Kết quả bóng đá trận SV Seekirchen vs Wallern, 00:00 ngày 29/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 29/08/2026
SV Seekirchen 3 Kết thúc HT 1-0 0
Wallern
🟨 3 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 8
Diễn biến trận đấu
| SV Seekirchen | Phút | |
| 22' | ||
| 22' | ||
| Michael Aigner 1 - 0 ⚽ | 25' | |
| 2 - 0 ⚽ | 25' | |
| 30' | ||
| 36' | ||
| 41' | ||
| 45' | ||
| HT 1-0 | ||
| 56' | ||
| 3 - 0 ⚽ | 58' | |
| 60' | ||
| 4 - 0 ⚽ | 70' | |
| 90+2' | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 3 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 10 | 12 | 25 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 28 | 18 |
| Điểm | 7 | 6 | 10 | 19 |
Chủ = SV Seekirchen · Khách = Wallern
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Seekirchen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (11%) | Thắng/Thắng | 12 (32%) |
| 2 (22%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 3 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 6 (16%) |
| 1 (11%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 5 (56%) | Bại/Bại | 9 (24%) |
Bảng xếp hạng
SV Seekirchen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 14 | 7 | 10 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 2 | 6 | 7 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 12 | 1 | 12 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 17 | - | - |
Wallern
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 1 | 1 | 18 | 7 | 13 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 10 | 0 | 6 | 4 |
| Sân khách | 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 7 | 7 | 1 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 21 | 6 | - | - |
Thành tích gần đây — SV Seekirchen
HTBBBBBBTH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/29 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | FC Pinzgau Saalfelden | 2-2 (0-2) | SV Seekirchen | - | - | H |
| 15/08/26 | SV Seekirchen | 2-1 (0-1) | SV Kuchl | - | - | T |
| 12/08/26 | LASK (Youth) | 8-0 (3-0) | SV Seekirchen | - | - | B |
| 08/08/26 | SV Seekirchen | 0-1 (0-1) | SV Grodig | - | - | B |
| 01/08/26 | SK Vorwarts Steyr | 2-0 (1-0) | SV Seekirchen | - | - | B |
| 25/07/26 | SV Seekirchen | 0-3 (0-1) | Sturm Graz | - | - | B |
| 26/06/26 | SV Seekirchen | 0-5 (0-3) | Red Bull Salzburg | -4.75 | 5.75 | B |
| 13/06/26 | FC Kitzbuhel | 4-1 (1-1) | SV Seekirchen | - | - | B |
| 06/06/26 | SV Seekirchen | 4-2 (2-1) | SV Wals-Grunau | - | - | T |
| 04/06/26 | FC Pinzgau Saalfelden | 1-1 (1-0) | SV Seekirchen | +1.5 | 3.5 | H |
| 30/05/26 | SV Seekirchen | 4-3 (3-2) | FC Dornbirn 1913 | - | - | T |
| 22/05/26 | SVG Reichenau | 4-3 (1-1) | SV Seekirchen | - | - | B |
| 09/05/26 | SV Seekirchen | 3-4 (1-3) | Rheindorf Altach B | - | - | B |
| 01/05/26 | St. Johann | 0-2 (0-1) | SV Seekirchen | - | - | T |
| 25/04/26 | SV Seekirchen | 1-0 (1-0) | Kufstein | - | - | T |
| 18/04/26 | VfB Hohenems | 4-4 (2-3) | SV Seekirchen | - | - | H |
| 11/04/26 | SV Seekirchen | 2-1 (1-0) | SV Kuchl | - | - | T |
| 06/04/26 | SC Schwaz | 1-5 (1-2) | SV Seekirchen | - | - | T |
| 04/04/26 | SV Seekirchen | 3-0 (2-0) | SC Imst | - | - | T |
| 28/03/26 | Bischofshofen | 3-1 (1-1) | SV Seekirchen | - | - | B |
Thành tích gần đây — Wallern
TTTHTTTBBB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 26/18 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Wallern | 4-0 (1-0) | St. Johann | - | - | T |
| 15/08/26 | Wallern | 6-0 (3-0) | Union Dietach | - | - | T |
| 12/08/26 | FC Pinzgau Saalfelden | 1-4 (0-2) | Wallern | - | - | T |
| 08/08/26 | SV Kuchl | 2-2 (1-1) | Wallern | - | - | H |
| 01/08/26 | LASK (Youth) | 1-2 (1-0) | Wallern | - | - | T |
| 26/07/26 | SC Schwaz | 2-3 (1-2) | Wallern | 0 | 3 | T |
| 04/06/26 | SC Kalsdorf | 2-3 (0-2) | Wallern | -0.75 | 3.25 | T |
| 29/05/26 | Wallern | 0-3 (0-0) | Union Gurten | - | - | B |
| 23/05/26 | Askoe Oedt | 4-1 (1-1) | Wallern | - | - | B |
| 16/05/26 | Wallern | 1-3 (0-3) | Atus Velden | - | - | B |
| 10/05/26 | SV Ried B | 2-0 (0-0) | Wallern | - | - | B |
| 01/05/26 | Wallern | 2-0 (1-0) | SK Treibach | - | - | T |
| 26/04/26 | USV St. Anna | 0-1 (0-0) | Wallern | - | - | T |
| 18/04/26 | Wallern | 1-2 (1-1) | ASK Voitsberg | - | - | B |
| 12/04/26 | Wolfsberger AC Amateure | 0-2 (0-1) | Wallern | - | - | T |
| 04/04/26 | Wallern | 2-2 (1-2) | Union Dietach | - | - | H |
| 28/03/26 | LASK (Youth) | 2-1 (2-0) | Wallern | - | - | B |
| 21/03/26 | Wallern | 3-2 (2-1) | Lafnitz | - | - | T |
| 14/03/26 | SC Gleisdorf | 1-1 (0-0) | Wallern | - | - | H |
| 07/03/26 | Wallern | 1-2 (0-2) | Deutschlandsberger SC | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
48
Phạt góc (HT)
34
Thẻ vàng
35
Sút bóng
94
Sút cầu môn
41
Tấn công
4749
Tấn công nguy hiểm
4239
Sút ngoài cầu môn
53
TL kiểm soát bóng
64%36%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
46 54
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Seekirchen (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
Wallern (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SV Seekirchen | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 3.35 | 4.30 | 1.80 | 0.60 | 3.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 8.50 ↑ | 29.00 ↑ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.30 | 4.20 | 1.78 | 0.93 | 4.00 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 8.79 ↑ | 28.88 ↑ | 2.86 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 3.57 | 4.33 | 1.72 | 0.98 | 3.50 | 0.82 | 1.01 | -0.75 | 0.81 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.80 ↑ | 21.00 ↑ | 2.32 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.50 | 4.49 | 1.47 | 0.84 | 4.00 | 0.87 | 0.85 | -1.25 | 0.85 |
| Live | 3.76 ↓ | 4.27 ↓ | 1.63 ↑ | 0.92 ↑ | 4.00 | 0.82 ↓ | 0.81 ↓ | -1.00 | 0.94 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.80 | 4.20 | 1.62 | 0.58 | 3.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 276.00 ↑ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.43 | 4.30 | 1.77 | 0.72 | 3.75 | 1.00 | 1.24 | -0.25 | 0.58 |
| Live | 1.01 ↓ | 19.40 ↑ | 25.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 1.09 ↓ | 0.00 | 0.69 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.30 | 4.33 | 1.73 | 0.98 | 4.00 | 0.83 | 0.85 | -1.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.40 | 4.00 | 1.53 | 0.57 | 3.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.