Kết quả bóng đá trận Thionville FC vs Versailles 78, 19:45 ngày 17/10/2026
Championnat National · 19:45 ngày 17/10/2026
Thionville FC 1 Kết thúc HT 0-1 2
Versailles 78
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Nhiệt độ: 15°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 6 | 16 | 14 |
| Mất bàn | 7 | 1 | 16 | 14 |
| Điểm | 1 | 7 | 13 | 16 |
Chủ = Thionville FC · Khách = Versailles 78
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Thionville FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (33%) | Thắng/Thắng | 4 (40%) |
| 3 (25%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 3 (30%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (25%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (20%) |
Bảng xếp hạng
Thionville FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 4 | 10 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 4 | 4 | 6 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 0 | 6 | 1 |
Versailles 78
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 8 | 6 | 10 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 11 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 8 | 3 | 7 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Sút bóng
17
Sút cầu môn
05
Sút ngoài cầu môn
12
TL kiểm soát bóng
62%38%
Phạm lỗi
24
Việt vị
01
Quả ném biên
63
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Thionville FC (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Versailles 78 (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Thionville FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Jordon Gonzalez | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.60 | 3.40 | 1.93 | 0.96 | 2.75 | 0.84 | 0.84 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 3.60 | 3.40 | 1.91 ↓ | 0.95 ↓ | 2.50 | 0.84 | 0.84 | -0.50 | 0.95 | |
| Mansion88 | Sớm | 3.25 | 3.45 | 1.91 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.85 | -0.50 | 0.91 |
| Live | 3.20 ↓ | 3.30 ↓ | 1.97 ↑ | 0.94 ↑ | 2.50 | 0.88 ↑ | 0.87 ↑ | -0.50 | 0.97 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.55 | 3.35 | 1.97 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | 0.75 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 3.50 ↓ | 3.25 ↓ | 2.05 ↑ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | 0.75 | -0.50 | 0.95 | |
| 12bet | Sớm | 3.25 | 3.45 | 1.91 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.85 | -0.50 | 0.91 |
| Live | 3.20 ↓ | 3.30 ↓ | 1.97 ↑ | 0.94 ↑ | 2.50 | 0.88 ↑ | 0.87 ↑ | -0.50 | 0.97 ↑ | |
| Crown | Sớm | 3.20 | 3.60 | 1.96 | 0.96 | 2.75 | 0.84 | 0.86 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 3.20 | 3.40 ↓ | 2.04 ↑ | 1.01 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | 0.78 ↓ | -0.50 | 1.08 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.15 | 3.16 | 1.97 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.85 | -0.50 | 0.97 |
| Live | 3.28 ↑ | 3.19 ↑ | 1.99 ↑ | 1.09 ↑ | 2.75 | 0.73 ↓ | 0.85 | -0.50 | 0.99 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.25 | 3.40 | 1.91 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 3.30 ↑ | 3.30 ↓ | 1.95 ↑ | 0.83 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.45 | 2.40 | 0.79 | 2.50 | 0.90 | 0.90 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 3.60 ↑ | 3.45 | 1.95 ↓ | 0.89 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | 0.82 ↓ | -0.50 | 0.93 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.55 | 3.40 | 2.35 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.91 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 51.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 3.56 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 1.32 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.40 | 2.35 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 101.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Thionville FC | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Versailles 78 | 0 | 1 | 0 | 3 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).