Kết quả bóng đá trận SV Oberwart vs USV Scheiblingkirchen-Warth, 00:30 ngày 08/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:30 ngày 08/08/2026
SV Oberwart 1 Kết thúc HT 1-0 2
USV Scheiblingkirchen-Warth
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 12 - 1
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| SV Oberwart | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 34' | |
| 39' | ||
| 39' | ||
| HT 1-0 | ||
| 53' | ⚽ 1 - 1 | |
| 64' | ||
| 74' | ||
| 85' | ||
| 89' | ||
| 90+2' | ⚽ 1 - 2 | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 2 | 7 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 14 | 3 | 30 | 17 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 19 | 19 |
| Điểm | 9 | 6 | 21 | 14 |
Chủ = SV Oberwart · Khách = USV Scheiblingkirchen-Warth
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Oberwart | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (61%) | Thắng/Thắng | 3 (30%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (10%) |
| 2 (11%) | Bại/Bại | 3 (30%) |
Bảng xếp hạng
SV Oberwart
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 6 | 12 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 4 | 3 | 6 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 2 | 9 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 16 | 14 | - | - |
USV Scheiblingkirchen-Warth
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 7 | 10 | 8 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 4 | 7 | 2 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | 12 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 12 | 15 | - | - |
Thành tích gần đây — SV Oberwart
TBTTBTHTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 32/17 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Wiener Viktoria | 1-2 (0-1) | SV Oberwart | - | - | T |
| 25/07/26 | SV Oberwart | 1-7 (1-3) | Red Bull Salzburg | -4 | 4.5 | B |
| 18/07/26 | SV Oberwart | 2-1 (1-1) | Mattersburg | - | - | T |
| 26/06/26 | SV Oberwart | 4-0 (3-0) | Sturm Graz (Youth) | -0.25 | 3.5 | T |
| 19/06/26 | Rapid Vienna (Youth) | 3-2 (1-1) | SV Oberwart | -0.5 | 3.5 | B |
| 06/06/26 | SV Oberwart | 5-2 (3-1) | Kremser | - | - | T |
| 30/05/26 | Wiener Viktoria | 2-2 (1-0) | SV Oberwart | - | - | H |
| 25/05/26 | Mattersburg | 0-4 (0-1) | SV Oberwart | +1 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | SV Oberwart | 3-0 (2-0) | Traiskirchen | +0.75 | 3.25 | T |
| 17/05/26 | SV Wolfau | 1-7 (0-2) | SV Oberwart | - | - | T |
| 16/05/26 | Wiener SC | 0-2 (0-2) | SV Oberwart | - | - | T |
| 09/05/26 | SV Oberwart | 4-1 (2-0) | Favoritner AC | - | - | T |
| 06/05/26 | SV Muhlgraben | 0-10 (0-5) | SV Oberwart | - | - | T |
| 01/05/26 | Sportunion Mauer | 5-3 (3-2) | SV Oberwart | - | - | B |
| 25/04/26 | SV Oberwart | 4-0 (0-0) | SC Retz | - | - | T |
| 18/04/26 | SV Gloggnitz | 0-4 (0-1) | SV Oberwart | - | - | T |
| 15/04/26 | Parndorf | 0-0 (0-0) | SV Oberwart | -0.25 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | SV Oberwart | 4-0 (3-0) | SV Leobendorf | - | - | T |
| 06/04/26 | Neusiedl | 2-1 (2-0) | SV Oberwart | - | - | B |
| 28/03/26 | SV Oberwart | 2-2 (1-1) | SV Donau | - | - | H |
Thành tích gần đây — USV Scheiblingkirchen-Warth
HBHBTBTHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/24 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | USV Scheiblingkirchen-Warth | 3-3 (1-1) | Traiskirchen | -0.75 | 3 | H |
| 25/07/26 | Lafnitz | 3-1 (2-0) | USV Scheiblingkirchen-Warth | -0.5 | 3 | B |
| 13/06/26 | USV Scheiblingkirchen-Warth | 4-4 (3-2) | SKN St Polten Youth | - | - | H |
| 06/06/26 | Langenrohr | 2-0 (2-0) | USV Scheiblingkirchen-Warth | - | - | B |
| 12/04/26 | USV Scheiblingkirchen-Warth | 2-0 (1-0) | Trenkwalder Admira (Youth) | - | - | T |
| 15/03/26 | USV Scheiblingkirchen-Warth | 2-3 (1-1) | ASK Ebreichsdorf | - | - | B |
| 14/09/25 | Trenkwalder Admira (Youth) | 1-3 (1-1) | USV Scheiblingkirchen-Warth | - | - | T |
| 19/08/25 | ASK Ebreichsdorf | 0-0 (0-0) | USV Scheiblingkirchen-Warth | - | - | H |
| 15/07/25 | USV Scheiblingkirchen-Warth | 0-3 (0-2) | Sportunion Mauer | -0.5 | 3.75 | B |
| 28/06/25 | USV Scheiblingkirchen-Warth | 0-5 (0-2) | Rapid Wien | - | - | B |
