Kết quả bóng đá trận Thorlakur vs Skautafelag Reykjavikur, 03:00 ngày 18/08/2026
4 Deild (Iceland) · 03:00 ngày 18/08/2026
Thorlakur 4 Kết thúc HT 2-2 4
Skautafelag Reykjavikur
🟨 4 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| Thorlakur | Phút | |
| 14' | ⚽ 0 - 1 | |
| 25' | ||
| 1 - 1 ⚽ | 31' | |
| 2 - 1 ⚽ | 32' | |
| 33' | ⚽ 2 - 2 | |
| 42' | ||
| 44' | ||
| HT 2-2 | ||
| 3 - 2 ⚽ | 56' | |
| 62' | ⚽ 3 - 3 | |
| 74' | ||
| 4 - 3 ⚽ | 75' | |
| 78' | ||
| 90+5' | ⚽ 4 - 4 | |
| FT 4-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 5 | 9 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 16 | 8 | 22 | 22 |
| Mất bàn | 8 | 7 | 16 | 28 |
| Điểm | 4 | 4 | 5 | 11 |
Chủ = Thorlakur · Khách = Skautafelag Reykjavikur
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Thorlakur | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (20%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (20%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (20%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (20%) | Bại/Bại | 4 (44%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Thorlakur 0 (0%)Hòa 1 (50%)Skautafelag Reykjavikur 1 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/06/26 | Skautafelag Reykjavikur | 4-3 (1-2) | Thorlakur | - | - | B |
| 15/07/25 | Skautafelag Reykjavikur | 2-2 (0-0) | Thorlakur | - | - | H |
Thành tích gần đây — Thorlakur
TBHBBTTHBH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 31/35 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/07/26 | Thorlakur | 9-0 (3-0) | KFS Vestmannaeyjar | - | - | T |
| 19/06/26 | Skautafelag Reykjavikur | 4-3 (1-2) | Thorlakur | - | - | B |
| 09/06/26 | Thorlakur | 5-5 (0-5) | Skallagrimur | - | - | H |
| 03/06/26 | Smari 2020 | 3-1 (2-0) | Thorlakur | - | - | B |
| 26/08/25 | Thorlakur | 0-8 (0-3) | Ulfarnir | - | - | B |
| 13/08/25 | Thorlakur | 3-2 (1-2) | KFR Hvolsvollur | - | - | T |
| 24/07/25 | Thorlakur | 4-3 (2-3) | RB Keflavik | - | - | T |
| 15/07/25 | Skautafelag Reykjavikur | 2-2 (0-0) | Thorlakur | - | - | H |
| 09/07/25 | Thorlakur | 2-6 (1-3) | BF 108 | - | - | B |
| 01/07/25 | Ulfarnir | 2-2 (2-1) | Thorlakur | - | - | H |
| 26/06/25 | Thorlakur | 2-1 (1-1) | Stokkseyri | - | - | T |
| 17/06/25 | KFR Hvolsvollur | 4-2 (3-1) | Thorlakur | - | - | B |
| 08/06/25 | Thorlakur | 0-4 (0-2) | Spyrnir | - | - | B |
| 03/06/25 | RB Keflavik | 2-0 (1-0) | Thorlakur | - | - | B |
| 30/03/25 | FC Arbaer | 4-1 (2-1) | Thorlakur | - | - | B |
| 09/08/24 | Thorlakur | 1-3 (0-2) | Alafoss | - | - | B |
| 23/07/24 | Thorlakur | 0-2 (0-1) | Lettir Reykjavik | - | - | B |
| 13/07/24 | Thorlakur | 1-3 (0-1) | Spyrnir | - | - | B |
| 09/07/24 | Alftanes | 3-1 (1-1) | Thorlakur | - | - | B |
| 25/06/24 | KF Hafnir | 7-1 (2-0) | Thorlakur | - | - | B |
Thành tích gần đây — Skautafelag Reykjavikur
BTTTHBBBTB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 24/28 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/07/26 | Skautafelag Reykjavikur | 1-2 (0-1) | Skallagrimur | - | - | B |
| 11/07/26 | Skautafelag Reykjavikur | 3-1 (0-0) | Hordhur | - | - | T |
| 27/06/26 | Uppsveitir | 0-3 (0-3) | Skautafelag Reykjavikur | - | - | T |
| 19/06/26 | Skautafelag Reykjavikur | 4-3 (1-2) | Thorlakur | - | - | T |
| 03/06/26 | Skallagrimur | 1-1 (0-1) | Skautafelag Reykjavikur | - | - | H |
| 27/05/26 | Skautafelag Reykjavikur | 1-3 (0-2) | Smari 2020 | - | - | B |
| 20/03/26 | Skautafelag Reykjavikur | 2-8 (0-4) | Kari Akranes | - | - | B |
| 10/03/26 | Skautafelag Reykjavikur | 3-6 (0-1) | Alftanes | - | - | B |
| 19/08/25 | Skautafelag Reykjavikur | 4-0 (2-0) | RB Keflavik | - | - | T |
| 12/08/25 | BF 108 | 4-2 (0-1) | Skautafelag Reykjavikur | - | - | B |
| 29/07/25 | Skautafelag Reykjavikur | 4-3 (2-2) | Stokkseyri | - | - | T |
