Kết quả bóng đá trận Szeged-Csanad Grosics II vs Vasas SC II, 17:00 ngày 31/10/2026
NB III (Hungary) · 17:00 ngày 31/10/2026
Szeged-Csanad Grosics II 3 Kết thúc HT 2-3 3
Vasas SC II
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Nhiệt độ: 11°C
Diễn biến trận đấu
| Szeged-Csanad Grosics II | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| 6' | ⚽ 1 - 1 | |
| 2 - 1 ⚽ | 13' | |
| 23' | ||
| 27' | ⚽ 2 - 2 | |
| 29' | ||
| 37' | ||
| 39' | ||
| 45' | ⚽ 2 - 3 | |
| HT 2-3 | ||
| FT 3-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 1 | 4 |
| Hòa | 1 | 3 | 6 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 11 | 24 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 16 | 14 |
| Điểm | 4 | 3 | 9 | 15 |
Chủ = Szeged-Csanad Grosics II · Khách = Vasas SC II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Szeged-Csanad Grosics II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (17%) | Thắng/Thắng | 5 (19%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 3 (12%) |
| 2 (11%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 3 (17%) | Hòa/Thắng | 7 (27%) |
| 3 (17%) | Hòa/Hòa | 3 (12%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 6 (33%) | Bại/Bại | 4 (15%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
13
Thẻ vàng
22
Sút bóng
45
Sút cầu môn
24
Sút ngoài cầu môn
21
TL kiểm soát bóng
43%57%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Szeged-Csanad Grosics II (25 trận)
Ghi 1.52 bàn/trậnMất 1.44 bàn/trận
Vasas SC II (30 trận)
Ghi 2.57 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 3 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Szeged-Csanad Grosics II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.55 | 2.95 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.10 | 3.55 | 2.95 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.50 | 2.80 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 0.53 ↓ | 2.50 | 1.25 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.60 | 0.88 | 3.00 | 0.69 | 0.83 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.04 ↓ | 14.50 ↑ | 3.19 ↑ | 6.50 | 0.16 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.75 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.18 | 3.46 | 2.77 | 0.73 | 2.75 | 0.95 | 0.90 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 15.50 ↑ | 1.05 ↓ | 17.10 ↑ | 3.85 ↑ | 6.50 | 0.16 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.63 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 5.60 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.