Kết quả bóng đá trận Szombathelyi Haladas vs Beech Sigit, 23:00 ngày 31/10/2026
NB III (Hungary) · 23:00 ngày 31/10/2026
Szombathelyi Haladas 2 Kết thúc HT 0-1 1
Beech Sigit
🟨 5 - 4 🟥 1 - 2 ⛳ 8 - 9
Nhiệt độ: 10°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 4 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 1 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 21 | 17 |
| Mất bàn | 3 | 7 | 10 | 18 |
| Điểm | 6 | 0 | 19 | 13 |
Chủ = Szombathelyi Haladas · Khách = Beech Sigit
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Szombathelyi Haladas | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 13 (41%) | Thắng/Thắng | 5 (24%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (10%) |
| 10 (31%) | Hòa/Thắng | 4 (19%) |
| 3 (9%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 3 (14%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Bại/Bại | 6 (29%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Szombathelyi Haladas (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Beech Sigit (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 2.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Szombathelyi Haladas | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1919 | Thành lập | |
| Rohonci | Sân nhà | |
| 18000 | Sức chứa | 0 |
| Michal Hipp | HLV | |
| Szombathely | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.55 | 4.20 | 4.60 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.95 ↑ | 3.55 ↓ | 3.25 ↓ | 1.10 ↑ | 3.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.55 | 4.20 | 4.40 | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 1.91 ↑ | 3.40 ↓ | 3.30 ↓ | 0.50 ↑ | 2.50 | 1.40 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.54 | 4.10 | 4.10 | 0.78 | 3.25 | 0.74 | 0.78 | 1.00 | 0.74 |
| Live | 4.40 ↑ | 1.28 ↓ | 11.50 ↑ | 2.53 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 1.89 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.62 | 4.10 | 4.33 | 0.48 | 2.50 | 1.46 | 0.27 | 0.00 | 2.40 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 55.00 ↑ | 5.34 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.39 ↑ | 0.75 | 1.84 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.57 | 4.20 | 4.20 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.93 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Szombathelyi Haladas | +1 | 1 | 0 | 0 |
| Beech Sigit | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).