| 29/05/25 | Mora pine korneuburg | 1-2 (0-2) | USV Scheiblingkirchen-Warth | +1.5 | 3 | T |
| 24/05/25 | USV Scheiblingkirchen-Warth | 1-0 (0-0) | SC Retz | - | - | T |
| 19/04/25 | St.Polten Amateure | 0-0 (0-0) | USV Scheiblingkirchen-Warth | - | - | H |
| 05/04/25 | Stockerau | 0-1 (0-1) | USV Scheiblingkirchen-Warth | - | - | T |
| 02/03/25 | FC Magna Wiener Neustadt | 1-0 (0-0) | USV Scheiblingkirchen-Warth | - | - | B |
| 12/02/25 | Wiener SC | 4-1 (1-1) | USV Scheiblingkirchen-Warth | -1.25 | 4.25 | B |
| 09/11/24 | Zwettl SC | 0-1 (0-1) | USV Scheiblingkirchen-Warth | - | - | T |
| 01/11/24 | USV Scheiblingkirchen-Warth | 2-0 (0-0) | Mora pine korneuburg | - | - | T |
| 15/10/24 | USV Scheiblingkirchen-Warth | 2-0 (1-0) | SC Ortmann | - | - | T |
| 15/08/24 | Langenrohr | 0-2 (0-1) | USV Scheiblingkirchen-Warth | -0.25 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
121
Phạt góc (HT)
50
Thẻ vàng
14
Sút bóng
289
Sút cầu môn
94
Tấn công
12385
Tấn công nguy hiểm
9239
Sút ngoài cầu môn
195
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
60%40%
So Sánh Sức Mạnh
61 39
58% So Sánh Đối đầu 42%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Oberwart (30 trận)
Ghi 3.10 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
USV Scheiblingkirchen-Warth (10 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
USV Scheiblingkirchen-Warth (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SV Oberwart | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.30 | 5.00 | 6.50 | 0.85 | 3.50 | 0.95 | 0.95 | 1.75 | 0.85 |
| Live | 32.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.16 ↓ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 2.10 ↑ | 0.25 | 0.22 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.33 | 4.00 | 5.25 | 0.67 | 3.25 | 0.66 | 0.70 | 1.75 | 0.63 |
| Live | 34.00 ↑ | 4.60 ↑ | 1.05 ↓ | 1.26 ↑ | 2.50 | 0.32 ↓ | 1.04 ↑ | 0.25 | 0.41 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.26 | 5.20 | 7.40 | 0.83 | 3.50 | 0.93 | 0.90 | 1.75 | 0.86 |
| Live | 2.66 ↑ | 1.44 ↓ | 18.00 ↑ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.53 ↓ | 1.05 ↑ | 0.25 | 0.75 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.47 | 4.50 | 5.25 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 3.35 ↑ | 1.37 ↓ | 15.00 ↑ | 8.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.41 | 4.10 | 4.80 | 0.81 | 3.25 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 3.32 ↑ | 1.35 ↓ | 14.35 ↑ | 1.61 ↑ | 2.50 | 0.39 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.26 | 5.20 | 7.40 | 0.83 | 3.50 | 0.93 | 0.90 | 1.75 | 0.86 |
| Live | 135.00 ↑ | 5.60 ↑ | 1.07 ↓ | 7.14 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.26 | 5.00 | 6.20 | 0.81 | 3.50 | 0.95 | 0.94 | 1.75 | 0.82 |
| Live | 70.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.06 ↓ | 4.16 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.17 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.43 | 4.39 | 5.20 | 0.87 | 3.25 | 0.83 | 0.91 | 1.25 | 0.79 |
| Live | 3.35 ↑ | 1.29 ↓ | 9.35 ↑ | 2.17 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 1.81 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.44 | 4.40 | 5.00 | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 1.28 ↓ | 4.80 ↑ | 7.00 ↑ | 0.30 ↓ | 2.50 | 2.00 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.29 | 5.19 | 6.42 | 0.94 | 3.50 | 0.78 | 0.76 | 1.50 | 0.96 |
| Live | 19.05 ↑ | 4.79 ↓ | 1.16 ↓ | 2.31 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 1.94 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.44 | 4.40 | 5.00 | 1.05 | 3.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 46.00 ↑ | 6.75 ↑ | 1.09 ↓ | 3.75 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.44 | 4.70 | 5.42 | 0.87 | 3.25 | 0.83 | 0.90 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 68.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.48 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 2.88 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.40 | 4.50 | 5.50 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.83 | 1.25 | 0.98 |
| Live | 81.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.90 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.36 | 4.50 | 5.80 | 1.00 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.