Kết quả bóng đá trận Tescoma Zlin U19 vs Sigma Olomouc U19, 15:30 ngày 12/08/2026
Giải VĐQG U19 Séc · 15:30 ngày 12/08/2026
Tescoma Zlin U19 1 Kết thúc HT 0-2 5
Sigma Olomouc U19
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 7
Diễn biến trận đấu
| Tescoma Zlin U19 | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 Patrik Lakomy | |
| 45' | ⚽ 0 - 2 Tomas Parenica | |
| HT 0-2 | ||
| 47' | ||
| 48' | ⚽ 0 - 3 Jiri Psenica | |
| 52' | ||
| 66' | ||
| ❌ Đá hỏng penalty | 67' | |
| 70' | ⚽ 0 - 4 Tomas Parenica | |
| 83' | ⚽ 0 - 5 Jakub Marek | |
| Jaroslav Tomas 1 - 5 ⚽ | 86' | |
| FT 1-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 9 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 6 | 10 | 18 |
| Mất bàn | 9 | 7 | 31 | 15 |
| Điểm | 0 | 4 | 3 | 14 |
Chủ = Tescoma Zlin U19 · Khách = Sigma Olomouc U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tescoma Zlin U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (14%) | Thắng/Thắng | 7 (21%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 3 (8%) | Hòa/Thắng | 3 (9%) |
| 4 (11%) | Hòa/Hòa | 5 (15%) |
| 4 (11%) | Hòa/Bại | 9 (26%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (6%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 15 (42%) | Bại/Bại | 5 (15%) |
Bảng xếp hạng
Tescoma Zlin U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 0 | 6 | 6 | 24 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 9 | 0 | 16 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 5 | 15 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 14 | - | - |
Sigma Olomouc U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 11 | 8 | 7 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 5 | 1 | 14 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 3 | 6 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Tescoma Zlin U19 7 (35%)Hòa 6 (30%)Sigma Olomouc U19 7 (35%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 2 / Thua 12 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 0 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/05/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-0 (0-0) | Sigma Olomouc U19 | - | - | T |
| 01/11/25 | Sigma Olomouc U19 | 2-1 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | -0.75 | 3.25 | B |
| 10/05/25 | Sigma Olomouc U19 | 3-1 (3-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 11/10/24 | Tescoma Zlin U19 | 2-0 (0-0) | Sigma Olomouc U19 | -0.75 | 3.5 | T |
| 25/05/24 | Sigma Olomouc U19 | 2-1 (0-1) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 26/10/23 | Tescoma Zlin U19 | 1-0 (0-0) | Sigma Olomouc U19 | -0.75 | 3.75 | T |
| 27/05/23 | Tescoma Zlin U19 | 1-5 (1-4) | Sigma Olomouc U19 | - | - | B |
| 29/10/22 | Sigma Olomouc U19 | 1-2 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 19/02/22 | Tescoma Zlin U19 | 1-1 (1-0) | Sigma Olomouc U19 | -0.75 | 3.25 | H |
| 23/10/21 | Sigma Olomouc U19 | 2-0 (2-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 15/08/20 | Sigma Olomouc U19 | 1-1 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | H |
| 02/11/19 | Sigma Olomouc U19 | 1-2 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | -2 | 4.5 | T |
| 04/05/19 | Tescoma Zlin U19 | 4-1 (1-0) | Sigma Olomouc U19 | - | - | T |
| 06/10/18 | Sigma Olomouc U19 | 1-1 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | -1.25 | 3.5 | H |
| 21/04/18 | Tescoma Zlin U19 | 1-5 (1-2) | Sigma Olomouc U19 | - | - | B |
| 12/10/17 | Sigma Olomouc U19 | 2-0 (2-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 22/04/17 | Tescoma Zlin U19 | 2-2 (2-0) | Sigma Olomouc U19 | -0.5 | 3 | H |
| 08/10/16 | Sigma Olomouc U19 | 1-3 (1-2) | Tescoma Zlin U19 | -1.75 | 3.25 | T |
| 16/04/16 | Tescoma Zlin U19 | 3-3 (1-1) | Sigma Olomouc U19 | - | - | H |
