Kết quả bóng đá trận TJ Druzstevnik Vrakun vs MSK Puchov, 21:30 ngày 23/08/2026
3.Liga (Slovakia) · 21:30 ngày 23/08/2026
TJ Druzstevnik Vrakun 0 Kết thúc HT 0-1 3
MSK Puchov
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| TJ Druzstevnik Vrakun | Phút | |
| 28' | ||
| 41' | ⚽ 0 - 1 Tomáš Orolín | |
| 44' | ||
| HT 0-1 | ||
| 58' | ||
| 61' | ⚽ 0 - 2 Marian Tandara | |
| 69' | ⚽ 0 - 3 Tomáš Orolín | |
| 82' | ||
| 85' | ||
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 13 | 14 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 24 | 13 |
| Điểm | 4 | 3 | 8 | 12 |
Chủ = TJ Druzstevnik Vrakun · Khách = MSK Puchov
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| TJ Druzstevnik Vrakun | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (14%) | Thắng/Thắng | 2 (14%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 1 (7%) |
| 5 (24%) | Hòa/Thắng | 3 (21%) |
| 3 (14%) | Hòa/Hòa | 2 (14%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 6 (29%) | Bại/Bại | 3 (21%) |
Thành tích gần đây — TJ Druzstevnik Vrakun
TBHBBBTBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/23 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Zitavany | 1-4 (0-3) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | T |
| 15/08/26 | Dunajska Luzna | 2-0 (0-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | B |
| 09/08/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 3-3 (1-3) | KFC Komarno B | - | - | H |
| 06/06/26 | Tj Ofc GabciKovo | 6-1 (5-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | B |
| 30/05/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 1-2 (1-0) | Galanta | - | - | B |
| 24/05/26 | FK Belusa | 3-0 (2-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | B |
| 16/05/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 3-1 (0-1) | FK Nove Zamky | - | - | T |
| 09/05/26 | TJ Spartak Myjava | 2-0 (1-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | B |
| 03/05/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 3-1 (1-1) | Slovan Duslo Sala | - | - | T |
| 25/04/26 | Malacky | 2-2 (1-1) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | H |
| 19/04/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 2-1 (0-0) | Raca Bratislava | - | - | T |
| 11/04/26 | FC Banik Prievidza | 1-1 (0-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | H |
| 05/04/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 2-1 (1-0) | SFM Senec | - | - | T |
| 29/03/26 | FC Petrzalka Akademi | 2-1 (2-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | B |
| 22/03/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 2-1 (0-0) | DAC Dunajska Streda B | - | - | T |
| 15/03/26 | KFC Komarno B | 0-1 (0-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | T |
| 08/03/26 | TJ Druzstevnik Vrakun | 1-0 (1-0) | Trencin B | - | - | T |
| 28/02/26 | OK castkovce | 2-1 (1-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | B |
| 31/01/26 | Levice | 1-4 (0-0) | TJ Druzstevnik Vrakun | - | - | T |
| 09/11/25 | TJ Druzstevnik Vrakun | 3-1 (1-1) | Tj Ofc GabciKovo | - | - | T |
Thành tích gần đây — MSK Puchov
THHTHBBBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/12 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 6/3/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Rovnost Krajne | 1-3 (1-1) | MSK Puchov | - | - | T |
| 15/08/26 | MSK Puchov | 2-2 (0-1) | TJ Spartak Myjava | - | - | H |
| 08/08/26 | MSK Puchov | 0-0 (0-0) | Nitra | - | - | H |
| 01/08/26 | Blava Jaslovske Bohunice | 0-1 (0-0) | MSK Puchov | - | - | T |
| 18/07/26 | MSK Puchov | 2-2 (1-0) | FC Banik Prievidza | - | - | H |
| 27/06/26 | Trinec | 3-2 (2-1) | MSK Puchov | - | - | B |
| 15/05/26 | MSK Puchov | 0-1 (0-1) | Povazska Bystrica | 0 | 2.5 | B |
