Kết quả bóng đá trận Szombathelyi Haladas vs Kiraly SZE, 21:00 ngày 15/08/2026
NB III (Hungary) · 21:00 ngày 15/08/2026
Szombathelyi Haladas 3 Kết thúc HT 1-0 0
Kiraly SZE
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 1
Địa điểm: Rohonci Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 35°C
Diễn biến trận đấu
| Szombathelyi Haladas | Phút | |
| 29' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 44' | |
| HT 1-0 | ||
| 2 - 0 ⚽ | 60' | |
| 3 - 0 ⚽ | 73' | |
| 90' | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 3 | 0 | 7 | 0 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 3 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 13 | 1 | 28 | 5 |
| Mất bàn | 3 | 8 | 12 | 21 |
| Điểm | 9 | 0 | 22 | 2 |
Chủ = Szombathelyi Haladas · Khách = Kiraly SZE
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Szombathelyi Haladas | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 13 (42%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (13%) |
| 9 (29%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 2 (25%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Bại | 5 (63%) |
Thành tích gần đây — Szombathelyi Haladas
TTHBBTTHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/10 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Szombathelyi Haladas | 2-1 (2-0) | Sarisapi Banyasz SE | - | - | T |
| 09/08/26 | Szombathelyi Haladas | 6-1 (2-1) | Balatonalmadi SE | - | - | T |
| 26/07/26 | Szombathelyi Haladas | 1-1 (0-1) | SC Sopron | - | - | H |
| 19/07/26 | Szombathelyi Haladas | 0-1 (0-0) | Lecce | -3 | 4.25 | B |
| 10/07/26 | videoton FC fehervar | 3-0 (3-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | B |
| 04/07/26 | Szombathelyi Haladas | 3-0 (3-0) | FC Ajka | - | - | T |
| 01/07/26 | Veszprem | 2-3 (0-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 24/05/26 | Papai Perutz | 1-1 (1-1) | Szombathelyi Haladas | - | - | H |
| 17/05/26 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (1-0) | Zsambeki SK | - | - | T |
| 10/05/26 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (1-0) | MTE Mosonmagyarovar | - | - | T |
| 03/05/26 | Ujpesti TE B | 1-2 (1-1) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 26/04/26 | Szombathelyi Haladas | 2-1 (2-0) | Budaorsi SC | - | - | T |
| 19/04/26 | Puskas Academy II | 2-4 (2-2) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 11/04/26 | Szombathelyi Haladas | 4-1 (2-0) | SC Sopron | - | - | T |
| 05/04/26 | Komarom VSE | 0-1 (0-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 29/03/26 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (0-0) | Balatonfuredi FC | - | - | T |
| 22/03/26 | Tatabanya | 1-1 (1-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | H |
| 14/03/26 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (1-0) | Gyirmot SE | - | - | T |
| 08/03/26 | ETO Akademia | 2-4 (0-2) | Szombathelyi Haladas | - | - | T |
| 01/03/26 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (0-0) | Dorogi FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Kiraly SZE
HBBHBHBBHB
Thắng 0 (0%)Hòa 4 (40%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/24 (10 trận) Châu Á: 0/4/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Kiraly SZE | 0-0 (0-0) | Dorogi FC | - | - | H |
| 08/08/26 | MTE Mosonmagyarovar | 3-2 (0-1) | Kiraly SZE | - | - | B |
| 11/07/26 | Kiraly SZE | 0-5 (0-2) | Kaposvar | - | - | B |
| 05/02/26 | Papai Perutz | 1-1 (0-0) | Kiraly SZE | - | - | H |
| 02/08/25 | Kiraly SZE | 1-4 (1-2) | MTE Mosonmagyarovar | - | - | B |
| 26/07/25 | Kiraly SZE | 2-2 (0-0) | Csornai SE | - | - | H |
| 04/08/24 | Kiraly SZE | 0-1 (0-0) | Mori SE | - | - | B |
| 10/02/24 | Kiraly SZE | 0-5 (0-0) | Csornai SE | - | - | B |
| 06/08/23 | Vep | 2-2 (1-2) | Kiraly SZE | - | - | H |
| 20/07/23 | Kiraly SZE | 0-1 (0-1) | Csornai SE | - | - | B |
| 27/08/22 | Kiraly SZE | 0-3 (0-0) | BVSC Zuglo | - | - | B |
| 06/08/22 | Kiraly SZE | 2-0 (1-0) | Veszprem | - | - | T |
| 19/09/20 | Kiraly SZE | 2-3 (1-0) | Beech Sigit | - | - | B |
| 22/09/18 | Kiraly SZE | 0-3 (0-1) | Kaposvar | - | - | B |
| 26/10/16 | Kiraly SZE | 0-4 (0-0) | REAC | - | - | B |
| 21/09/16 | Szentantalfa | 1-1 (0-1) | Kiraly SZE | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
81
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
11
Sút bóng
129
Sút cầu môn
54
Tấn công
9972
Tấn công nguy hiểm
5618
Sút ngoài cầu môn
75
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
70%30%
So Sánh Sức Mạnh
82 18
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Szombathelyi Haladas (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Kiraly SZE (8 trận)
Ghi 0.63 bàn/trậnMất 2.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Szombathelyi Haladas | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1919 | Thành lập | |
| Rohonci | Sân nhà | |
| 18000 | Sức chứa | 0 |
| Michal Hipp | HLV | |
| Szombathely | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.83 | 3.65 | 3.60 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.83 | 3.65 | 3.60 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.01 | 3.55 | 3.05 | 0.75 | 2.75 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↓ | 3.75 ↑ | 3.65 ↑ | 0.75 | 2.75 | 0.93 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.60 | 3.00 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↓ | 3.75 ↑ | 3.40 ↑ | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.45 | 2.85 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.71 ↓ | 3.70 ↑ | 3.90 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 1.98 | 3.60 | 2.95 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.78 ↓ | 3.75 ↑ | 3.40 ↑ | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.50 | 2.93 | 0.62 | 2.50 | 1.25 | 0.86 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.94 ↓ | 3.64 ↑ | 3.21 ↑ | 0.61 ↓ | 2.50 | 1.15 ↓ | 0.70 ↓ | 0.25 | 0.99 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.50 | 2.88 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.80 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.75 ↓ | 3.75 ↑ | 3.75 ↑ | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.80 | 0.50 | 1.00 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Szombathelyi Haladas | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Kiraly SZE | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).