Kết quả bóng đá trận Tescoma Zlin U19 vs Teplice U19, 15:30 ngày 22/08/2026
Giải VĐQG U19 Séc · 15:30 ngày 22/08/2026
Tescoma Zlin U19 0 Kết thúc HT 0-1 3
Teplice U19
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Tescoma Zlin U19 | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 Lukas Svatos | |
| 25' | ||
| HT 0-1 | ||
| 61' | ⚽ 0 - 2 Rodomyr Zosimenko | |
| 65' | ||
| 78' | ||
| 82' | ||
| 90+2' | ⚽ 0 - 3 Rodomyr Zosimenko | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 9 |
| Thắng | 0 | 3 | 1 | 8 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 3 | 0 | 9 | 1 |
| Ghi bàn | 2 | 11 | 10 | 26 |
| Mất bàn | 9 | 3 | 31 | 12 |
| Điểm | 0 | 9 | 3 | 24 |
Chủ = Tescoma Zlin U19 · Khách = Teplice U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tescoma Zlin U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (14%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (8%) | Hòa/Thắng | 4 (57%) |
| 4 (11%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (14%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 15 (42%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Tescoma Zlin U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 0 | 6 | 6 | 24 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 9 | 0 | 16 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 5 | 15 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 19 | - | - |
Teplice U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 5 | 0 | 1 | 19 | 10 | 15 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 7 | 4 | 3 | 5 |
| Sân khách | 4 | 4 | 0 | 0 | 12 | 6 | 12 | 1 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 15 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (18 trận)
Tescoma Zlin U19 8 (44%)Hòa 3 (17%)Teplice U19 7 (39%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 1 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 1 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/03/18 | Teplice U19 | 3-1 (2-0) | Tescoma Zlin U19 | -0.5 | 3 | B |
| 09/09/17 | Tescoma Zlin U19 | 1-0 (1-0) | Teplice U19 | - | - | T |
| 04/03/17 | Tescoma Zlin U19 | 3-1 (1-0) | Teplice U19 | +0.25 | 2.75 | T |
| 20/08/16 | Teplice U19 | 2-3 (2-1) | Tescoma Zlin U19 | -0.5 | 3.25 | T |
| 27/02/16 | Tescoma Zlin U19 | 6-1 (4-0) | Teplice U19 | 0 | 3 | T |
| 25/08/15 | Teplice U19 | 2-1 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | -0.5 | 3.25 | B |
| 21/02/15 | Tescoma Zlin U19 | 0-1 (0-0) | Teplice U19 | +0.25 | 3.25 | B |
| 05/08/14 | Teplice U19 | 4-2 (2-1) | Tescoma Zlin U19 | -0.75 | 3.75 | B |
| 31/05/14 | Tescoma Zlin U19 | 0-1 (0-1) | Teplice U19 | +0.75 | 3.75 | B |
| 09/11/13 | Teplice U19 | 3-4 (2-4) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 02/03/13 | Tescoma Zlin U19 | 1-0 (1-0) | Teplice U19 | -0.75 | 3.25 | T |
| 11/08/12 | Teplice U19 | 4-1 (2-1) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 03/03/12 | Tescoma Zlin U19 | 1-1 (1-1) | Teplice U19 | +0.25 | 3.25 | H |
| 13/08/11 | Teplice U19 | 1-1 (0-1) | Tescoma Zlin U19 | -0.75 | 3.25 | H |
| 22/04/11 | Teplice U19 | 4-3 (2-1) | Tescoma Zlin U19 | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/09/10 | Tescoma Zlin U19 | 4-0 (3-0) | Teplice U19 | - | - | T |
| 24/04/10 | Teplice U19 | 0-0 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | H |
| 19/09/09 | Tescoma Zlin U19 | 2-1 (2-0) | Teplice U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Tescoma Zlin U19
BBBBBTBHTB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 17/30 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Sparta Praha U19 | 6-0 (4-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 12/08/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-5 (0-2) | Sigma Olomouc U19 | +0.25 | 3 | B |
| 08/08/26 | Banik Ostrava U19 | 4-3 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 13/06/26 | Tescoma Zlin U19 | 0-2 (0-2) | Banik Ostrava U19 | +0.75 | 3.5 | B |
| 05/06/26 | MFK Karvina U19 | 2-1 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | -0.25 | 3.5 | B |
| 30/05/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-0 (0-0) | Sigma Olomouc U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Vysocina Jihlava U19 | 3-2 (2-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 16/05/26 | Sparta Praha U19 | 3-3 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | H |
| 08/05/26 | Tescoma Zlin U19 | 4-2 (2-2) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.5 | 3.5 | T |
| 01/05/26 | Slovacko U19 | 3-2 (2-2) | Tescoma Zlin U19 | -0.5 | 3.25 | B |
| 24/04/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-1 (0-1) | Pardubice U19 | - | - | H |
| 18/04/26 | Slovan Liberec U19 | 2-2 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | +0.5 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-3 (0-1) | Brno U19 | +0.25 | 3.25 | B |
| 04/04/26 | Slavia Praha U19 | 3-5 (1-2) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 28/03/26 | Tescoma Zlin U19 | 4-1 (3-1) | Dukla Praha U19 | 0 | 3.25 | T |
