Kết quả bóng đá trận Tamworth vs Worthing, 01:45 ngày 29/08/2026
National League (Anh) · 01:45 ngày 29/08/2026
Tamworth 3 Kết thúc HT 0-1 2
Worthing
🟨 4 - 4 🟥 0 - 2 ⛳ 8 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 17℃~18℃
Diễn biến trận đấu
| Tamworth | Phút | |
| Kieren Donnelly | 32' | |
| Luke Fairlamb | 42' | |
| 44' | ⚽ 0 - 1 Jack Wadham(Assists:Teddy Jenks) (Kiến tạo: Teddy Jenks) | |
| HT 0-1 | ||
| 52' | Jack Wadham | |
| Daniel Creaney(Assists:Ben Milnes) (Kiến tạo: Ben Milnes) 1 - 1 ⚽ | 54' | |
| Daniel Creaney | 54' | |
| Ben Milnes | 56' | |
| 64' | Joe Cook | |
| 72' | ⚽ 1 - 2 Jose Marquez(Assists:Teddy Jenks) (Kiến tạo: Teddy Jenks) | |
| 74' | Jack Wadham | |
| 87' | Jose Marquez | |
| 90+2' | Dominic Hutchinson | |
| Nathan Tshikuna 2 - 2 ⚽ | 90+4' | |
| Morgan Roberts(Assists:Riccardo Calder) 3 - 2 ⚽ | 90+8' | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 22 | 17 |
| Mất bàn | 9 | 6 | 23 | 14 |
| Điểm | 3 | 3 | 12 | 16 |
Chủ = Tamworth · Khách = Worthing
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tamworth | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (29%) | Thắng/Thắng | 3 (25%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (7%) | Thắng/Bại | 4 (33%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 2 (14%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (14%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Tamworth
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 1 | 3 | 10 | 14 | 4 | 19 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 16 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 6 | 10 | 1 | 19 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 14 | 14 | - | - |
Worthing
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 46 | 25 | 9 | 12 | 99 | 52 | 84 | 1 |
| Sân nhà | 23 | 15 | 7 | 1 | 59 | 17 | 52 | 2 |
| Sân khách | 23 | 10 | 2 | 11 | 40 | 35 | 32 | 7 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | - | - |
Thành tích gần đây — Tamworth
BTBHTHHBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/24 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Halifax Town | 4-1 (3-0) | Tamworth | -0.25 | 2.5 | B |
| 19/08/26 | Tamworth | 5-3 (3-1) | Newcastle U21 | +0.25 | 3.25 | T |
| 15/08/26 | Tamworth | 1-2 (1-2) | AFC Fylde | +0.25 | 3 | B |
| 08/08/26 | Boreham Wood | 3-3 (1-1) | Tamworth | -1.25 | 3.25 | H |
| 01/08/26 | AFC Telford United | 1-3 (0-1) | Tamworth | +0.5 | 3 | T |
| 29/07/26 | Tamworth | 1-1 (1-0) | Macclesfield Town | +0.75 | 3 | H |
| 25/07/26 | Halesowen Town | 2-2 (1-0) | Tamworth | - | - | H |
| 22/07/26 | Tamworth | 1-2 (1-0) | Aston Villa U21 | - | - | B |
| 18/07/26 | Tamworth | 3-1 (2-1) | Stoke City U21 | - | - | T |
| 14/07/26 | Port Vale | 5-0 (0-0) | Tamworth | - | - | B |
| 11/07/26 | Tamworth | 2-1 (1-1) | Walton Hersham | +1 | 3.25 | T |
| 04/07/26 | Lichfield City | 2-4 (0-1) | Tamworth | +1.5 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | Tamworth | 5-1 (2-1) | Braintree Town | +0.75 | 3 | T |
| 18/04/26 | Eastleigh | 1-1 (1-1) | Tamworth | -0.25 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Tamworth | 0-1 (0-1) | York City | -1.25 | 3.5 | B |
| 06/04/26 | Halifax Town | 2-2 (0-1) | Tamworth | -0.5 | 2.75 | H |
| 03/04/26 | Tamworth | 1-0 (0-0) | Solihull Moors | +0.25 | 3 | T |
| 28/03/26 | Brackley Town | 0-1 (0-0) | Tamworth | 0 | 2.75 | T |
| 26/03/26 | Tamworth | 1-0 (0-0) | Forest Green Rovers | -0.5 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Rochdale | 3-2 (2-2) | Tamworth | -1.5 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Worthing
TBBTTTHTHH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/11 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Worthing | 1-0 (1-0) | Wealdstone FC | +0.25 | 2.75 | T |
| 19/08/26 | Worthing | 1-2 (1-0) | West Ham U21 | 0 | 3.25 | B |
| 15/08/26 | Worthing | 1-2 (1-0) | Forest Green Rovers | -0.25 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Carlisle United | 2-3 (1-0) | Worthing | -1 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Worthing | 3-0 (1-0) | Horsham | - | - | T |
| 29/07/26 | Worthing | 2-1 (2-1) | Brighton U21 | - | - | T |
| 25/07/26 | Enfield Town | 1-1 (0-1) | Worthing | +1 | 3 | H |
| 22/07/26 | Worthing | 1-0 (0-0) | Queens Park R U21 | - | - | T |
| 18/07/26 | Frome Town | 1-1 (1-1) | Worthing | - | - | H |
| 10/07/26 | Bournemouth AFC U21 | 2-2 (0-0) | Worthing | - | - | H |
| 25/04/26 | Worthing | 2-0 (1-0) | Ebbsfleet United | +0.5 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | Maidstone United | 2-1 (1-1) | Worthing | +0.25 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Worthing | 7-2 (2-1) | Dagenham Redbridge | +1 | 3.25 | T |
| 06/04/26 | Dorking | 1-2 (0-0) | Worthing | +0.25 | 3.25 | T |
