Kết quả bóng đá trận Tevi Cocle (W) vs UMECIT (W), 04:00 ngày 14/08/2026
Hạng Nhất Nữ Panama · 04:00 ngày 14/08/2026
Tevi Cocle (W) 0 Kết thúc HT 0-3 8
UMECIT (W)
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Tevi Cocle (W) | Phút | |
| 18' | ||
| 21' | ⚽ 0 - 1 | |
| 40' | ⚽ 0 - 2 | |
| 42' | ⚽ 0 - 3 | |
| HT 0-3 | ||
| 49' | ⚽ 0 - 4 | |
| 51' | ⚽ 0 - 5 | |
| 77' | ⚽ 0 - 6 | |
| 78' | ||
| 84' | ⚽ 0 - 7 | |
| 87' | ⚽ 0 - 8 | |
| FT 0-8 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 3 |
| Bại | 2 | 0 | 7 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 14 | 15 | 27 |
| Mất bàn | 18 | 1 | 39 | 5 |
| Điểm | 3 | 7 | 9 | 21 |
Chủ = Tevi Cocle (W) · Khách = UMECIT (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tevi Cocle (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (27%) | Thắng/Thắng | 6 (35%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 3 (18%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 5 (29%) |
| 3 (20%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 7 (47%) | Bại/Bại | 2 (12%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Tevi Cocle (W) 0 (0%)Hòa 0 (0%)UMECIT (W) 3 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/04/26 | Tevi Cocle (W) | 0-4 (0-2) | UMECIT (W) | - | - | B |
| 09/11/25 | UMECIT (W) | 10-0 (5-0) | Tevi Cocle (W) | - | - | B |
| 30/04/25 | Tevi Cocle (W) | 0-7 (0-4) | UMECIT (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Tevi Cocle (W)
BBTBBTBTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 18/31 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | Tevi Cocle (W) | 0-1 (0-0) | Rayadas de Chiriqui (W) | - | - | B |
| 29/04/26 | Inter Panama CF (W) | 8-0 (3-0) | Tevi Cocle (W) | - | - | B |
| 25/04/26 | FC Panama Norte (W) | 3-6 (1-4) | Tevi Cocle (W) | - | - | T |
| 21/04/26 | Tevi Cocle (W) | 0-4 (0-2) | UMECIT (W) | - | - | B |
| 03/04/26 | Tevi Cocle (W) | 0-4 (0-1) | Rayadas de Chiriqui (W) | - | - | B |
| 29/03/26 | Tevi Cocle (W) | 6-0 (2-0) | Deportivo Chiriqui (W) | - | - | T |
| 22/03/26 | Tevi Cocle (W) | 0-1 (0-0) | Chorrillo (W) | - | - | B |
| 18/03/26 | SD Atletico Nacional (W) | 1-2 (0-1) | Tevi Cocle (W) | - | - | T |
| 15/03/26 | Inter Panama CF (W) | 4-1 (3-1) | Tevi Cocle (W) | - | - | B |
| 21/02/26 | Rayadas de Chiriqui (W) | 5-3 (3-2) | Tevi Cocle (W) | - | - | B |
| 30/01/26 | Chorrillo (W) | 2-0 (0-0) | Tevi Cocle (W) | - | - | B |
| 25/01/26 | Tevi Cocle (W) | 6-4 (4-3) | SD Atletico Nacional (W) | - | - | T |
| 09/11/25 | UMECIT (W) | 10-0 (5-0) | Tevi Cocle (W) | - | - | B |
| 02/11/25 | Tevi Cocle (W) | 2-1 (1-0) | Chorrillo (W) | - | - | T |
| 19/10/25 | Rayadas de Chiriqui (W) | 3-1 (0-1) | Tevi Cocle (W) | - | - | B |
| 03/10/25 | SD Atletico Nacional (W) | 3-3 (1-3) | Tevi Cocle (W) | - | - | H |
| 28/09/25 | Union Cocle (W) | 2-1 (0-0) | Tevi Cocle (W) | - | - | B |
| 21/09/25 | Tevi Cocle (W) | 2-1 (0-0) | Deportivo Chiriqui (W) | - | - | T |
| 16/09/25 | Tevi Cocle (W) | 0-4 (0-2) | Mario Mendez FC (W) | - | - | B |
| 05/09/25 | Tevi Cocle (W) | 0-4 (0-2) | Santa Fe FC (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — UMECIT (W)
BHTTTTHTBH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/7 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/05/26 | Santa Fe FC (W) | 1-0 (0-0) | UMECIT (W) | - | - | B |
| 06/05/26 | Rayadas de Chiriqui (W) | 0-0 (0-0) | UMECIT (W) | - | - | H |
| 02/05/26 | UMECIT (W) | 2-1 (1-1) | Rayadas de Chiriqui (W) | - | - | T |
| 29/04/26 | Chorrillo (W) | 1-2 (0-1) | UMECIT (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | UMECIT (W) | 4-0 (1-0) | SD Atletico Nacional (W) | - | - | T |
| 21/04/26 | Tevi Cocle (W) | 0-4 (0-2) | UMECIT (W) | - | - | T |
