Kết quả bóng đá trận Tigres de Alica FC vs Zacatepec, 09:30 ngày 29/08/2026
Mexico Liga Primera Premier · 09:30 ngày 29/08/2026
Tigres de Alica FC 3 Kết thúc HT 2-0 1
Zacatepec
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Giông bão Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Tigres de Alica FC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 20' | |
| 2 - 0 ⚽ | 20' | |
| 3 - 0 ⚽ | 33' | |
| 4 - 0 ⚽ | 33' | |
| HT 2-0 | ||
| 53' | ⚽ 4 - 1 | |
| 53' | ⚽ 4 - 2 | |
| 5 - 2 ⚽ | 58' | |
| 6 - 2 ⚽ | 58' | |
| 90' | ||
| 90' | ||
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 15 | 20 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 11 | 15 |
| Điểm | 6 | 4 | 18 | 16 |
Chủ = Tigres de Alica FC · Khách = Zacatepec
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tigres de Alica FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (41%) | Thắng/Thắng | 3 (16%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 3 (16%) |
| 3 (18%) | Hòa/Thắng | 3 (16%) |
| 3 (18%) | Hòa/Hòa | 5 (26%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (6%) | Bại/Bại | 2 (11%) |
Bảng xếp hạng
Tigres de Alica FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 3 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 1 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 6 | - | - |
Zacatepec
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 18 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 7 | - | - |
Thành tích gần đây — Tigres de Alica FC
TBTTTHHHBH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/11 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/04/26 | Tigres de Alica FC | 2-1 (0-1) | Halcones de Zapopan | - | - | T |
| 16/04/26 | Halcones de Zapopan | 2-0 (0-0) | Tigres de Alica FC | 0 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | Los Cabos United | 0-2 (0-2) | Tigres de Alica FC | - | - | T |
| 29/03/26 | Tigres de Alica FC | 3-2 (1-1) | U.A. Zacatecas | +1.25 | 3 | T |
| 22/03/26 | Tigres de Alica FC | 1-0 (1-0) | Tritones Vallarta MFC | - | - | T |
| 14/03/26 | Estudiantes Tecos | 1-1 (1-1) | Tigres de Alica FC | 0 | 2.75 | H |
| 08/03/26 | Tigres de Alica FC | 2-2 (1-1) | Atletico Cocula | +1 | 2.75 | H |
| 05/03/26 | Tigres de Alica FC | 0-0 (0-0) | Aguacateros CDU | - | - | H |
| 01/03/26 | Mineros de Fresnillo | 2-1 (2-0) | Tigres de Alica FC | +0.25 | 2.5 | B |
| 22/02/26 | Tigres de Alica FC | 1-1 (1-0) | Cimarrones de Sonora | - | - | H |
| 16/02/26 | Ensenada FC | 1-2 (1-1) | Tigres de Alica FC | - | - | T |
| 08/02/26 | Tigres de Alica FC | 5-1 (1-0) | Acatlan | - | - | T |
| 31/01/26 | CD Alacranes de Durango | 0-1 (0-0) | Tigres de Alica FC | -1.25 | 2.75 | T |
| 25/01/26 | Tigres de Alica FC | 2-1 (2-1) | Reboceros de La Piedad | +0.75 | 2.75 | T |
| 18/01/26 | Tigres de Alica FC | 5-0 (3-0) | Loros De Colima | +1.75 | 3 | T |
| 11/01/26 | Tigres de Alica FC | 1-0 (1-0) | Universidad Guadalajara II | +0.25 | 2.5 | T |
| 22/11/25 | Tigres de Alica FC | 3-2 (1-2) | Los Cabos United | - | - | T |
| 16/11/25 | U.A. Zacatecas | 1-4 (0-4) | Tigres de Alica FC | 0 | 2.5 | T |
| 09/11/25 | Tritones Vallarta MFC | 1-2 (1-0) | Tigres de Alica FC | - | - | T |
| 25/10/25 | Tigres de Alica FC | 1-0 (1-0) | Estudiantes Tecos | -0.75 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Zacatepec
HHTHBTHTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 18/11 (10 trận) Châu Á: 4/5/1 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/04/26 | CD Alacranes de Durango | 1-1 (0-1) | Zacatepec | - | - | H |
| 23/04/26 | Zacatepec | 2-2 (0-2) | CD Alacranes de Durango | - | - | H |