| 03/04/26 | Worthing | 2-1 (0-1) | Eastbourne Borough | +1.5 | 3.5 | T |
| 28/03/26 | Enfield Town | 1-1 (1-0) | Worthing | +1.25 | 3 | H |
| 25/03/26 | Weston Super Mare | 2-3 (1-1) | Worthing | +0.25 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | AFC Totton | 0-3 (0-1) | Worthing | +0.75 | 3 | T |
| 14/03/26 | Worthing | 2-0 (2-0) | Chelmsford City | +0.5 | 3 | T |
| 11/03/26 | Worthing | 0-0 (0-0) | Maidenhead United | +0.75 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
83
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
44
Sút bóng
178
Sút cầu môn
92
Tấn công
9881
Tấn công nguy hiểm
7148
Sút ngoài cầu môn
86
Đá phạt trực tiếp
1316
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
40%60%
Phạm lỗi
1512
Việt vị
11
Quả ném biên
2523
So Sánh Sức Mạnh
47 53
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tamworth (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Worthing (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Tamworth (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 1 (33%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVO
Worthing (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Tamworth | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1933 | Thành lập | |
| The Lamb Ground | Sân nhà | |
| 4065 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Tamworth | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.06 | 3.60 | 3.00 | 0.92 | 3.00 | 0.88 | 0.86 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 2.16 ↑ | 3.70 ↑ | 2.80 ↓ | 1.03 ↑ | 3.25 | 0.78 ↓ | 1.03 ↑ | 0.25 | 0.82 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.50 | 3.10 | 0.82 | 2.75 | 0.98 | 0.82 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.06 ↓ | 23.00 ↑ | 2.45 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.99 | 3.45 | 2.97 | 0.90 | 3.00 | 0.86 | 0.82 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 82.00 ↑ | 4.95 ↑ | 1.10 ↓ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 2.77 ↑ | 0.25 | 0.20 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.55 | 3.00 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 7.75 ↑ | 1.07 ↓ | 40.00 ↑ | 6.00 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.26 | 3.50 | 2.75 | 0.76 | 2.75 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 5.83 ↑ | 1.11 ↓ | 25.70 ↑ | 3.72 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.99 | 3.45 | 2.97 | 0.90 | 3.00 | 0.86 | 0.82 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 88.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.10 ↓ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.01 | 3.55 | 2.71 | 0.86 | 3.00 | 0.84 | 0.81 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 2.10 ↑ | 3.60 ↑ | 2.52 ↓ | 0.68 ↓ | 3.00 | 1.02 ↑ | 0.93 ↑ | 0.25 | 0.77 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.04 | 3.34 | 2.84 | 0.94 | 3.00 | 0.86 | 0.88 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 2.22 ↑ | 3.43 ↑ | 2.63 ↓ | 0.85 ↓ | 3.00 | 0.99 ↑ | 1.04 ↑ | 0.25 | 0.82 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.14 | 3.51 | 2.86 | 0.82 | 2.75 | 0.98 | 0.92 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 33.00 ↑ | 5.55 ↑ | 1.10 ↓ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 4.75 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.90 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.11 ↓ | 0.55 | 2.50 | 1.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 0.79 | 2.75 | 0.90 | 0.72 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 91.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.13 ↓ | 5.16 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.87 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.95 | 3.54 | 3.52 | 0.78 | 2.75 | 0.99 | 0.96 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 30.50 ↑ | 5.27 ↑ | 1.18 ↓ | 2.91 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.33 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.90 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 14.00 ↑ | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 0.83 ↑ | 3.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.22 | 3.50 | 2.75 | 0.61 | 2.50 | 1.13 | 0.68 | 0.00 | 1.04 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 51.00 ↑ | 5.23 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.13 ↓ | 0.00 | 5.17 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 51.00 ↑ | 6.00 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.13 ↓ | 0.00 | 5.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.30 | 2.75 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 151.00 ↑ | 18.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Tamworth | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Worthing | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).