Kết quả bóng đá trận Szetomeharry (W) vs Szekszard UFC (W), 22:00 ngày 26/08/2026
Hạng 1 Nữ Hungary · 22:00 ngày 26/08/2026
Szetomeharry (W) 3 Kết thúc HT 1-0 0
Szekszard UFC (W)
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Szetomeharry (W) | Phút | |
| 34' | ||
| Dresaj A. 1 - 0 ⚽ | 44' | |
| 45' | ||
| HT 1-0 | ||
| Horvath A. 2 - 0 ⚽ | 50' | |
| ❌ Đá hỏng penalty | 62' | |
| ❌ Đá hỏng penalty | 62' | |
| Dresaj A. 3 - 0 ⚽ | 84' | |
| 89' | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 1 | 3 | 3 | 9 |
| Ghi bàn | 5 | 0 | 16 | 5 |
| Mất bàn | 1 | 9 | 11 | 34 |
| Điểm | 6 | 0 | 17 | 3 |
Chủ = Szetomeharry (W) · Khách = Szekszard UFC (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Szetomeharry (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (30%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 2 (7%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (15%) | Hòa/Bại | 3 (11%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 6 (22%) | Bại/Bại | 18 (67%) |
Bảng xếp hạng
Szetomeharry (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 2 | 7 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 1 | 3 | 8 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 9 | - | - |
Szekszard UFC (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 0 | 5 | 0 | 17 | 0 | 11 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 12 | 0 | 12 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 5 | 0 | 11 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 19 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Szetomeharry (W) 4 (50%)Hòa 2 (25%)Szekszard UFC (W) 2 (25%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/04/26 | Szekszard UFC (W) | 3-2 (1-2) | Szetomeharry (W) | +1.25 | 3.5 | B |
| 27/09/25 | Szetomeharry (W) | 4-0 (3-0) | Szekszard UFC (W) | - | - | T |
| 16/04/25 | Szekszard UFC (W) | 1-3 (0-0) | Szetomeharry (W) | 0 | 3 | T |
| 28/09/24 | Szetomeharry (W) | 2-1 (1-0) | Szekszard UFC (W) | - | - | T |
| 13/04/24 | Szetomeharry (W) | 2-0 (1-0) | Szekszard UFC (W) | - | - | T |
| 14/10/23 | Szekszard UFC (W) | 4-2 (1-1) | Szetomeharry (W) | - | - | B |
| 29/04/23 | Szetomeharry (W) | 4-4 (1-2) | Szekszard UFC (W) | - | - | H |
| 15/10/22 | Szekszard UFC (W) | 1-1 (1-0) | Szetomeharry (W) | - | - | H |
Thành tích gần đây — Szetomeharry (W)
BHBTBHTTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/15 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | MTK Hungaria FC (W) | 1-0 (0-0) | Szetomeharry (W) | - | - | B |
| 16/08/26 | Astra Hungary (W) | 0-0 (0-0) | Szetomeharry (W) | - | - | H |
| 08/08/26 | Szetomeharry (W) | 0-1 (0-0) | MOL Fehervar FC (W) | - | - | B |
| 16/05/26 | Szetomeharry (W) | 3-2 (2-1) | MTK Hungaria FC (W) | - | - | T |
| 09/05/26 | Ferencvarosi TC (W) | 5-1 (4-0) | Szetomeharry (W) | - | - | B |
| 06/05/26 | Gyori Dozsa (W) | 0-0 (0-0) | Szetomeharry (W) | - | - | H |
| 02/05/26 | Szetomeharry (W) | 2-0 (1-0) | Budaorsi SC (W) | - | - | T |
| 25/04/26 | Victoria Boys (W) | 2-5 (1-2) | Szetomeharry (W) | - | - | T |
| 04/04/26 | Szetomeharry (W) | 2-1 (1-1) | Pecsi MFC (W) | - | - | T |
| 01/04/26 | Szekszard UFC (W) | 3-2 (1-2) | Szetomeharry (W) | +1.25 | 3.5 | B |
| 28/03/26 | Szetomeharry (W) | 1-1 (1-0) | Ujpesti (W) | - | - | H |
| 13/03/26 | Szetomeharry (W) | 1-0 (0-0) | Diosgyori VTK (W) | +0.25 | 3.25 | T |
| 21/02/26 | Budapest Honved Woman's | 2-0 (1-0) | Szetomeharry (W) | - | - | B |
| 22/11/25 | Szetomeharry (W) | 2-3 (2-3) | Puskas Akademia (W) | - | - | B |
| 15/11/25 | MTK Hungaria FC (W) | 2-0 (0-0) | Szetomeharry (W) | - | - | B |
| 08/11/25 | Szetomeharry (W) | 0-1 (0-1) | Ferencvarosi TC (W) | - | - | B |
| 02/11/25 | Budaorsi SC (W) | 5-5 (3-2) | Szetomeharry (W) | - | - | H |
| 15/10/25 | Szetomeharry (W) | 3-1 (0-1) | Victoria Boys (W) | +0.75 | 3.5 | T |
| 11/10/25 | Pecsi MFC (W) | 1-2 (0-1) | Szetomeharry (W) | - | - | T |
| 03/10/25 | Szetomeharry (W) | 1-2 (0-1) | Ferencvarosi TC (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Szekszard UFC (W)
BBBBBTBBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 9/35 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Szekszard UFC (W) | 0-3 (0-1) | MOL Fehervar FC (W) | - | - | B |
| 15/08/26 | Budapest Honved Woman's | 2-0 (1-0) | Szekszard UFC (W) | - | - | B |
| 08/08/26 | Szekszard UFC (W) | 0-6 (0-2) | Puskas Akademia (W) | - | - | B |
| 16/05/26 | Ujpesti (W) | 3-1 (3-0) | Szekszard UFC (W) | - | - | B |
| 09/05/26 | Szekszard UFC (W) | 1-5 (0-2) | Gyori Dozsa (W) | - | - | B |
