Kết quả bóng đá trận Teramo vs Scafatese, 22:00 ngày 04/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:00 ngày 04/08/2026
Teramo 1 Kết thúc HT 0-0 1
Scafatese
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28℃~29℃
Diễn biến trận đấu
| Teramo | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| Gianluca Carpani 1 - 0 ⚽ | 56' | |
| 81' | ⚽ 1 - 1 Domenico Maggio | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 6 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 5 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 1 |
| Ghi bàn | 6 | 6 | 23 | 16 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 14 | 13 |
| Điểm | 6 | 7 | 21 | 17 |
Chủ = Teramo · Khách = Scafatese
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Teramo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (32%) | Thắng/Thắng | 12 (40%) |
| 2 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 5 (23%) | Hòa/Thắng | 9 (30%) |
| 4 (18%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 2 (9%) | Bại/Bại | 3 (10%) |
Thành tích gần đây — Teramo
TTHHTHTTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 17/8 (10 trận) Châu Á: 6/3/1 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Teramo | 3-1 (2-0) | San Nicolo | - | - | T |
| 10/05/26 | Teramo | 2-1 (1-1) | ASD Atletico Ascoli | - | - | T |
| 03/05/26 | ASD Atletico Ascoli | 1-1 (0-1) | Teramo | - | - | H |
| 26/04/26 | Teramo | 2-2 (1-0) | Recanatese | - | - | H |
| 19/04/26 | ASD Victor San Marino | 1-3 (0-3) | Teramo | - | - | T |
| 12/04/26 | Teramo | 0-0 (0-0) | ASD Termoli Calcio | - | - | H |
| 02/04/26 | Ancona | 0-2 (0-2) | Teramo | -0.25 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Teramo | 1-0 (1-0) | San Nicolo | - | - | T |
| 22/03/26 | L'Aquila | 1-3 (1-1) | Teramo | - | - | T |
| 15/03/26 | Teramo | 0-1 (0-1) | AS Ostia Mare | - | - | B |
| 01/03/26 | Sammaurese | 3-1 (2-0) | Teramo | - | - | B |
| 22/02/26 | Sora | 1-1 (0-0) | Teramo | - | - | H |
| 15/02/26 | Teramo | 2-1 (0-0) | FC Fossombrone 1949 | - | - | T |
| 08/02/26 | Mar Ratase | 0-1 (0-0) | Teramo | - | - | T |
| 01/02/26 | Teramo | 3-1 (3-0) | Vigor Senigallia | - | - | T |
| 25/01/26 | Chieti | 0-3 (0-1) | Teramo | - | - | T |
| 18/01/26 | Teramo | 1-1 (0-0) | Giulianova | - | - | H |
| 11/01/26 | Castelfidardo | 1-2 (0-0) | Teramo | - | - | T |
| 04/01/26 | Teramo | 2-1 (0-1) | Unipomezia | +1.25 | 2.75 | T |
| 21/12/25 | Teramo | 1-2 (0-2) | ASD Atletico Ascoli | - | - | B |
Thành tích gần đây — Scafatese
TBTTHHTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 24/8 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/07/26 | Asd Pineto Calcio | 1-4 (1-1) | Scafatese | -0.25 | 2.25 | T |
| 22/07/26 | Avellino | 3-1 (2-1) | Scafatese | - | - | B |
| 06/06/26 | FC Vado | 0-6 (0-3) | Scafatese | - | - | T |
| 31/05/26 | Scafatese | 1-0 (0-0) | Desenzano Calvina | +0.25 | 2.25 | T |
| 24/05/26 | Scafatese | 1-1 (0-1) | Desenzano Calvina | - | - | H |
| 17/05/26 | Scafatese | 1-1 (0-0) | Barletta | - | - | H |
| 13/05/26 | FC Savoia 1908 | 1-4 (1-1) | Scafatese | 0 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | Albalonga | 1-4 (1-1) | Scafatese | - | - | T |
| 26/04/26 | Scafatese | 1-0 (1-0) | Palmese 1914 | - | - | T |
| 19/04/26 | ASD Anziolavinio | 0-1 (0-0) | Scafatese | - | - | T |
| 12/04/26 | Scafatese | 4-1 (3-1) | Olbia | - | - | T |
| 02/04/26 | Trastevere Calcio | 3-2 (1-0) | Scafatese | +0.5 | 2.5 | B |
| 29/03/26 | Ischia Isolaverde | 0-2 (0-0) | Scafatese | - | - | T |
| 22/03/26 | Scafatese | 4-2 (1-0) | ASD Monastir | - | - | T |
| 15/03/26 | USD Latte Dolce | 0-2 (0-0) | Scafatese | - | - | T |
| 01/03/26 | Scafatese | 2-1 (1-0) | ASD Flaminia Civita Castellana | - | - | T |
| 22/02/26 | Valmontone 1921 | 0-2 (0-1) | Scafatese | - | - | T |
| 15/02/26 | Scafatese | 3-2 (2-2) | Atletico Lodigiani | - | - | T |
| 08/02/26 | Real Monterotondo | 0-1 (0-0) | Scafatese | - | - | T |
| 01/02/26 | Scafatese | 3-0 (2-0) | COS Sarrabus Ogliastra | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
57
Phạt góc (HT)
23
Sút bóng
118
Sút cầu môn
53
Tấn công
7170
Tấn công nguy hiểm
3033
Sút ngoài cầu môn
65
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
43 57
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Teramo (28 trận)
Ghi 1.89 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Scafatese (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Teramo (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Teramo | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1913-7-15 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 4000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 3.20 | 2.80 | 0.83 | 2.00 | 0.73 | 0.88 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.14 ↓ | 13.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 3.40 | 2.45 | 0.94 | 2.75 | 0.77 | 0.89 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.13 ↓ | 12.00 ↑ | 3.50 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.97 | 3.30 | 2.08 | 0.81 | 2.25 | 1.01 | 0.76 | -0.50 | 1.08 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.05 ↓ | 12.00 ↑ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.10 | 2.35 | 2.80 | 3.80 | 2.50 | 0.15 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.07 ↓ | 12.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.05 | 3.35 | 2.02 | 0.86 | 2.50 | 0.96 | 0.82 | -0.50 | 1.02 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.06 ↓ | 11.00 ↑ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.05 | 3.25 | 1.95 | 0.88 | 2.50 | 0.82 | 0.75 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.00 | 2.79 | 2.32 | 0.83 | 1.75 | 0.99 | 1.09 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 3.16 | 3.36 | 2.02 | 0.99 | 2.50 | 0.81 | 0.80 | -0.50 | 1.02 |
| Live | 11.80 ↑ | 1.05 ↓ | 11.80 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.94 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 3.31 | 3.87 | 1.82 | 1.36 | 3.50 | 0.50 | 1.55 | 0.00 | 0.43 |
| Live | 18.70 ↑ | 1.04 ↓ | 16.00 ↑ | 7.93 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.86 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 3.00 | 2.50 | 0.95 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 22.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Teramo | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Scafatese | 0 | 0 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).