Kết quả bóng đá trận Tatran Liptovsky Mikulas U19 vs FC Kosice U19, 17:00 ngày 25/10/2026
Giải VĐQG U19 Slovakia · 17:00 ngày 25/10/2026
Tatran Liptovsky Mikulas U19 2 Kết thúc HT 1-2 3
FC Kosice U19
🟨 1 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 10
Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| Tatran Liptovsky Mikulas U19 | Phút | |
| 14' | ||
| 20' | ⚽ 0 - 1 | |
| 21' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 1-2 | ||
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 3 | 2 | 7 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 13 | 14 |
| Mất bàn | 11 | 5 | 23 | 18 |
| Điểm | 0 | 3 | 4 | 11 |
Chủ = Tatran Liptovsky Mikulas U19 · Khách = FC Kosice U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tatran Liptovsky Mikulas U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 3 (25%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (100%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 6 (50%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Thẻ vàng
01
Sút bóng
04
Sút cầu môn
01
Sút ngoài cầu môn
03
TL kiểm soát bóng
29%71%
Quả ném biên
710
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tatran Liptovsky Mikulas U19 (9 trận)
Ghi 1.44 bàn/trậnMất 2.56 bàn/trận
FC Kosice U19 (21 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Tatran Liptovsky Mikulas U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 3.05 | 3.70 | 1.94 | 0.83 | 3.00 | 0.93 | 0.97 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 200.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.02 ↓ | 8.33 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 3.05 | 3.70 | 1.94 | 0.83 | 3.00 | 0.93 | 0.97 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 200.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.03 ↓ | 7.14 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.87 | 3.70 | 1.99 | 0.81 | 3.00 | 0.95 | 0.98 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 26.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.33 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.11 ↓ | -0.25 | 3.44 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.74 | 3.32 | 2.05 | 0.88 | 3.00 | 0.92 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 170.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.66 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.10 | 3.70 | 1.91 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 34.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.06 ↓ | 0.80 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.96 | 3.90 | 1.97 | 1.25 | 3.50 | 0.58 | 1.25 | 0.00 | 0.58 |
| Live | 40.00 ↑ | 9.86 ↑ | 1.05 ↓ | 2.76 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 1.18 ↓ | 0.00 | 0.64 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.90 | 3.75 | 1.95 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.95 | -0.50 | 0.85 |
| Live | 81.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.90 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Tatran Liptovsky Mikulas U19 | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| FC Kosice U19 | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).