Kết quả bóng đá trận Tescoma Zlin U19 vs Pardubice U19, 20:00 ngày 26/08/2026
Giải VĐQG U19 Séc · 20:00 ngày 26/08/2026
Tescoma Zlin U19 0 Kết thúc HT 0-1 1
Pardubice U19
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 13 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Tescoma Zlin U19 | Phút | |
| 12' | ⚽ 0 - 1 David Holcapek | |
| 12' | ⚽ 0 - 2 | |
| 12' | ⚽ 0 - 3 Holcapek D. | |
| 22' | ||
| 22' | ||
| 22' | ||
| 23' | ||
| 23' | ||
| 23' | ||
| ❌ Đá hỏng penalty | 31' | |
| ❌ Đá hỏng penalty | 31' | |
| ❌ Đá hỏng penalty | 31' | |
| HT 0-1 | ||
| 65' | ||
| 65' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Bại | 3 | 2 | 9 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 10 | 15 |
| Mất bàn | 9 | 6 | 31 | 23 |
| Điểm | 0 | 3 | 3 | 8 |
Chủ = Tescoma Zlin U19 · Khách = Pardubice U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tescoma Zlin U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (14%) | Thắng/Thắng | 11 (31%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 3 (8%) |
| 3 (8%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Hòa/Hòa | 6 (17%) |
| 4 (11%) | Hòa/Bại | 4 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (6%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 15 (42%) | Bại/Bại | 8 (22%) |
Bảng xếp hạng
Tescoma Zlin U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 0 | 6 | 6 | 24 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 9 | 0 | 16 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 5 | 15 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 0 | 0 | 6 | 5 | 22 | - | - |
Pardubice U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 13 | 5 | 9 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 1 | 2 | 7 | 10 | 1 | 13 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 11 | 16 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Tescoma Zlin U19 5 (25%)Hòa 6 (30%)Pardubice U19 9 (45%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 3 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 2 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/04/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-1 (0-1) | Pardubice U19 | - | - | H |
| 27/09/25 | Pardubice U19 | 4-0 (3-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 22/03/25 | Pardubice U19 | 2-1 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | +0.25 | 3.5 | B |
| 23/08/24 | Tescoma Zlin U19 | 3-1 (2-1) | Pardubice U19 | +0.5 | 3.25 | T |
| 31/05/24 | Tescoma Zlin U19 | 4-0 (2-0) | Pardubice U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 04/11/23 | Pardubice U19 | 0-1 (0-1) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 06/05/23 | Pardubice U19 | 3-0 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 08/10/22 | Tescoma Zlin U19 | 2-1 (1-1) | Pardubice U19 | - | - | T |
| 02/04/22 | Tescoma Zlin U19 | 0-1 (0-1) | Pardubice U19 | - | - | B |
| 21/08/21 | Pardubice U19 | 1-0 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | -0.75 | 3.5 | B |
| 12/09/20 | Pardubice U19 | 0-0 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | H |
| 31/08/19 | Pardubice U19 | 3-2 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 30/03/19 | Tescoma Zlin U19 | 0-0 (0-0) | Pardubice U19 | - | - | H |
| 01/09/18 | Pardubice U19 | 2-0 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 15/03/18 | Tescoma Zlin U19 | 2-2 (2-2) | Pardubice U19 | +0.25 | 3 | H |
| 02/09/17 | Pardubice U19 | 2-1 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | -0.75 | 3.25 | B |
| 01/04/17 | Tescoma Zlin U19 | 0-0 (0-0) | Pardubice U19 | +0.5 | 2.75 | H |
| 16/09/16 | Pardubice U19 | 0-0 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | -0.5 | 3 | H |
| 26/03/16 | Tescoma Zlin U19 | 2-0 (1-0) | Pardubice U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 29/08/15 | Pardubice U19 | 2-1 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | -0.75 | 3.5 | B |
Thành tích gần đây — Tescoma Zlin U19
BBBBBBTBHT
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 15/30 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Tescoma Zlin U19 | 0-3 (0-1) | Teplice U19 | - | - | B |
| 15/08/26 | Sparta Praha U19 | 6-0 (4-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 12/08/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-5 (0-2) | Sigma Olomouc U19 | +0.25 | 3 | B |
| 08/08/26 | Banik Ostrava U19 | 4-3 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 13/06/26 | Tescoma Zlin U19 | 0-2 (0-2) | Banik Ostrava U19 | +0.75 | 3.5 | B |
| 05/06/26 | MFK Karvina U19 | 2-1 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | -0.25 | 3.5 | B |
| 30/05/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-0 (0-0) | Sigma Olomouc U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Vysocina Jihlava U19 | 3-2 (2-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 16/05/26 | Sparta Praha U19 | 3-3 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | H |
| 08/05/26 | Tescoma Zlin U19 | 4-2 (2-2) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.5 | 3.5 | T |
| 01/05/26 | Slovacko U19 | 3-2 (2-2) | Tescoma Zlin U19 | -0.5 | 3.25 | B |
| 24/04/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-1 (0-1) | Pardubice U19 | - | - | H |
| 18/04/26 | Slovan Liberec U19 | 2-2 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | +0.5 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-3 (0-1) | Brno U19 | +0.25 | 3.25 | B |
| 04/04/26 | Slavia Praha U19 | 3-5 (1-2) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 28/03/26 | Tescoma Zlin U19 | 4-1 (3-1) | Dukla Praha U19 | 0 | 3.25 | T |