| 19/04/26 | FC Santiago | 2-3 (0-1) | Zacatepec | - | - | T |
| 16/04/26 | Zacatepec | 1-1 (0-0) | FC Santiago | - | - | H |
| 12/04/26 | Gavilanes FC Matamoros | 1-0 (0-0) | Zacatepec | - | - | B |
| 29/03/26 | Sporting Canamy | 0-5 (0-3) | Zacatepec | +0.75 | 3 | T |
| 22/03/26 | Ciervos FC | 2-2 (0-2) | Zacatepec | - | - | H |
| 15/03/26 | Zacatepec | 3-2 (0-1) | Correcaminos II | - | - | T |
| 08/03/26 | Calor de San Pedro | 0-0 (0-0) | Zacatepec | - | - | H |
| 01/03/26 | Zacatepec | 1-0 (0-0) | Zitacuaro CF | +0.75 | 2.25 | T |
| 21/02/26 | Atletico Hidalgo | 1-1 (0-0) | Zacatepec | +0.5 | 2.5 | H |
| 15/02/26 | Zacatepec | 1-0 (1-0) | Cordobes Futbol Club | +0.5 | 2.25 | T |
| 08/02/26 | Halcones de Zapopan | 1-1 (1-1) | Zacatepec | -0.25 | 2.25 | H |
| 01/02/26 | Zacatepec | 0-0 (0-0) | Lobos ULM | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/01/26 | Real Apodaca FC | 1-0 (1-0) | Zacatepec | -0.75 | 2.5 | B |
| 18/01/26 | Zacatepec | 1-1 (1-0) | Chilpancingo | +1 | 2.25 | H |
| 10/01/26 | FC Santiago | 0-1 (0-0) | Zacatepec | -0.5 | 2.25 | T |
| 23/11/25 | Zacatepec | 0-0 (0-0) | Gavilanes FC Matamoros | - | - | H |
| 16/11/25 | Sporting Canamy | 0-0 (0-0) | Zacatepec | - | - | H |
| 09/11/25 | Zacatepec | 2-0 (1-0) | Ciervos FC | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
01
Sút bóng
117
Sút cầu môn
42
Tấn công
5056
Tấn công nguy hiểm
4955
Sút ngoài cầu môn
75
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tigres de Alica FC (17 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 0.88 bàn/trận
Zacatepec (25 trận)
Ghi 1.52 bàn/trậnMất 1.24 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tigres de Alica FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.25 | 3.50 | 0.93 | 2.25 | 0.93 | 0.82 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 61.00 ↑ | 3.50 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.05 | 3.46 | 3.20 | 0.94 | 2.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 11.58 ↑ | 100.00 ↑ | 3.39 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.05 | 3.20 | 3.15 | 0.92 | 2.25 | 0.84 | 0.80 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 3.33 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.07 | 2.86 | 3.13 | 0.77 | 2.00 | 1.03 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.70 ↑ | 40.00 ↑ | 4.34 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.16 | 2.89 | 3.32 | 0.89 | 1.75 | 0.89 | 0.87 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.40 ↑ | 40.00 ↑ | 3.57 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.10 | 3.30 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.36 ↓ | 2.50 | 1.70 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.45 | 3.45 | 0.83 | 2.25 | 0.89 | 0.94 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 13.18 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.05 | 2.99 | 3.31 | 0.92 | 2.25 | 0.80 | 0.78 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 1.04 ↓ | 11.07 ↑ | 30.81 ↑ | 2.51 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.89 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.30 | 1.05 | 2.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 226.00 ↑ | 1.10 ↑ | 4.50 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.50 | 3.54 | 1.06 | 2.50 | 0.68 | 1.18 | 0.75 | 0.61 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 4.16 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.90 | 3.40 | 3.40 | 0.88 | 2.25 | 0.93 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.00 | 3.30 | 1.20 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 35.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.