| 19/09/15 | Sigma Olomouc U19 | 1-1 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | -1.25 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Tescoma Zlin U19
BBBTBHTBHH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 19/22 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Banik Ostrava U19 | 4-3 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 13/06/26 | Tescoma Zlin U19 | 0-2 (0-2) | Banik Ostrava U19 | +0.75 | 3.5 | B |
| 05/06/26 | MFK Karvina U19 | 2-1 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | -0.25 | 3.5 | B |
| 30/05/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-0 (0-0) | Sigma Olomouc U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Vysocina Jihlava U19 | 3-2 (2-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 16/05/26 | Sparta Praha U19 | 3-3 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | H |
| 08/05/26 | Tescoma Zlin U19 | 4-2 (2-2) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.5 | 3.5 | T |
| 01/05/26 | Slovacko U19 | 3-2 (2-2) | Tescoma Zlin U19 | -0.5 | 3.25 | B |
| 24/04/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-1 (0-1) | Pardubice U19 | - | - | H |
| 18/04/26 | Slovan Liberec U19 | 2-2 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | +0.5 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-3 (0-1) | Brno U19 | +0.25 | 3.25 | B |
| 04/04/26 | Slavia Praha U19 | 3-5 (1-2) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 28/03/26 | Tescoma Zlin U19 | 4-1 (3-1) | Dukla Praha U19 | 0 | 3.25 | T |
| 20/03/26 | Hradec Kralove U19 | 2-2 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | -0.75 | 3.25 | H |
| 14/03/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-2 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 07/03/26 | Viktoria Plzen U19 | 2-3 (1-2) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 15/11/25 | Tescoma Zlin U19 | 4-0 (3-0) | Sparta Praha U19 | -0.75 | 3 | T |
| 07/11/25 | Tescoma Zlin U19 | 0-1 (0-1) | MFK Karvina U19 | 0 | 3.5 | B |
| 01/11/25 | Sigma Olomouc U19 | 2-1 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | -0.75 | 3.25 | B |
| 29/10/25 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 1-1 (0-1) | Tescoma Zlin U19 | -0.75 | 3.5 | H |
Thành tích gần đây — Sigma Olomouc U19
BHBTBTTHBH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/9 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/06/26 | Sparta Praha U19 | 3-1 (1-1) | Sigma Olomouc U19 | -0.25 | 3.25 | B |
| 06/06/26 | Sigma Olomouc U19 | 1-1 (0-1) | Vysocina Jihlava U19 | +1.5 | 3.25 | H |
| 30/05/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-0 (0-0) | Sigma Olomouc U19 | - | - | B |
| 23/05/26 | Sigma Olomouc U19 | 4-1 (0-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | - | - | T |
| 16/05/26 | Slovacko U19 | 1-0 (0-0) | Sigma Olomouc U19 | 0 | 3 | B |
| 07/05/26 | Sigma Olomouc U19 | 1-0 (1-0) | Pardubice U19 | +0.25 | 3 | T |
| 02/05/26 | Slovan Liberec U19 | 1-4 (1-1) | Sigma Olomouc U19 | - | - | T |
| 25/04/26 | Sigma Olomouc U19 | 0-0 (0-0) | Brno U19 | - | - | H |
| 21/04/26 | Sigma Olomouc U19 | 0-1 (0-1) | Mlada Boleslav U19 | +0.5 | 3 | B |
| 18/04/26 | Slavia Praha U19 | 0-0 (0-0) | Sigma Olomouc U19 | - | - | H |
| 11/04/26 | Sigma Olomouc U19 | 1-1 (0-0) | Dukla Praha U19 | - | - | H |
| 03/04/26 | Hradec Kralove U19 | 2-2 (1-1) | Sigma Olomouc U19 | -1 | 3.25 | H |
| 20/03/26 | Viktoria Plzen U19 | 2-3 (2-0) | Sigma Olomouc U19 | -0.75 | 3 | T |
| 14/03/26 | Sigma Olomouc U19 | 1-2 (1-0) | Banik Ostrava U19 | -0.25 | 3 | B |
| 07/03/26 | MFK Karvina U19 | 2-3 (0-1) | Sigma Olomouc U19 | -0.5 | 3 | T |
| 24/01/26 | Slovan Bratislava U19 | 3-0 (2-0) | Sigma Olomouc U19 | - | - | B |
| 08/11/25 | Vysocina Jihlava U19 | 1-1 (0-0) | Sigma Olomouc U19 | - | - | H |
| 04/11/25 | Sigma Olomouc U19 | 2-1 (1-0) | Sparta Praha U19 | -0.75 | 3.25 | T |
