Kết quả bóng đá trận Szeged Csanad vs Gyirmot SE, 22:30 ngày 15/08/2026
NB Ⅱ (Hungary) · 22:30 ngày 15/08/2026
Szeged Csanad 0 Kết thúc HT 0-0 1
Gyirmot SE
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Szeged Csanad | Phút | |
| 31' | Norbert Kiss | |
| HT 0-0 | ||
| Marton Sandor | 47' | |
| 54' | Danilo Pejovic | |
| Viktor Vekony | 56' | |
| David Markvart | 67' | |
| 84' | ⚽ 0 - 1 Mark Madarasz | |
| 85' | Novak Csanad | |
| 86' | Marko Szabo | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 11 | 19 |
| Mất bàn | 3 | 8 | 12 | 13 |
| Điểm | 4 | 3 | 9 | 18 |
Chủ = Szeged Csanad · Khách = Gyirmot SE
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Szeged Csanad | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 10 (36%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (10%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 3 (11%) |
| 1 (10%) | Hòa/Hòa | 4 (14%) |
| 2 (20%) | Hòa/Bại | 4 (14%) |
| 1 (10%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (20%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (30%) | Bại/Bại | 3 (11%) |
Bảng xếp hạng
Szeged Csanad
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 5 | 5 | 11 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 12 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 5 | 9 | - | - |
Gyirmot SE
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 12 | 10 | 7 |
| Sân nhà | 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 8 | 7 | 6 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 9 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 15 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (16 trận)
Szeged Csanad 3 (19%)Hòa 8 (50%)Gyirmot SE 5 (31%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 7 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 5 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/04/25 | Gyirmot SE | 0-1 (0-0) | Szeged Csanad | - | - | T |
| 29/09/24 | Szeged Csanad | 1-1 (0-0) | Gyirmot SE | - | - | H |
| 18/02/24 | Gyirmot SE | 0-0 (0-0) | Szeged Csanad | - | - | H |
| 17/08/23 | Szeged Csanad | 1-1 (0-1) | Gyirmot SE | +0.5 | 2.25 | H |
| 14/05/23 | Szeged Csanad | 3-0 (2-0) | Gyirmot SE | - | - | T |
| 26/11/22 | Gyirmot SE | 0-1 (0-1) | Szeged Csanad | - | - | T |
| 07/03/21 | Gyirmot SE | 0-0 (0-0) | Szeged Csanad | - | - | H |
| 21/10/20 | Szeged Csanad | 0-1 (0-1) | Gyirmot SE | - | - | B |
| 09/02/20 | Szeged Csanad | 0-0 (0-0) | Gyirmot SE | 0 | 2.5 | H |
| 19/08/19 | Gyirmot SE | 0-0 (0-0) | Szeged Csanad | - | - | H |
| 15/04/18 | Szeged Csanad | 0-0 (0-0) | Gyirmot SE | - | - | H |
| 01/10/17 | Gyirmot SE | 1-0 (0-0) | Szeged Csanad | - | - | B |
| 21/02/16 | Gyirmot SE | 2-1 (1-1) | Szeged Csanad | - | - | B |
| 01/08/15 | Szeged Csanad | 0-0 (0-0) | Gyirmot SE | - | - | H |
| 11/04/15 | Szeged Csanad | 1-3 (0-2) | Gyirmot SE | - | - | B |
| 04/10/14 | Gyirmot SE | 1-0 (1-0) | Szeged Csanad | - | - | B |
Thành tích gần đây — Szeged Csanad
BHBBHBTHBB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/14 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | videoton FC fehervar | 1-0 (0-0) | Szeged Csanad | - | - | B |
| 26/07/26 | Duna-Tisza | 1-1 (1-0) | Szeged Csanad | - | - | H |
| 11/07/26 | SOROKSAR | 3-2 (0-2) | Szeged Csanad | - | - | B |
| 08/07/26 | Backa Topola | 1-0 (1-0) | Szeged Csanad | - | - | B |
| 27/06/26 | Szeged Csanad | 2-2 (0-1) | Csakvari TK | - | - | H |
| 17/05/26 | Szeged Csanad | 0-1 (0-0) | Csakvari TK | - | - | B |
| 10/05/26 | FC Ajka | 0-3 (0-1) | Szeged Csanad | - | - | T |
| 03/05/26 | Szeged Csanad | 0-0 (0-0) | Budapest Honved | - | - | H |
| 26/04/26 | Dafuji cloth MTE | 2-0 (0-0) | Szeged Csanad | - | - | B |
| 19/04/26 | Szeged Csanad | 0-3 (0-2) | Fehervar Videoton | 0 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | BVSC Zuglo | 1-1 (1-0) | Szeged Csanad | - | - | H |
| 05/04/26 | Szeged Csanad | 0-4 (0-1) | Vasas | - | - | B |
| 22/03/26 | Szentlorinc SE | 0-2 (0-0) | Szeged Csanad | - | - | T |
| 14/03/26 | SOROKSAR | 0-1 (0-1) | Szeged Csanad | - | - | T |
| 08/03/26 | Szeged Csanad | 1-2 (0-1) | Mezokovesd Zsory | - | - | B |
| 01/03/26 | Kozarmisleny SE | 2-1 (1-0) | Szeged Csanad | 0 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | Szeged Csanad | 1-1 (0-1) | Duna-Tisza | - | - | H |
| 15/02/26 | KARCAG SE | 1-0 (1-0) | Szeged Csanad | - | - | B |
