Kết quả bóng đá trận SV Wals-Grunau vs SK Vorwarts Steyr, 21:00 ngày 08/08/2026
3.Liga (Áo) · 21:00 ngày 08/08/2026
SV Wals-Grunau 3 Kết thúc HT 1-0 0
SK Vorwarts Steyr
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| SV Wals-Grunau | Phút | |
| Petrit Nika 1 - 0 ⚽ | 21' | |
| 34' | ||
| HT 1-0 | ||
| 47' | ||
| 64' | ||
| Sebastian Müller 2 - 0 ⚽ | 65' | |
| Petrit Nika 3 - 0 ⚽ | 70' | |
| 89' | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 9 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 1 | 21 | 11 |
| Mất bàn | 6 | 5 | 21 | 16 |
| Điểm | 5 | 1 | 15 | 11 |
Chủ = SV Wals-Grunau · Khách = SK Vorwarts Steyr
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Wals-Grunau | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (26%) | Thắng/Thắng | 2 (22%) |
| 6 (15%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (10%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 4 (10%) | Hòa/Hòa | 2 (22%) |
| 5 (13%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 9 (23%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Bảng xếp hạng
SV Wals-Grunau
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 3 | 0 | 14 | 9 | 12 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 4 | 7 | 1 |
| Sân khách | 3 | 1 | 2 | 0 | 6 | 5 | 5 | 4 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 19 | - | - |
SK Vorwarts Steyr
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 8 | 4 | 14 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 13 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 1 | 11 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 15 | - | - |
Thành tích gần đây — SV Wals-Grunau
HBTBBBTHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 18/26 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Vortuna Bad Leonfelden | 1-1 (0-1) | SV Wals-Grunau | - | - | H |
| 25/07/26 | SV Wals-Grunau | 1-5 (0-2) | SV Austria Salzburg | - | - | B |
| 13/06/26 | SV Wals-Grunau | 3-1 (1-1) | SVG Reichenau | - | - | T |
| 06/06/26 | SV Seekirchen | 4-2 (2-1) | SV Wals-Grunau | - | - | B |
| 04/06/26 | SV Wals-Grunau | 1-2 (1-1) | Rheindorf Altach B | +0.75 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | St. Johann | 6-1 (3-0) | SV Wals-Grunau | - | - | B |
| 23/05/26 | SV Wals-Grunau | 4-1 (2-0) | Kufstein | - | - | T |
| 16/05/26 | VfB Hohenems | 3-3 (1-2) | SV Wals-Grunau | - | - | H |
| 09/05/26 | SV Wals-Grunau | 1-2 (0-1) | SV Kuchl | - | - | B |
| 02/05/26 | SC Schwaz | 1-1 (0-1) | SV Wals-Grunau | - | - | H |
| 25/04/26 | SV Wals-Grunau | 1-5 (1-4) | SC Imst | - | - | B |
| 22/04/26 | FC Kitzbuhel | 0-1 (0-1) | SV Wals-Grunau | - | - | T |
| 18/04/26 | Bischofshofen | 3-0 (0-0) | SV Wals-Grunau | - | - | B |
| 11/04/26 | SV Wals-Grunau | 3-1 (2-0) | FC Lauterach | - | - | T |
| 06/04/26 | Lustenau | 1-2 (1-1) | SV Wals-Grunau | +0.25 | 3.25 | T |
| 03/04/26 | SV Wals-Grunau | 0-2 (0-0) | FC Wacker Innsbruck | - | - | B |
| 21/03/26 | SV Wals-Grunau | 1-1 (1-0) | FC Pinzgau Saalfelden | - | - | H |
| 14/03/26 | FC Dornbirn 1913 | 4-2 (4-0) | SV Wals-Grunau | - | - | B |
| 31/01/26 | SV Strasswalchen | 2-6 (2-2) | SV Wals-Grunau | +1.5 | 4 | T |
| 15/11/25 | SVG Reichenau | 0-2 (0-1) | SV Wals-Grunau | - | - | T |
Thành tích gần đây — SK Vorwarts Steyr
TTTHBBTBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/27 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | SK Vorwarts Steyr | 2-0 (1-0) | SV Seekirchen | - | - | T |
| 26/07/26 | SK Vorwarts Steyr | 1-0 (0-0) | SV Kuchl | - | - | T |
| 18/07/26 | SK Vorwarts Steyr | 3-1 (3-1) | Leoben | - | - | T |
| 11/07/26 | Wiener Viktoria | 1-1 (1-1) | SK Vorwarts Steyr | -0.25 | 3.5 | H |
| 14/02/26 | SKU Amstetten | 6-3 (4-1) | SK Vorwarts Steyr | - | - | B |
| 18/07/25 | SK Vorwarts Steyr | 1-7 (0-3) | Bradford City | - | - | B |
| 12/07/25 | SK Vorwarts Steyr | 2-0 (0-0) | Sportunion Mauer | - | - | T |
| 01/07/25 | SKU Amstetten | 4-0 (3-0) | SK Vorwarts Steyr | - | - | B |
| 07/06/25 | SK Vorwarts Steyr | 0-3 (0-2) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 29/05/25 | SK Vorwarts Steyr | 2-5 (2-2) | SC Weiz | -0.5 | 3.25 | B |
| 24/05/25 | Deutschlandsberger SC | 3-2 (2-1) | SK Vorwarts Steyr | - | - | B |
| 17/05/25 | SK Vorwarts Steyr | 1-1 (0-1) | SK Treibach | - | - | H |
| 10/05/25 | WSC Hertha Wels | 3-1 (2-1) | SK Vorwarts Steyr | - | - | B |
| 03/05/25 | SK Vorwarts Steyr | 1-5 (0-3) | Vocklamarkt | - | - | B |
| 26/04/25 | SV Ried B | 2-3 (2-2) | SK Vorwarts Steyr | - | - | T |
| 19/04/25 | SK Vorwarts Steyr | 1-0 (0-0) | Wallern | - | - | T |
| 12/04/25 | SC Gleisdorf | 2-1 (1-0) | SK Vorwarts Steyr | - | - | B |
| 05/04/25 | LASK (Youth) | 0-0 (0-0) | SK Vorwarts Steyr | - | - | H |
| 29/03/25 | SK Vorwarts Steyr | 1-3 (1-1) | Union Gurten | - | - | B |
| 22/03/25 | SV Wildon | 1-1 (1-0) | SK Vorwarts Steyr | -0.5 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
31
Sút bóng
126
Sút cầu môn
32
Tấn công
6599
Tấn công nguy hiểm
5061
Sút ngoài cầu môn
94
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Wals-Grunau (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 2.03 bàn/trận
SK Vorwarts Steyr (9 trận)
Ghi 1.22 bàn/trậnMất 1.78 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SV Wals-Grunau | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Andreas Milot | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.87 | 3.25 | 2.80 | 0.62 | 3.00 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.90 ↑ | 3.30 ↑ | 2.70 ↓ | 0.74 ↑ | 3.25 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.90 | 2.85 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.05 ↓ | 3.65 ↓ | 2.95 ↑ | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.03 | 3.75 | 2.75 | 0.75 | 3.00 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 2.01 ↓ | 3.75 | 3.00 ↑ | 0.77 ↑ | 3.00 | 0.91 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.04 | 4.00 | 2.88 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | 0.76 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 2.04 | 3.68 ↓ | 2.95 ↑ | 0.96 ↑ | 3.25 | 0.74 ↓ | 0.81 ↑ | 0.25 | 0.87 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 4.00 | 2.75 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 2.00 | 4.00 | 2.75 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.80 | 0.25 | 1.00 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SV Wals-Grunau | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| SK Vorwarts Steyr | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).