| 08/05/26 | Tatran LM | 3-0 (1-0) | MSK Puchov | -0.5 | 3 | B |
| 02/05/26 | MSK Puchov | 1-0 (1-0) | Zlate Moravce | - | - | T |
| 25/04/26 | Dukla Banska Bystrica | 0-0 (0-0) | MSK Puchov | - | - | H |
| 22/04/26 | MSK Puchov | 1-3 (1-3) | Inter Bratislava | +0.5 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 3-3 (2-1) | MSK Puchov | - | - | H |
| 11/04/26 | MSK Puchov | 1-2 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | - | - | B |
| 05/04/26 | Slavia TU Kosice | 0-0 (0-0) | MSK Puchov | -0.25 | 3 | H |
| 28/03/26 | FK Pohronie | 3-1 (2-0) | MSK Puchov | -0.25 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | MSK Puchov | 1-0 (1-0) | Stara Lubovna | +0.75 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | STK Samorin | 0-0 (0-0) | MSK Puchov | -0.5 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | MSK Puchov | 0-0 (0-0) | MSK Zilina B | - | - | H |
| 28/02/26 | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-2 (0-1) | MSK Puchov | - | - | H |
| 21/02/26 | MSK Puchov | 1-2 (1-0) | Trinec | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
47
Phạt góc (HT)
15
Thẻ vàng
23
Sút bóng
214
Sút cầu môn
08
Tấn công
9591
Tấn công nguy hiểm
5569
Sút ngoài cầu môn
26
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
62 38
78% So Sánh Đối đầu 22%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
TJ Druzstevnik Vrakun (23 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
MSK Puchov (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| TJ Druzstevnik Vrakun | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Marian Zimen | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 3.23 | 3.20 | 1.89 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.87 | -0.50 | 0.89 |
| Live | 40.00 ↑ | 7.70 ↑ | 1.01 ↓ | 2.22 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.00 | 3.55 | 2.15 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 3.15 ↑ | 3.30 ↓ | 2.10 ↓ | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.85 | 3.35 | 2.03 | 0.72 | 2.75 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 27.32 ↑ | 1.01 ↓ | 2.18 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 3.03 | 3.24 | 1.95 | 0.86 | 2.75 | 0.90 | 0.99 | -0.25 | 0.77 |
| Live | 34.00 ↑ | 7.80 ↑ | 1.01 ↓ | 1.75 ↑ | 3.50 | 0.33 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.90 | 3.30 | 2.10 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 3.10 ↑ | 3.40 ↑ | 2.00 ↓ | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.80 | 3.60 | 2.05 | 0.78 | 3.00 | 0.78 | 0.78 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 3.05 ↑ | 3.50 ↓ | 2.05 | 0.73 ↓ | 2.75 | 0.92 ↑ | 0.91 ↑ | -0.25 | 0.74 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.91 | 3.39 | 2.05 | 0.95 | 3.00 | 0.77 | 0.89 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 3.74 ↑ | 3.63 ↑ | 1.76 ↓ | 0.99 ↑ | 3.00 | 0.76 ↓ | 0.78 ↓ | -0.75 | 0.97 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.90 | 3.30 | 2.10 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 3.10 ↑ | 3.40 ↑ | 1.98 ↓ | 0.62 ↑ | 2.50 | 1.15 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.89 | 3.60 | 2.15 | 0.60 | 2.50 | 1.30 | 1.20 | 0.00 | 0.62 |
| Live | 25.00 ↑ | 19.30 ↑ | 1.01 ↓ | 1.40 ↑ | 3.50 | 0.54 ↓ | 1.58 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.80 | 3.60 | 2.10 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.50 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.90 | 3.25 | 2.05 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.70 ↑ | 3.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| TJ Druzstevnik Vrakun | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| MSK Puchov | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).