| 20/03/26 | Hradec Kralove U19 | 2-2 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | -0.75 | 3.25 | H |
| 14/03/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-2 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 07/03/26 | Viktoria Plzen U19 | 2-3 (1-2) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 15/11/25 | Tescoma Zlin U19 | 4-0 (3-0) | Sparta Praha U19 | -0.75 | 3 | T |
| 07/11/25 | Tescoma Zlin U19 | 0-1 (0-1) | MFK Karvina U19 | 0 | 3.5 | B |
Thành tích gần đây — Teplice U19
BTTTTTTTHH
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 22/12 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Teplice U19 | 1-2 (0-0) | Banik Ostrava U19 | 0 | 3.25 | B |
| 12/08/26 | Pardubice U19 | 3-4 (2-2) | Teplice U19 | -0.25 | 3 | T |
| 08/08/26 | Dukla Praha U19 | 2-3 (1-1) | Teplice U19 | - | - | T |
| 28/01/26 | Uhersky Brod | 1-3 (0-0) | Teplice U19 | - | - | T |
| 29/10/25 | Teplice U19 | 2-0 (1-0) | Hradec Kralove B U19 | - | - | T |
| 03/09/25 | Teplice U19 | 2-1 (0-0) | Dukla Praha B U19 | - | - | T |
| 15/11/24 | Teplice U19 | 2-0 (1-0) | Bohemians 1905 U19 | - | - | T |
| 24/05/24 | Teplice U19 | 4-2 (3-1) | FK Admira Praha U19 | - | - | T |
| 17/05/23 | Viktoria Zizkov U19 | 0-0 (0-0) | Teplice U19 | - | - | H |
| 13/11/19 | FK Usti nad Labem U19 | 1-1 (0-1) | Teplice U19 | - | - | H |
| 09/06/18 | Slovacko U19 | 1-4 (0-2) | Teplice U19 | -0.5 | 3.25 | T |
| 02/06/18 | Teplice U19 | 0-1 (0-0) | Brno U19 | -1 | 3.5 | B |
| 30/05/18 | Teplice U19 | 0-1 (0-1) | MFK Karvina U19 | +1 | 3.25 | B |
| 26/05/18 | Hradec Kralove U19 | 2-0 (0-0) | Teplice U19 | -0.75 | 3.25 | B |
| 23/05/18 | Slavia Praha U19 | 2-1 (1-1) | Teplice U19 | -1 | 3.75 | B |
| 19/05/18 | Teplice U19 | 4-0 (1-0) | Opava U19 | - | - | T |
| 16/05/18 | Teplice U19 | 3-0 (2-0) | Mlada Boleslav U19 | 0 | 3.25 | T |
| 11/05/18 | Frydek-Mistek U19 | 3-12 (1-6) | Teplice U19 | - | - | T |
| 28/04/18 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 2-1 (2-1) | Teplice U19 | -0.75 | 3.5 | B |
| 24/04/18 | Sparta Praha U19 | 4-1 (1-0) | Teplice U19 | -2 | 3.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
93
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
22
Sút bóng
2214
Sút cầu môn
108
Tấn công
7071
Tấn công nguy hiểm
4937
Sút ngoài cầu môn
126
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
41 59
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T8 H3 B7T7 H3 B8
Chủ khách tương đồng
T6 H1 B2T2 H1 B6
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tescoma Zlin U19 (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 2.27 bàn/trận
Teplice U19 (9 trận)
Ghi 2.89 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Tescoma Zlin U19 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Teplice U19 (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tescoma Zlin U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 3.50 | 2.20 | 0.84 | 3.00 | 0.93 | 0.76 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 41.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.17 ↑ | 2.50 | 0.67 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 4.70 | 4.40 | 1.47 | 0.82 | 4.25 | 1.00 | 0.81 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 2.38 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.70 | 3.60 | 3.45 | 0.78 | 3.00 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 63.21 ↑ | 9.25 ↑ | 1.02 ↓ | 1.96 ↑ | 2.50 | 0.31 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.89 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.89 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 2.38 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.37 | 3.52 | 2.40 | 0.85 | 3.25 | 0.97 | 0.91 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 44.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.34 | 3.48 | 2.26 | 0.90 | 3.25 | 0.78 | 0.91 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 8.30 ↑ | 3.76 ↑ | 1.41 ↓ | 1.72 ↑ | 2.50 | 0.38 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 3.60 | 2.37 | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.20 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.55 | 3.54 | 2.22 | 0.95 | 3.25 | 0.77 | 0.74 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 2.41 ↓ | 3.30 ↓ | 2.54 ↑ | 0.76 ↓ | 3.25 | 0.95 ↑ | 0.82 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.35 | 3.60 | 2.37 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.20 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.33 | 4.10 | 1.83 | 1.22 | 3.50 | 0.59 | 1.60 | 0.00 | 0.43 |
| Live | 33.00 ↑ | 16.60 ↑ | 1.01 ↓ | 2.43 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.78 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.70 | 3.80 | 2.10 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 1.00 | 0.00 | 0.80 | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.30 | 2.40 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.90 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.