Kết quả bóng đá trận Teruel vs Real Madrid Castilla, 02:15 ngày 01/09/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 02:15 ngày 01/09/2026
Teruel 0 Kết thúc HT 0-0 0
Real Madrid Castilla
🟨 4 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 5 - 13
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Teruel | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 18' | |
| 2 - 0 ⚽ | 18' | |
| 43' | ❌ Rachad Fettal Đá hỏng penalty | |
| 43' | ❌ Fettal R. Đá hỏng penalty | |
| HT 0-0 | ||
| Sergio Moreno | 51' | |
| 51' | ||
| Sergio Moreno | 51' | |
| Panagiotis Moraitis | 67' | |
| 67' | ||
| Panagiotis Moraitis | 67' | |
| Goyo Medina | 73' | |
| 73' | ||
| Goyo Medina | 73' | |
| Alvaro Lopez | 81' | |
| 81' | ||
| Lopez A. | 81' | |
| 90' | ||
| Christos Belevonis | 90' | |
| Christos Belevonis | 90+1' | |
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 0 | 5 | 9 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 12 | 11 |
| Điểm | 1 | 1 | 9 | 13 |
Chủ = Teruel · Khách = Real Madrid Castilla
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Teruel | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 1 (13%) |
| 2 (29%) | Hòa/Hòa | 2 (25%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (13%) |
| 3 (43%) | Bại/Bại | 1 (13%) |
Bảng xếp hạng
Teruel
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 13 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 6 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 8 | - | - |
Real Madrid Castilla
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 12 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 7 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | - | - |
Thành tích gần đây — Teruel
BBTHTBBHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 5/12 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Teruel | 0-2 (0-2) | Villarreal B | - | - | B |
| 16/08/26 | SD Huesca | 3-1 (2-0) | Teruel | -0.5 | 2 | B |
| 12/08/26 | Valencia CF Mestalla | 0-1 (0-1) | Teruel | -1.75 | 3 | T |
| 09/08/26 | Teruel | 0-0 (0-0) | Castellon B | +1 | 2.5 | H |
| 05/08/26 | Teruel | 2-1 (1-1) | Atletico Levante | +1 | 2.25 | T |
| 30/07/26 | ASA Luanda | 2-0 (1-0) | Teruel | - | - | B |
| 22/05/26 | UD Marbella | 3-1 (3-1) | Teruel | 0 | 2 | B |
| 17/05/26 | Teruel | 0-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | +0.75 | 2 | H |
| 10/05/26 | Antequera CF | 1-0 (1-0) | Teruel | -0.5 | 2 | B |
| 03/05/26 | Teruel | 0-0 (0-0) | SD Tarazona | +0.25 | 1.75 | H |
| 26/04/26 | Hercules | 3-1 (2-0) | Teruel | -0.25 | 2 | B |
| 19/04/26 | Teruel | 0-0 (0-0) | Atletico de Madrid B | 0 | 2 | H |
| 12/04/26 | CE Europa | 1-0 (0-0) | Teruel | -0.5 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Teruel | 1-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | +0.5 | 2 | T |
| 28/03/26 | Real Betis B | 2-2 (1-1) | Teruel | 0 | 2 | H |
| 22/03/26 | Teruel | 1-2 (1-0) | AD Alcorcon | 0 | 1.75 | B |
| 15/03/26 | FC Cartagena | 0-0 (0-0) | Teruel | -0.5 | 1.75 | H |
| 08/03/26 | Teruel | 1-0 (0-0) | Villarreal B | 0 | 2 | T |
| 02/03/26 | Algeciras | 0-0 (0-0) | Teruel | -0.25 | 1.75 | H |
| 26/02/26 | Juventud Torremolinos CF | 2-2 (1-1) | Teruel | -0.25 | 1.75 | H |
Thành tích gần đây — Real Madrid Castilla
BBHHHTTBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/13 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Real Madrid Castilla | 0-2 (0-2) | Baleares | - | - | B |
| 21/08/26 | Real Madrid Castilla | 0-1 (0-0) | Zamora CF | - | - | B |
| 20/08/26 | Ponferradina | 2-2 (1-2) | Real Madrid Castilla | -0.25 | 2.5 | H |
| 15/08/26 | Real Madrid Castilla | 0-0 (0-0) | Mirandes | - | - | H |
| 09/08/26 | Racing de Ferrol | 2-2 (2-1) | Real Madrid Castilla | - | - | H |
| 06/08/26 | Deportivo La Coruna B | 0-1 (0-0) | Real Madrid Castilla | - | - | T |
| 31/07/26 | Albacete | 1-2 (0-2) | Real Madrid Castilla | -0.5 | 2.5 | T |
| 06/06/26 | Sabadell | 3-0 (2-0) | Real Madrid Castilla | -0.25 | 2.25 | B |
| 30/05/26 | Real Madrid Castilla | 2-0 (0-0) | Sabadell | +0.25 | 2.25 | T |
| 23/05/26 | CD Guadalajara | 2-2 (2-1) | Real Madrid Castilla | +0.75 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Real Madrid Castilla | 3-3 (2-2) | Arenas Club de Getxo | +1.25 | 2.75 | H |
| 10/05/26 | Cacereno | 4-1 (2-0) | Real Madrid Castilla | +0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Real Madrid Castilla | 1-0 (0-0) | Unionistas de Salamanca | +0.5 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | CF Talavera de la Reina | 1-2 (1-0) | Real Madrid Castilla | 0 | 2.25 | T |
| 14/04/26 | Real Madrid Castilla | 1-1 (0-1) | Ourense CF | +0.75 | 2 | H |