| 01/11/25 | Sigma Olomouc U19 | 2-1 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | +0.75 | 3.25 | T |
| 25/10/25 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 3-1 (2-0) | Sigma Olomouc U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
27
Phạt góc (HT)
04
Thẻ vàng
12
Sút bóng
316
Sút cầu môn
28
Tấn công
9187
Tấn công nguy hiểm
4779
Sút ngoài cầu môn
18
Đá phạt trực tiếp
1412
TL kiểm soát bóng
39%61%
TL kiểm soát bóng (HT)
40%60%
Phạm lỗi
109
Việt vị
15
Quả ném biên
3028
So Sánh Sức Mạnh
51 49
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T7 H6 B7T7 H6 B7
Chủ khách tương đồng
T4 H3 B2T2 H3 B4
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tescoma Zlin U19 (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 2.27 bàn/trận
Sigma Olomouc U19 (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tescoma Zlin U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.15 | 3.90 | 2.70 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 61.00 ↑ | 40.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.80 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.70 | 0.90 | 3.00 | 0.88 | 0.93 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 31.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.21 ↑ | 4.50 | 0.65 ↓ | 1.32 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.16 | 3.45 | 2.73 | 0.86 | 3.00 | 0.96 | 1.01 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 38.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.05 ↓ | 2.32 ↑ | 6.50 | 0.29 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.70 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 35.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.07 ↓ | 3.40 ↑ | 6.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.13 | 3.45 | 2.65 | 0.83 | 3.00 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 27.46 ↑ | 8.23 ↑ | 1.05 ↓ | 2.86 ↑ | 6.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.14 | 3.45 | 2.59 | 0.81 | 3.00 | 0.95 | 0.94 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 40.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.05 ↓ | 2.08 ↑ | 6.50 | 0.34 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.15 | 3.60 | 2.67 | 0.88 | 3.00 | 0.82 | 0.92 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.33 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 0.10 ↓ | -0.25 | 3.57 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.13 | 3.46 | 2.75 | 0.83 | 3.00 | 0.99 | 0.99 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 22.00 ↑ | 7.60 ↑ | 1.06 ↓ | 3.84 ↑ | 6.50 | 0.12 ↓ | 1.40 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.14 | 3.38 | 2.54 | 0.85 | 3.00 | 0.83 | 0.91 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 24.00 ↑ | 5.40 ↑ | 1.04 ↓ | 1.69 ↑ | 6.50 | 0.31 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.70 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.75 ↑ | 2.50 | 0.91 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.67 | 0.85 | 3.00 | 0.85 | 0.92 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 21.31 ↑ | 9.00 ↑ | 1.07 ↓ | 2.12 ↑ | 6.50 | 0.31 ↓ | 1.19 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.65 | 1.30 | 3.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.60 ↑ | 6.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.22 | 3.60 | 2.78 | 1.32 | 3.50 | 0.54 | 0.67 | 0.00 | 1.08 |
| Live | 25.00 ↑ | 19.80 ↑ | 1.01 ↓ | 3.85 ↑ | 6.50 | 0.16 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.75 | 2.75 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 51.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 6.50 | 0.16 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.30 | 2.70 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.80 ↑ | 6.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.