Kết quả bóng đá trận Tachov vs Slovan Velvary, 20:30 ngày 06/09/2026
Group D League (Séc) · 20:30 ngày 06/09/2026
Tachov 3 Kết thúc HT 2-0 1
Slovan Velvary
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 9
Nhiệt độ: 20°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 3 | 2 | 7 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 16 | 14 |
| Mất bàn | 10 | 7 | 29 | 18 |
| Điểm | 0 | 1 | 7 | 14 |
Chủ = Tachov · Khách = Slovan Velvary
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Tachov | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (23%) | Thắng/Thắng | 2 (29%) |
| 2 (15%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 2 (29%) |
| 2 (15%) | Hòa/Hòa | 1 (14%) |
| 2 (15%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 3 (23%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
31
Thẻ vàng
01
Sút bóng
31
Sút ngoài cầu môn
31
TL kiểm soát bóng
66%34%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Tachov (19 trận)
Ghi 1.58 bàn/trậnMất 2.26 bàn/trận
Slovan Velvary (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 2.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Tachov | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.55 | 3.40 | 2.40 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 90.00 ↑ | 2.20 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.40 | 2.37 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↓ | 3.70 ↑ | 2.45 ↑ | 0.35 ↓ | 2.50 | 2.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.90 | 3.90 | 1.86 | 0.86 | 3.25 | 0.67 | 0.81 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 2.30 ↓ | 3.80 ↓ | 2.45 ↑ | 0.85 ↓ | 3.50 | 0.80 ↑ | 0.77 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.13 | 4.10 | 1.90 | 1.18 | 3.50 | 0.61 | 1.47 | 0.00 | 0.48 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.10 ↑ | 31.00 ↑ | 3.23 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.00 | 4.00 | 1.91 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.85 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.50 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Tachov | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Slovan Velvary | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).