| 08/02/26 | Szeged Csanad | 1-1 (0-0) | Bekescsaba | - | - | H |
| 01/02/26 | Kecskemeti TE | 4-0 (1-0) | Szeged Csanad | - | - | B |
Thành tích gần đây — Gyirmot SE
HTTTHTHBTH
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 21/10 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Gyirmot SE | 2-2 (1-1) | Kazincbarcika | - | - | H |
| 01/08/26 | Gyirmot SE | 2-1 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 27/07/26 | Gyirmot SE | 3-1 (1-1) | Csakvari TK | - | - | T |
| 19/07/26 | Gyirmot SE | 5-0 (4-0) | Tj Ofc GabciKovo | - | - | T |
| 18/07/26 | Gyirmot SE | 1-1 (1-0) | SC Sopron | - | - | H |
| 11/07/26 | Gyirmot SE | 2-0 (2-0) | FC Ajka | - | - | T |
| 08/07/26 | Gyirmot SE | 0-0 (0-0) | BVSC Zuglo | - | - | H |
| 02/07/26 | Besiktas JK | 2-1 (1-1) | Gyirmot SE | - | - | B |
| 07/06/26 | Monori SE | 1-3 (1-2) | Gyirmot SE | - | - | T |
| 31/05/26 | Gyirmot SE | 2-2 (1-0) | Monori SE | - | - | H |
| 24/05/26 | Gyirmot SE | 3-0 (2-0) | Komarom VSE | - | - | T |
| 10/05/26 | Gyirmot SE | 4-0 (2-0) | Tatabanya | - | - | T |
| 03/05/26 | MTE Mosonmagyarovar | 0-3 (0-3) | Gyirmot SE | - | - | T |
| 05/04/26 | Gyirmot SE | 2-2 (1-2) | Veszprem | - | - | H |
| 29/03/26 | Papai Perutz | 0-4 (0-1) | Gyirmot SE | - | - | T |
| 22/03/26 | Gyirmot SE | 10-0 (5-0) | Zsambeki SK | - | - | T |
| 14/03/26 | Szombathelyi Haladas | 1-0 (1-0) | Gyirmot SE | - | - | B |
| 08/03/26 | Gyirmot SE | 3-2 (1-2) | Ujpesti TE B | - | - | T |
| 28/02/26 | Budaorsi SC | 0-3 (0-1) | Gyirmot SE | - | - | T |
| 21/02/26 | Gyirmot SE | 1-1 (0-0) | Szombathelyi Haladas | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
34
Sút bóng
137
Sút cầu môn
42
Tấn công
207131
Tấn công nguy hiểm
10758
Sút ngoài cầu môn
95
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
22 78
0% So Sánh Đối đầu 100%
Thành tích
Tất cả
T3 H8 B5T5 H8 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H5 B2T2 H5 B1
Ghi
Tất cả
0.6 Bàn0.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Szeged Csanad (30 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Gyirmot SE (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Szeged Csanad | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Ménfői úti stadion | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | AUREL CSERToI | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.00 | 2.40 | 0.64 | 2.50 | 0.69 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↑ | 2.88 ↓ | 2.25 ↓ | 0.72 ↑ | 2.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.65 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.75 ↑ | 3.05 ↓ | 2.50 ↓ | 0.90 ↓ | 2.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.30 | 2.95 | 2.46 | 0.72 | 2.25 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↑ | 2.95 | 2.36 ↓ | 0.88 ↑ | 2.50 | 0.76 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.51 | 2.97 | 2.62 | 0.92 | 2.25 | 0.82 | 0.80 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 2.60 ↑ | 3.14 ↑ | 2.42 ↓ | 0.94 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.62 | 3.10 | 2.40 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.62 | 3.10 | 2.40 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.05 | 2.60 | 0.81 | 2.25 | 0.71 | 0.71 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 2.65 ↑ | 3.35 ↑ | 2.30 ↓ | 0.86 ↑ | 2.50 | 0.75 ↑ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.45 | 3.17 | 2.62 | 0.85 | 2.50 | 0.90 | 0.81 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 2.73 ↑ | 3.05 ↓ | 2.44 ↓ | 0.99 ↑ | 2.50 | 0.78 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.65 | 3.10 | 2.37 | 0.90 | 2.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 2.65 | 3.10 | 2.37 | 0.90 | 2.50 | 0.78 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.30 | 2.60 | 0.90 | 2.25 | 0.80 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.69 ↑ | 3.05 ↓ | 2.42 ↓ | 0.93 ↑ | 2.50 | 0.76 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.10 | 2.63 | 0.98 | 2.25 | 0.83 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 2.55 ↑ | 3.30 ↑ | 2.35 ↓ | 0.95 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.45 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↑ | 2.90 ↓ | 2.40 ↓ | 0.95 | 2.50 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Szeged Csanad | 0 | 1 | 2 | 0 |
| Gyirmot SE | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).