| 20/03/26 | Hradec Kralove U19 | 2-2 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | -0.75 | 3.25 | H |
| 14/03/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-2 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 07/03/26 | Viktoria Plzen U19 | 2-3 (1-2) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 15/11/25 | Tescoma Zlin U19 | 4-0 (3-0) | Sparta Praha U19 | -0.75 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Pardubice U19
BHBHTBBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 17/26 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Pardubice U19 | 2-4 (2-0) | Sigma Olomouc U19 | - | - | B |
| 15/08/26 | Slavia Praha U19 | 1-1 (1-1) | Pardubice U19 | -0.25 | 3.5 | H |
| 12/08/26 | Pardubice U19 | 3-4 (2-2) | Teplice U19 | +0.25 | 3 | B |
| 08/08/26 | Pardubice U19 | 2-2 (1-1) | Brno U19 | - | - | H |
| 13/06/26 | Pardubice U19 | 3-2 (2-1) | Hradec Kralove U19 | - | - | T |
| 06/06/26 | Mlada Boleslav U19 | 3-0 (2-0) | Pardubice U19 | -0.5 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | Pardubice U19 | 1-2 (0-0) | Viktoria Plzen U19 | - | - | B |
| 23/05/26 | Banik Ostrava U19 | 3-2 (1-1) | Pardubice U19 | -0.25 | 3.25 | B |
| 16/05/26 | Pardubice U19 | 3-4 (0-2) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 07/05/26 | Sigma Olomouc U19 | 1-0 (1-0) | Pardubice U19 | -0.25 | 3 | B |
| 01/05/26 | Pardubice U19 | 2-1 (1-0) | Vysocina Jihlava U19 | +2 | 3.75 | T |
| 24/04/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-1 (0-1) | Pardubice U19 | - | - | H |
| 18/04/26 | Pardubice U19 | 2-0 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.5 | 3.5 | T |
| 11/04/26 | Slovacko U19 | 0-0 (0-0) | Pardubice U19 | -0.25 | 3.25 | H |
| 28/03/26 | Pardubice U19 | 3-1 (0-1) | Slovan Liberec U19 | +1 | 3.5 | T |
| 20/03/26 | Brno U19 | 2-1 (0-1) | Pardubice U19 | -0.25 | 3.5 | B |
| 14/03/26 | Pardubice U19 | 2-1 (2-1) | Slavia Praha U19 | 0 | 3.25 | T |
| 11/03/26 | Sparta Praha U19 | 2-4 (1-2) | Pardubice U19 | -1.5 | 3.75 | T |
| 07/03/26 | Dukla Praha U19 | 4-1 (1-1) | Pardubice U19 | - | - | B |
| 15/11/25 | Hradec Kralove U19 | 3-0 (3-0) | Pardubice U19 | -0.5 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
133
Phạt góc (HT)
82
Thẻ vàng
21
Sút bóng
139
Sút cầu môn
58
Tấn công
7464
Tấn công nguy hiểm
5036
Sút ngoài cầu môn
81
Đá phạt trực tiếp
1220
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Phạm lỗi
1511
Việt vị
41
Quả ném biên
2019
So Sánh Sức Mạnh
57 43
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T5 H6 B9T9 H6 B5
Chủ khách tương đồng
T4 H4 B1T1 H4 B4
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tescoma Zlin U19 (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 2.27 bàn/trận
Pardubice U19 (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Tescoma Zlin U19 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Pardubice U19 (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tescoma Zlin U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.80 | 2.15 | 0.88 | 3.25 | 0.88 | 0.81 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 58.00 ↑ | 7.40 ↑ | 1.06 ↓ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.60 | 2.45 | 0.86 | 3.25 | 0.91 | 0.81 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 71.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.06 ↓ | 1.14 ↑ | 1.50 | 0.69 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.40 | 3.80 | 1.77 | 0.85 | 3.50 | 0.97 | 1.07 | -0.50 | 0.77 |
| Live | 50.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.14 ↓ | 1.85 ↑ | 1.50 | 0.36 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 3.65 | 3.80 | 1.72 | 1.01 | 3.50 | 0.75 | 1.04 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 50.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.14 ↓ | 1.85 ↑ | 1.50 | 0.36 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.24 | 3.70 | 2.31 | 0.84 | 3.25 | 0.86 | 0.82 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 26.00 ↑ | 8.90 ↑ | 1.03 ↓ | 3.12 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.21 | 3.76 | 1.84 | 0.85 | 3.50 | 0.97 | 1.00 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 135.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.04 ↓ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.27 | 3.53 | 2.31 | 0.81 | 3.25 | 0.87 | 0.79 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 27.00 ↑ | 4.27 ↑ | 1.16 ↓ | 1.81 ↑ | 1.50 | 0.35 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.60 | 2.20 | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.08 ↓ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.60 | 3.64 | 2.14 | 0.82 | 3.25 | 0.89 | 0.79 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 26.38 ↑ | 5.74 ↑ | 1.12 ↓ | 2.41 ↑ | 1.50 | 0.27 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 3.60 | 2.20 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.09 ↓ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.55 | 4.00 | 2.20 | 1.10 | 3.50 | 0.66 | 1.00 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 53.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.98 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.90 | 2.10 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 41.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.07 ↓ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.40 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.06 ↓ | 3.60 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Tescoma Zlin U19 | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Pardubice U19 | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).