| 12/04/26 | Racing de Ferrol | 0-5 (0-4) | Real Madrid Castilla | -0.25 | 2.5 | T |
| 04/04/26 | Real Madrid Castilla | 5-1 (2-1) | Celta vigo b | +0.5 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Barakaldo CF | 2-1 (0-0) | Real Madrid Castilla | -0.5 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Real Madrid Castilla | 2-2 (1-0) | Zamora CF | +0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | CD Lugo | 0-4 (0-2) | Real Madrid Castilla | -0.25 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
513
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
40
Sút bóng
48
Sút cầu môn
22
Tấn công
6796
Tấn công nguy hiểm
1543
Sút ngoài cầu môn
26
Đá phạt trực tiếp
1120
TL kiểm soát bóng
38%62%
TL kiểm soát bóng (HT)
33%67%
Phạm lỗi
209
Việt vị
02
Quả ném biên
1418
So Sánh Sức Mạnh
38 62
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Teruel (30 trận)
Ghi 0.63 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Real Madrid Castilla (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Teruel | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1945 | Thành lập | 2005 |
| Estadio de Pinilla | Sân nhà | |
| 2000 | Sức chứa | 6000 |
| HLV | ||
| Teruel | Khu vực | Madrid |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.45 | 1.12 | 2.75 | 0.72 | 0.97 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 5.30 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 2.70 ↑ | 0.00 | 0.17 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.50 | 3.20 | 2.10 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.97 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.10 ↓ | 10.00 ↑ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.24 ↓ | 1.81 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.56 | 3.15 | 2.43 | 0.89 | 2.50 | 0.87 | 0.93 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.06 ↓ | 9.10 ↑ | 5.55 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 1.44 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.55 | 3.25 | 2.55 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | 0.45 | -0.50 | 1.45 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.22 ↓ | 4.50 ↑ | 2.60 ↑ | 0.50 | 0.20 ↓ | 0.65 ↑ | -0.50 | 1.05 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.36 | 3.00 | 2.36 | 0.71 | 2.75 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 15.63 ↑ | 1.07 ↓ | 8.64 ↑ | 4.54 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.56 | 3.15 | 2.43 | 0.89 | 2.50 | 0.87 | 0.93 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.07 ↓ | 8.60 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 1.49 ↑ | 0.00 | 0.51 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.55 | 3.25 | 2.40 | 0.80 | 2.25 | 0.90 | 0.91 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.08 ↓ | 8.40 ↑ | 3.33 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 1.66 ↑ | 0.00 | 0.42 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.55 | 3.04 | 2.38 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.98 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 8.80 ↑ | 1.24 ↓ | 4.91 ↑ | 2.50 ↑ | 0.50 | 0.26 ↓ | 1.78 ↑ | 0.00 | 0.40 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.50 | 3.31 | 2.53 | 0.81 | 2.50 | 0.95 | 0.90 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 13.70 ↑ | 1.13 ↓ | 6.70 ↑ | 2.70 ↑ | 0.50 | 0.17 ↓ | 1.69 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.62 | 3.10 | 2.40 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 3.15 | 2.45 | 0.78 | 2.75 | 0.74 | 0.74 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 7.56 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 2.58 ↑ | 0.00 | 0.22 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.56 | 3.17 | 2.46 | 0.93 | 2.75 | 0.81 | 0.91 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 15.24 ↑ | 1.13 ↓ | 8.00 ↑ | 2.84 ↑ | 0.50 | 0.25 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.37 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.50 ↑ | 1.37 ↑ | 0.50 | 0.51 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.49 | 3.24 | 2.50 | 0.71 | 2.50 | 1.02 | 0.83 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 4.52 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | 2.80 ↑ | 0.00 | 0.27 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 9.00 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | 2.70 ↑ | 0.00 | 0.26 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.70 | 0.91 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 28.00 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Teruel | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Real Madrid Castilla | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).