Kết quả bóng đá trận Tilbury vs Hashtag United, 01:45 ngày 19/08/2026
Ryman(Isthmian) League (Anh) · 01:45 ngày 19/08/2026
Tilbury 0 Kết thúc HT 0-1 3
Hashtag United
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Diễn biến trận đấu
| Tilbury | Phút | |
| 16' | ||
| 17' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 72' | ⚽ 0 - 2 | |
| 79' | ||
| 82' | ||
| 88' | ⚽ 0 - 3 | |
| 90+3' | ||
| 90+3' | ||
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 4 | 5 |
| Hòa | 2 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 0 | 16 | 10 | 24 |
| Mất bàn | 1 | 2 | 12 | 11 |
| Điểm | 2 | 9 | 14 | 17 |
Chủ = Tilbury · Khách = Hashtag United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tilbury | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (31%) | Thắng/Thắng | 6 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (4%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 8 (17%) |
| 2 (15%) | Hòa/Hòa | 5 (11%) |
| 2 (15%) | Hòa/Bại | 7 (15%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 2 (4%) |
| 3 (23%) | Bại/Bại | 15 (32%) |
Thành tích gần đây — Tilbury
TTBTBBBHHT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/13 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Tilbury | 2-0 (1-0) | Wormley Rovers | - | - | T |
| 01/08/26 | Aveley | 4-5 (3-1) | Tilbury | - | - | T |
| 18/04/26 | Stanway Rovers | 2-0 (2-0) | Tilbury | - | - | B |
| 04/03/26 | Felixstowe Walton United | 0-2 (0-2) | Tilbury | - | - | T |
| 17/12/25 | Bowers Pitsea | 1-0 (0-0) | Tilbury | -0.5 | 2.75 | B |
| 03/12/25 | Tilbury | 1-2 (1-0) | Stanway Rovers | 0 | 2.5 | B |
| 15/11/25 | Dagenham Redbridge | 2-0 (0-0) | Tilbury | -1.25 | 3 | B |
| 12/11/25 | Concord Rangers | 1-1 (0-1) | Tilbury | -0.25 | 2.5 | H |
| 06/11/25 | Downham Town FC | 1-1 (0-0) | Tilbury | - | - | H |
| 25/10/25 | Tilbury | 1-0 (0-0) | Hadley | - | - | T |
| 08/10/25 | Brantham Athletic | 2-2 (0-0) | Tilbury | +2.25 | 3.5 | H |
| 04/10/25 | Chertsey Town | 1-2 (0-1) | Tilbury | - | - | T |
| 20/09/25 | Welwyn Garden City | 2-2 (1-0) | Tilbury | - | - | H |
| 17/09/25 | Tilbury | 0-0 (0-0) | Waltham Abbey | - | - | H |
| 06/09/25 | London Lions | 0-3 (0-2) | Tilbury | - | - | T |
| 30/08/25 | Needham Market | 4-2 (2-0) | Tilbury | - | - | B |
| 19/07/25 | Aveley | 3-2 (1-0) | Tilbury | - | - | B |
| 12/04/25 | Brentwood Town | 2-1 (2-1) | Tilbury | - | - | B |
| 19/03/25 | Tilbury | 1-0 (0-0) | Mildenhall Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 05/03/25 | Tilbury | 2-1 (2-0) | Heybridge Swifts | - | - | T |
Thành tích gần đây — Hashtag United
HBBTHBTBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/20 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Hastings United | 0-0 (0-0) | Hashtag United | - | - | H |
| 18/07/26 | Hashtag United | 1-2 (0-2) | Dagenham Redbridge | - | - | B |
| 25/04/26 | Hashtag United | 1-2 (1-1) | Dulwich Hamlet | - | - | B |
| 18/04/26 | Ramsgate | 0-2 (0-0) | Hashtag United | - | - | T |
| 11/04/26 | Hashtag United | 1-1 (0-0) | Cray Valley Paper Mills | - | - | H |
| 06/04/26 | Aveley | 3-1 (2-1) | Hashtag United | - | - | B |
| 04/04/26 | Hashtag United | 2-1 (0-0) | Cheshunt | - | - | T |
| 28/03/26 | Dartford | 7-0 (5-0) | Hashtag United | - | - | B |
| 21/03/26 | Canvey Island | 1-3 (1-1) | Hashtag United | - | - | T |
| 14/03/26 | Hashtag United | 2-3 (1-1) | Brentwood Town | - | - | B |
| 07/03/26 | Chatham Town | 3-0 (0-0) | Hashtag United | - | - | B |
| 28/02/26 | Hashtag United | 1-2 (0-1) | St Albans City | - | - | B |
| 21/02/26 | Folkestone | 1-0 (1-0) | Hashtag United | - | - | B |
| 18/02/26 | Ramsgate | 1-0 (0-0) | Hashtag United | - | - | B |
| 14/02/26 | Hashtag United | 3-1 (1-1) | Carshalton Athletic FC | - | - | T |
| 07/02/26 | Whitehawk | 3-2 (1-2) | Hashtag United | - | - | B |
| 31/01/26 | Hashtag United | 2-6 (1-3) | Burgess Hill Town | - | - | B |
| 27/01/26 | Potters Bar Town | 2-1 (1-1) | Hashtag United | +0.5 | 3 | B |
| 24/01/26 | Welling United | 0-2 (0-0) | Hashtag United | - | - | T |
| 21/01/26 | St Albans City | 4-1 (2-0) | Hashtag United | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
32
Sút bóng
711
Sút cầu môn
24
Tấn công
7968
Tấn công nguy hiểm
3833
Sút ngoài cầu môn
57
Đá phạt trực tiếp
139
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
Việt vị
04
Quả ném biên
4428
So Sánh Sức Mạnh
59 41
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tilbury (14 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 1.36 bàn/trận
Hashtag United (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tilbury | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 3.84 | 3.73 | 1.75 | 0.77 | 2.75 | 0.99 | 0.81 | -0.75 | 0.97 |
| Live | 38.00 ↑ | 12.40 ↑ | 1.01 ↓ | 3.12 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.20 | 3.80 | 1.85 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.25 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.45 | 3.90 | 1.70 | 0.64 | 2.75 | 0.90 | 0.71 | -0.75 | 0.81 |
| Live | 67.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.19 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.09 | 3.64 | 1.89 | 0.75 | 2.75 | 0.97 | 0.81 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 16.25 ↑ | 4.85 ↑ | 1.19 ↓ | 2.53 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.20 | 3.80 | 1.83 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.50 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.53 | 4.00 | 1.80 | 0.76 | 2.75 | 0.97 | 1.20 | -0.25 | 0.60 |
| Live | 67.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.11 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 1.13 ↓ | 0.00 | 0.72 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.50 | 4.00 | 1.73 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.83 | -0.75 | 0.98 |
| Live | 81.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.00 | 3.75 | 1.91 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.