Kết quả bóng đá trận Tau calcio vs Pontedera, 22:30 ngày 12/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:30 ngày 12/08/2026
Tau calcio 0 Kết thúc HT 0-0 1
Pontedera
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 2
Diễn biến trận đấu
| Tau calcio | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 90+3' | ⚽ 0 - 1 | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 8 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 13 | 7 |
| Mất bàn | 6 | 6 | 22 | 22 |
| Điểm | 4 | 3 | 11 | 6 |
Chủ = Tau calcio · Khách = Pontedera
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tau calcio | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (23%) | Thắng/Thắng | 2 (5%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 3 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (5%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 2 (5%) |
| 5 (23%) | Hòa/Hòa | 6 (15%) |
| 4 (18%) | Hòa/Bại | 4 (10%) |
| 2 (9%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 3 (8%) |
| 3 (14%) | Bại/Bại | 17 (44%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Tau calcio 0 (0%)Hòa 0 (0%)Pontedera 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/25 | Pontedera | 2-0 (0-0) | Tau calcio | - | - | B |
| 03/08/23 | Pontedera | 3-1 (2-0) | Tau calcio | - | - | B |
Thành tích gần đây — Tau calcio
HBTTHTBHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/14 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | Grosseto | 2-2 (1-1) | Tau calcio | -0.75 | 2.5 | H |
| 10/05/26 | Tau calcio | 0-2 (0-1) | ASD Seravezza Calcio | - | - | B |
| 03/05/26 | Gavorrano | 1-2 (1-0) | Tau calcio | - | - | T |
| 26/04/26 | Tau calcio | 3-2 (1-0) | ASD Terranuova Traiana | - | - | T |
| 19/04/26 | Poggibonsi | 0-0 (0-0) | Tau calcio | - | - | H |
| 12/04/26 | Tau calcio | 1-0 (0-0) | ASD Cannara | - | - | T |
| 02/04/26 | Scandicci | 4-3 (2-2) | Tau calcio | 0 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | Camaiore Calcio | 1-1 (0-1) | Tau calcio | - | - | H |
| 22/03/26 | Tau calcio | 2-1 (0-1) | Orvietana | - | - | T |
| 15/03/26 | Montevarchi | 1-0 (0-0) | Tau calcio | - | - | B |
| 01/03/26 | Tau calcio | 0-1 (0-1) | ASD Sporting Trestina | - | - | B |
| 22/02/26 | ASD Seravezza Calcio | 0-0 (0-0) | Tau calcio | - | - | H |
| 15/02/26 | Tau calcio | 0-1 (0-0) | Grosseto | - | - | B |
| 08/02/26 | San Donato Tavarnelle | 2-2 (0-0) | Tau calcio | - | - | H |
| 01/02/26 | Tau calcio | 3-1 (1-0) | Foligno Calcio | - | - | T |
| 25/01/26 | Prato | 2-2 (2-1) | Tau calcio | - | - | H |
| 18/01/26 | Tau calcio | 2-1 (2-0) | Ghivizzano | - | - | T |
| 11/01/26 | Sansepolcro ASD | 0-2 (0-2) | Tau calcio | - | - | T |
| 04/01/26 | Tau calcio | 0-0 (0-0) | Robur Siena S.S.D. | +0.5 | 2.25 | H |
| 21/12/25 | Tau calcio | 6-1 (3-1) | Gavorrano | - | - | T |
Thành tích gần đây — Pontedera
BBBBHHBBBH
Thắng 0 (0%)Hòa 3 (30%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 5/14 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/04/26 | Pontedera | 0-2 (0-1) | Livorno | -0.5 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Sambenedettese | 2-1 (2-0) | Pontedera | -0.75 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Pontedera | 0-1 (0-0) | Ravenna | -0.75 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Athletic Carpi | 2-0 (2-0) | Pontedera | -0.25 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | Pontedera | 0-0 (0-0) | A.S.D. Bra | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | US Pianese | 2-2 (0-0) | Pontedera | -0.5 | 2 | H |
| 14/03/26 | Pontedera | 0-1 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0 | 2 | B |
| 10/03/26 | Perugia | 2-1 (1-0) | Pontedera | -0.75 | 2.25 | B |
| 05/03/26 | Pontedera | 0-1 (0-1) | JuventusU23 | -0.25 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Vis Pesaro | 1-1 (0-0) | Pontedera | -0.5 | 2.25 | H |
| 22/02/26 | Pontedera | 1-3 (0-1) | Ascoli | -0.75 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | Pontedera | 1-1 (0-1) | Gubbio | 0 | 2.25 | H |
| 13/02/26 | Forli | 2-0 (1-0) | Pontedera | -0.75 | 2.25 | B |
| 08/02/26 | Pontedera | 2-2 (0-1) | Ternana | -0.5 | 2.25 | H |
| 31/01/26 | Nuovo Campobasso | 3-2 (0-1) | Pontedera | -0.5 | 2.25 | B |
| 18/01/26 | Pontedera | 1-1 (1-0) | Asd Pineto Calcio | -0.25 | 2.5 | H |
| 11/01/26 | Arezzo | 1-0 (1-0) | Pontedera | -1.5 | 2.75 | B |
| 03/01/26 | Pontedera | 1-3 (1-2) | Sassari Torres | -0.25 | 2 | B |
| 20/12/25 | Livorno | 2-2 (1-0) | Pontedera | -0.5 | 2 | H |
| 14/12/25 | Pontedera | 1-1 (1-0) | Sambenedettese | 0 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Phạt góc (HT)
12
Sút bóng
713
Sút cầu môn
46
Tấn công
11191
Tấn công nguy hiểm
4845
Sút ngoài cầu môn
37
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Quả ném biên
01
So Sánh Sức Mạnh
75 25
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tau calcio (27 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.48 bàn/trận
Pontedera (30 trận)
Ghi 0.77 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Tau calcio (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tau calcio | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.40 | 3.00 | 0.89 | 2.75 | 0.85 | 0.86 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 2.20 ↑ | 3.40 | 2.88 ↓ | 0.97 ↑ | 2.75 | 0.78 ↓ | 0.91 ↑ | 0.25 | 0.79 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.21 | 3.40 | 2.66 | 0.81 | 2.50 | 0.95 | 0.99 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 6.10 ↑ | 1.16 ↓ | 7.90 ↑ | 2.08 ↑ | 0.50 | 0.18 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.23 | 3.28 | 2.90 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.96 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 6.05 ↑ | 1.20 ↓ | 8.15 ↑ | 2.12 ↑ | 0.50 | 0.21 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.70 | 2.90 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.00 | 3.30 | 3.10 | 0.83 | 2.75 | 0.88 | 0.76 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 8.51 ↑ | 1.11 ↓ | 10.69 ↑ | 2.46 ↑ | 0.50 | 0.27 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.60 | 2.87 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 12.50 ↑ | 1.06 ↓ | 15.00 ↑ | 1.10 ↑ | 0.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.08 | 3.89 | 2.97 | 0.71 | 2.50 | 1.04 | 0.58 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 8.59 ↑ | 1.16 ↓ | 10.10 ↑ | 3.89 ↑ | 0.50 | 0.16 ↓ | 0.62 ↑ | 0.00 | 1.21 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.80 | 2.90 | 0.88 | 2.75 | 0.93 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.14 ↓ | 10.00 ↑ | 4.50 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.80 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 8.50 ↑ | 1.13 ↓ | 12.00 ↑ | 4.50 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Tau calcio | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Pontedera | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).