| 02/04/26 | Inter Panama CF (W) | 1-1 (0-0) | UMECIT (W) | - | - | H |
| 29/03/26 | UMECIT (W) | 2-1 (0-0) | Chorrillo (W) | - | - | T |
| 26/03/26 | UMECIT (W) | 0-2 (0-2) | Rayadas de Chiriqui (W) | - | - | B |
| 19/03/26 | Santa Fe FC (W) | 0-0 (0-0) | UMECIT (W) | - | - | H |
| 21/02/26 | UMECIT (W) | 1-5 (0-3) | Inter Panama CF (W) | - | - | B |
| 13/02/26 | Chorrillo (W) | 0-1 (0-0) | UMECIT (W) | - | - | T |
| 07/02/26 | Rayadas de Chiriqui (W) | 1-1 (1-1) | UMECIT (W) | - | - | H |
| 25/01/26 | UMECIT (W) | 1-0 (1-0) | Santa Fe FC (W) | - | - | T |
| 23/11/25 | Santa Fe FC (W) | 3-0 (1-0) | UMECIT (W) | - | - | B |
| 20/11/25 | UMECIT (W) | 1-1 (1-1) | Santa Fe FC (W) | - | - | H |
| 09/11/25 | UMECIT (W) | 10-0 (5-0) | Tevi Cocle (W) | - | - | T |
| 19/10/25 | UMECIT (W) | 13-0 (4-0) | Deportivo Chiriqui (W) | - | - | T |
| 10/10/25 | Chorrillo (W) | 1-1 (1-0) | UMECIT (W) | - | - | H |
| 05/10/25 | UMECIT (W) | 0-2 (0-2) | Santa Fe FC (W) | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
25
Thẻ vàng
02
Sút bóng
122
Sút cầu môn
014
Tấn công
6388
Tấn công nguy hiểm
1344
Sút ngoài cầu môn
18
TL kiểm soát bóng
39%61%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
40 60
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B3T3 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn5.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tevi Cocle (W) (15 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 3.67 bàn/trận
UMECIT (W) (17 trận)
Ghi 1.94 bàn/trậnMất 0.82 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 8 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 5 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tevi Cocle (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 13.00 | 7.50 | 1.14 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.80 | -2.25 | 1.00 |
| Live | 35.00 ↑ | 33.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.50 ↑ | 8.50 | 0.05 ↓ | 4.80 ↑ | 0.00 | 0.01 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 17.00 | 7.00 | 1.12 | 0.99 | 3.25 | 0.80 | 0.74 | -2.25 | 1.00 |
| Live | 17.00 | 7.00 | 1.11 ↓ | 0.98 ↓ | 3.25 | 0.80 | 0.77 ↑ | -2.25 | 0.96 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 11.00 | 7.50 | 1.17 | 0.72 | 3.00 | 0.93 | 0.93 | -2.00 | 0.72 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 2.77 ↑ | 8.50 | 0.01 ↓ | 0.23 ↓ | -0.25 | 1.72 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 14.00 | 7.00 | 1.14 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 50.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 8.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 14.90 | 5.35 | 1.10 | 0.94 | 3.25 | 0.74 | 0.74 | -2.25 | 0.94 |
| Live | 15.20 ↑ | 7.45 ↑ | 1.04 ↓ | 2.56 ↑ | 8.50 | 0.07 ↓ | 0.24 ↓ | -0.25 | 1.78 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 12.50 | 7.25 | 1.12 | 0.84 | 3.00 | 0.77 | 0.70 | -2.25 | 0.91 |
| Live | 67.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.49 ↑ | 8.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 8.49 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 13.00 | 7.50 | 1.14 | 0.57 | 2.50 | 1.35 | 0.80 | -2.25 | 1.00 |
| Live | 16.50 ↑ | 16.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.24 ↑ | 8.50 | 0.17 ↓ | 0.28 ↓ | -0.25 | 2.19 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 13.00 | 7.50 | 1.14 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.80 | -2.25 | 1.00 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.50 ↑ | 8.50 | 0.15 ↓ | 0.30 ↓ | -0.25 | 2.45 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 17.00 | 7.00 | 1.11 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.06 ↓ | 0.75 ↓ | 3.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.