| 02/05/26 | Szekszard UFC (W) | 3-0 (0-0) | Diosgyori VTK (W) | - | - | T |
| 24/04/26 | Szekszard UFC (W) | 0-6 (0-5) | Budapest Honved Woman's | - | - | B |
| 04/04/26 | Puskas Akademia (W) | 3-0 (3-0) | Szekszard UFC (W) | - | - | B |
| 01/04/26 | Szekszard UFC (W) | 3-2 (1-2) | Szetomeharry (W) | -1.25 | 3.5 | T |
| 28/03/26 | Ferencvarosi TC (W) | 5-1 (2-0) | Szekszard UFC (W) | - | - | B |
| 21/03/26 | Szekszard UFC (W) | 2-1 (1-1) | Budaorsi SC (W) | - | - | T |
| 18/03/26 | Szekszard UFC (W) | 0-1 (0-0) | Pecsi MFC (W) | -1.75 | 3.5 | B |
| 14/03/26 | Victoria Boys (W) | 1-1 (1-1) | Szekszard UFC (W) | - | - | H |
| 21/11/25 | MTK Hungaria FC (W) | 8-0 (3-0) | Szekszard UFC (W) | - | - | B |
| 15/11/25 | Szekszard UFC (W) | 1-4 (0-1) | Ujpesti (W) | - | - | B |
| 08/11/25 | Gyori Dozsa (W) | 8-0 (8-0) | Szekszard UFC (W) | - | - | B |
| 02/11/25 | Diosgyori VTK (W) | 2-0 (0-0) | Szekszard UFC (W) | - | - | B |
| 15/10/25 | Budapest Honved Woman's | 1-1 (1-0) | Szekszard UFC (W) | -2.25 | 4 | H |
| 11/10/25 | Szekszard UFC (W) | 0-4 (0-2) | Puskas Akademia (W) | - | - | B |
| 04/10/25 | Victoria Boys (W) | 2-0 (1-0) | Szekszard UFC (W) | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
50
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
21
Sút bóng
161
Sút cầu môn
70
Tấn công
149132
Tấn công nguy hiểm
7338
Sút ngoài cầu môn
91
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
75 25
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T4 H2 B2T2 H2 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B0T0 H1 B3
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Szetomeharry (W) (27 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.52 bàn/trận
Szekszard UFC (W) (27 trận)
Ghi 0.70 bàn/trậnMất 3.41 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Szetomeharry (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.38 | 4.30 | 6.30 | 0.93 | 3.25 | 0.84 | 0.87 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 1.11 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.30 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.17 ↓ | 0.00 | 2.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 4.60 | 6.00 | 0.97 | 3.25 | 0.81 | 0.87 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 1.36 ↓ | 4.80 ↑ | 6.50 ↑ | 0.96 ↓ | 3.25 | 0.82 ↑ | 0.81 ↓ | 1.25 | 0.91 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.41 | 4.20 | 5.60 | 0.95 | 3.00 | 0.87 | 1.03 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 1.17 ↓ | 5.10 ↑ | 13.00 ↑ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 4.40 | 5.25 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 6.00 ↑ | 22.00 ↑ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.44 | 4.00 | 4.80 | 0.73 | 3.00 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.97 ↑ | 63.81 ↑ | 2.04 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.35 | 4.26 | 5.50 | 0.75 | 3.00 | 1.05 | 0.87 | 1.25 | 0.93 |
| Live | 1.18 ↓ | 5.10 ↑ | 13.00 ↑ | 3.57 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.22 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.46 | 3.99 | 4.54 | 0.74 | 3.00 | 0.94 | 0.75 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.04 ↓ | 9.60 ↑ | 21.00 ↑ | 2.63 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 2.32 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 4.40 | 4.80 | 0.44 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.25 ↑ | 2.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.46 | 4.10 | 4.80 | 0.76 | 3.25 | 0.76 | 0.71 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.64 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 2.68 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.38 | 4.37 | 5.74 | 0.78 | 3.00 | 0.93 | 0.83 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 1.34 ↓ | 4.78 ↑ | 6.40 ↑ | 0.76 ↓ | 3.00 | 0.99 ↑ | 0.93 ↑ | 1.50 | 0.81 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.47 | 4.40 | 4.75 | 1.15 | 3.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 226.00 ↑ | 7.00 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.50 | 4.20 | 5.42 | 1.20 | 3.50 | 0.59 | 1.24 | 1.50 | 0.58 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 3.23 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.78 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.45 | 4.20 | 5.25 | 0.78 | 3.00 | 1.03 | 1.00 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 5.25 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.70 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.40 | 4.20 | 6.00 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.