07/11/25 | Venados FC | 5-1 (3-1) | Tlaxcala | -0.75 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Alebrijes de Oaxaca
BBTBBHBTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 14/26 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/26 | Alebrijes de Oaxaca | 0-2 (0-2) | CSyD Dorados de Sinaloa | +0.75 | 2.5 | B |
| 26/07/26 | Venados FC | 3-0 (0-0) | Alebrijes de Oaxaca | 0 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Correcaminos UAT | 1-3 (1-2) | Alebrijes de Oaxaca | -0.5 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Alebrijes de Oaxaca | 1-2 (0-2) | Tampico Madero | -0.25 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Tepatitlan de Morelos | 2-0 (1-0) | Alebrijes de Oaxaca | -0.75 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | Alebrijes de Oaxaca | 1-1 (0-1) | Leones Negros | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Atletico La Paz | 4-0 (3-0) | Alebrijes de Oaxaca | -0.5 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | Alebrijes de Oaxaca | 4-3 (3-1) | Club Chivas Tapatio | 0 | 2 | T |
| 08/03/26 | Irapuato | 6-2 (1-1) | Alebrijes de Oaxaca | -0.75 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Alebrijes de Oaxaca | 3-2 (1-1) | CSyD Dorados de Sinaloa | +0.5 | 2.75 | T |
| 22/02/26 | CF Atlante | 1-0 (0-0) | Alebrijes de Oaxaca | -1.5 | 3 | B |
| 14/02/26 | Alebrijes de Oaxaca | 0-0 (0-0) | Tlaxcala | +0.25 | 2.75 | H |
| 07/02/26 | Venados FC | 3-3 (1-1) | Alebrijes de Oaxaca | -0.75 | 3 | H |
| 31/01/26 | Alebrijes de Oaxaca | 2-0 (1-0) | Mineros de Zacatecas | -0.25 | 2.75 | T |
| 25/01/26 | Cancun | 1-1 (0-0) | Alebrijes de Oaxaca | -1.25 | 2.75 | H |
| 17/01/26 | Alebrijes de Oaxaca | 0-3 (0-2) | Atletico Morelia | -0.25 | 3 | B |
| 05/01/26 | Alebrijes de Oaxaca | 2-1 (2-1) | Chapulineros | +1.25 | 3 | T |
| 08/11/25 | Alebrijes de Oaxaca | 1-1 (1-0) | Correcaminos UAT | +0.75 | 2.75 | H |
| 02/11/25 | Tampico Madero | 3-1 (1-0) | Alebrijes de Oaxaca | -1.5 | 2.75 | B |
| 25/10/25 | Alebrijes de Oaxaca | 1-1 (1-0) | Tepatitlan de Morelos | -0.25 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
43
Sút bóng
59
Sút cầu môn
12
Tấn công
87120
Tấn công nguy hiểm
5869
Sút ngoài cầu môn
47
Cản bóng
14
Đá phạt trực tiếp
1610
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
Chuyền bóng
413508
TL chuyền bóng thành công
81%83%
Phạm lỗi
1016
Việt vị
10
Cứu thua
11
Tắc bóng
1015
Quả ném biên
2518
Cắt bóng
125
Tạt bóng thành công
24
Chuyền dài
2827
Cơ hội rõ rệt
11
So Sánh Sức Mạnh
58 42
86% So Sánh Đối đầu 14%
Thành tích
Tất cả
T6 H4 B2T2 H4 B6
Chủ khách tương đồng
T5 H1 B0T0 H1 B5
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tlaxcala (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Alebrijes de Oaxaca (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Tlaxcala (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Alebrijes de Oaxaca (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tlaxcala | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Francisco Ramirez | HLV | Carlos Gutierrez |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.61 | 3.78 | 4.20 | 0.87 | 2.75 | 0.85 | 1.04 | 1.00 | 0.74 |
| Live | 1.46 ↓ | 4.15 ↑ | 5.00 ↑ | 0.87 | 2.75 | 0.85 | 0.88 ↓ | 1.00 | 0.90 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 1.53 | 4.00 | 5.50 | 0.88 | 2.75 | 0.85 | 0.95 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.10 ↓ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.65 | 3.80 | 4.60 | 0.95 | 2.75 | 0.84 | 0.85 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 71.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.15 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.50 | 4.10 | 4.75 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.82 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 80.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.09 ↓ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 4.20 | 6.00 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | 0.60 | 0.50 | 1.10 |
| Live | 45.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.09 ↓ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.55 ↓ | 0.50 | 1.20 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.56 | 3.80 | 4.70 | 0.86 | 2.75 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 78.61 ↑ | 6.98 ↑ | 1.08 ↓ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.50 | 4.10 | 4.75 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.82 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 80.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.09 ↓ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.48 | 4.20 | 5.30 | 0.91 | 2.75 | 0.89 | 0.85 | 1.00 | 0.97 |
| Live | 29.00 ↑ | 7.40 ↑ | 1.07 ↓ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 7.69 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.49 | 3.72 | 4.90 | 0.92 | 2.75 | 0.88 | 0.95 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 55.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.07 ↓ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.49 | 4.06 | 5.50 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.83 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 44.00 ↑ | 6.95 ↑ | 1.09 ↓ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 3.80 | 4.50 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.52 | 3.80 | 4.70 | 0.80 | 2.75 | 0.72 | 0.64 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 291.00 ↑ | 76.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.59 | 3.96 | 4.93 | 0.92 | 2.75 | 0.84 | 0.76 | 0.75 | 1.03 |
| Live | 30.52 ↑ | 6.07 ↑ | 1.14 ↓ | 3.04 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 1.30 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 1.60 | 3.60 | 4.35 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.56 ↓ | 3.75 ↑ | 4.45 ↑ | 0.85 ↑ | 2.75 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 1.57 | 3.80 | 4.60 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 251.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.00 ↑ | 1.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.62 | 3.80 | 4.82 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 0.75 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 5.84 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.65 | 3.80 | 4.75 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.80 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.57 | 3.75 | 4.80 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.