Kết quả bóng đá trận Talleres Rem de Escalada vs Liniers, 01:00 ngày 13/09/2026
Primera B Metropolitana (Argentina) · 01:00 ngày 13/09/2026
Talleres Rem de Escalada 0 Kết thúc HT 0-2 2
Liniers
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 11 - 2
Nhiệt độ: 10°C
Diễn biến trận đấu
| Talleres Rem de Escalada | Phút | |
| 37' | ⚽ 0 - 1 Rodriguez C. | |
| 38' | ⚽ 0 - 2 | |
| 44' | ⚽ 0 - 3 | |
| HT 0-2 | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 9 | 13 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 9 | 13 |
| Điểm | 4 | 1 | 15 | 12 |
Chủ = Talleres Rem de Escalada · Khách = Liniers
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Talleres Rem de Escalada | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (31%) | Thắng/Thắng | 3 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 4 (12%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 7 (20%) | Hòa/Thắng | 3 (9%) |
| 7 (20%) | Hòa/Hòa | 7 (21%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 6 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 3 (9%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 5 (14%) | Bại/Bại | 7 (21%) |
Bảng xếp hạng
Talleres Rem de Escalada
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 12 | 6 | 3 | 3 | 13 | 7 | 21 | 3 |
| Sân nhà | 7 | 3 | 2 | 2 | 6 | 5 | 11 | 9 |
| Sân khách | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 2 | 10 | 6 |
Liniers
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 12 | 2 | 6 | 4 | 11 | 12 | 12 | 16 |
| Sân nhà | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 5 | 6 | 17 |
| Sân khách | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | 6 | 12 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
51
Sút bóng
59
Sút cầu môn
45
Sút ngoài cầu môn
14
TL kiểm soát bóng
48%52%
Quả ném biên
31
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Talleres Rem de Escalada (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 0.67 bàn/trận
Liniers (30 trận)
Ghi 0.77 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Talleres Rem de Escalada | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Cristian Alberto Tula | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.61 | 3.40 | 5.50 | 0.96 | 2.00 | 0.81 | 0.98 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.80 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.45 | 3.00 | 5.50 | 0.72 | 2.00 | 0.62 | 0.78 | 1.00 | 0.56 |
| Live | 23.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.58 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.56 | 3.50 | 5.30 | 0.94 | 2.00 | 0.80 | 0.74 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.92 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 3.20 | 5.50 | 1.40 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 25.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.56 | 3.50 | 5.30 | 0.94 | 2.00 | 0.80 | 0.74 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.45 | 3.50 | 5.80 | 0.79 | 2.00 | 0.91 | 0.89 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.48 ↑ | 3.45 ↓ | 5.30 ↓ | 0.99 ↑ | 2.25 | 0.71 ↓ | 0.95 ↑ | 1.00 | 0.75 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.48 | 3.30 | 5.60 | 0.85 | 2.00 | 0.91 | 0.99 | 1.00 | 0.77 |
| Live | 50.00 ↑ | 9.20 ↑ | 1.01 ↓ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 3.25 | 5.75 | 1.50 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.58 | 3.15 | 5.25 | 0.81 | 2.00 | 0.71 | 0.76 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 501.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.57 | 3.35 | 6.18 | 1.35 | 2.50 | 0.48 | 1.87 | 1.50 | 0.33 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.63 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.03 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 3.40 | 6.25 | 0.98 | 2.00 | 0.83 | 1.00 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 151.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.80 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Talleres Rem de Escalada | +1 | 2 | 0 | 0 |
| Liniers | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).