| 15/07/25 | Skautafelag Reykjavikur | 2-2 (0-0) | Thorlakur | - | - | H |
| 08/07/25 | Skautafelag Reykjavikur | 3-4 (2-3) | Ulfarnir | - | - | B |
| 01/07/25 | Skautafelag Reykjavikur | 2-4 (0-2) | KFR Hvolsvollur | - | - | B |
| 24/06/25 | RB Keflavik | 3-1 (1-0) | Skautafelag Reykjavikur | - | - | B |
| 17/06/25 | Skautafelag Reykjavikur | 3-3 (1-2) | BF 108 | - | - | H |
| 12/06/25 | Stokkseyri | 3-5 (0-2) | Skautafelag Reykjavikur | - | - | T |
| 07/06/25 | Skautafelag Reykjavikur | 4-4 (1-1) | Spyrnir | - | - | H |
| 29/03/25 | Skautafelag Reykjavikur | 2-3 (2-2) | KFR Hvolsvollur | - | - | B |
| 17/03/25 | Skautafelag Reykjavikur | 2-3 (1-0) | Alafoss | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
93
Phạt góc (HT)
61
Thẻ vàng
41
Sút bóng
289
Sút cầu môn
178
Tấn công
7961
Tấn công nguy hiểm
4922
Sút ngoài cầu môn
111
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
So Sánh Sức Mạnh
48 52
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Thorlakur (5 trận)
Ghi 4.40 bàn/trậnMất 3.20 bàn/trận
Skautafelag Reykjavikur (9 trận)
Ghi 2.44 bàn/trậnMất 3.11 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 4 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Thorlakur | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.59 | 5.00 | 3.40 | 0.98 | 6.00 | 0.80 | 0.90 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.00 ↑ | 7.50 | 0.14 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.80 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.93 | 4.80 | 2.70 | 0.95 | 5.50 | 0.84 | 0.97 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.50 ↑ | 151.00 ↑ | 1.14 ↑ | 7.50 | 0.70 ↓ | 1.63 ↑ | 0.25 | 0.44 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.55 | 4.90 | 3.30 | 0.79 | 5.75 | 0.91 | 0.97 | 1.25 | 0.73 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.20 ↑ | 81.00 ↑ | 2.17 ↑ | 7.50 | 0.26 ↓ | 2.17 ↑ | 0.25 | 0.16 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.58 | 5.75 | 3.50 | 0.95 | 6.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 9.25 ↑ | 1.07 ↓ | 20.00 ↑ | 5.00 ↑ | 8.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.48 | 4.90 | 3.70 | 0.75 | 5.75 | 0.95 | 0.73 | 1.00 | 0.97 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.10 ↑ | 127.00 ↑ | 2.12 ↑ | 7.50 | 0.27 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.64 | 4.28 | 1.84 | 0.78 | 4.75 | 0.90 | 0.84 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 1.11 ↓ | 3.99 ↓ | 23.00 ↑ | 1.85 ↑ | 7.50 | 0.22 ↓ | 1.63 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 4.60 | 3.20 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 8.00 ↑ | 41.00 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 4.70 | 1.81 | 0.73 | 4.50 | 0.84 | 0.79 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 2.60 ↓ | 4.80 ↑ | 1.95 ↑ | 0.81 ↑ | 5.00 | 0.80 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.93 | 4.16 | 1.84 | 0.86 | 4.75 | 0.85 | 0.86 | -0.50 | 0.85 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.87 ↑ | 29.68 ↑ | 2.14 ↑ | 7.50 | 0.30 ↓ | 1.94 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.70 | 4.75 | 3.10 | 0.71 | 5.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 8.25 ↑ | 61.00 ↑ | 1.80 ↑ | 7.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.80 | 4.75 | 1.85 | 0.11 | 2.50 | 5.00 | 1.38 | 0.00 | 0.53 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.60 ↑ | 45.00 ↑ | 2.79 ↑ | 7.50 | 0.24 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.74 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 4.75 | 1.83 | 0.83 | 4.75 | 0.98 | 0.90 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.00 ↑ | 7.50 | 0.23 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.00 | 4.00 | 1.80 | 0.60 | 4.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 151.00 ↑ | 16.00 ↑ | 7.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.