Kết quả bóng đá trận SV Oberwart vs SV Wienerberger, 00:40 ngày 22/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:40 ngày 22/08/2026
SV Oberwart 5 Kết thúc HT 2-1 2
SV Wienerberger
🟨 0 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 1
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| SV Oberwart | Phút | |
| Nermin Bajraktarevic 1 - 0 ⚽ | 17' | |
| Michael Hutter 2 - 0 ⚽ | 30' | |
| 42' | ⚽ 2 - 1 Benjamin Pitzek | |
| 45+1' | ||
| HT 2-1 | ||
| Nermin Bajraktarevic 3 - 1 ⚽ | 49' | |
| Nermin Bajraktarevic 4 - 1 ⚽ | 65' | |
| 74' | ||
| 78' | ||
| Ádám Fejes 5 - 1 ⚽ | 86' | |
| 87' | ||
| 90+1' | ⚽ 5 - 2 Jawad Nabavi | |
| FT 5-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 3 | 7 |
| Ghi bàn | 6 | 2 | 28 | 15 |
| Mất bàn | 4 | 10 | 18 | 27 |
| Điểm | 6 | 0 | 21 | 7 |
Chủ = SV Oberwart · Khách = SV Wienerberger
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Oberwart | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (58%) | Thắng/Thắng | 10 (43%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 2 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (11%) | Bại/Bại | 7 (30%) |
Bảng xếp hạng
SV Oberwart
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 6 | 12 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 4 | 3 | 6 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 2 | 9 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 18 | 14 | - | - |
SV Wienerberger
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 0 | 0 | 10 | 10 | 38 | 0 | 17 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 3 | 11 | 0 | 16 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 8 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 17 | - | - |
Thành tích gần đây — SV Oberwart
TTBTBTTBTH
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 31/21 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | SV Stegersbach | 2-8 (1-6) | SV Oberwart | - | - | T |
| 14/08/26 | SR Donaufeld Wien | 1-4 (1-1) | SV Oberwart | - | - | T |
| 08/08/26 | SV Oberwart | 1-2 (1-0) | USV Scheiblingkirchen-Warth | - | - | B |
| 01/08/26 | Wiener Viktoria | 1-2 (0-1) | SV Oberwart | - | - | T |
| 25/07/26 | SV Oberwart | 1-7 (1-3) | Red Bull Salzburg | -4 | 4.5 | B |
| 18/07/26 | SV Oberwart | 2-1 (1-1) | Mattersburg | - | - | T |
| 26/06/26 | SV Oberwart | 4-0 (3-0) | Sturm Graz (Youth) | -0.25 | 3.5 | T |
| 19/06/26 | Rapid Vienna (Youth) | 3-2 (1-1) | SV Oberwart | -0.5 | 3.5 | B |
| 06/06/26 | SV Oberwart | 5-2 (3-1) | Kremser | - | - | T |
| 30/05/26 | Wiener Viktoria | 2-2 (1-0) | SV Oberwart | - | - | H |
| 25/05/26 | Mattersburg | 0-4 (0-1) | SV Oberwart | +1 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | SV Oberwart | 3-0 (2-0) | Traiskirchen | +0.75 | 3.25 | T |
| 17/05/26 | SV Wolfau | 1-7 (0-2) | SV Oberwart | - | - | T |
| 16/05/26 | Wiener SC | 0-2 (0-2) | SV Oberwart | - | - | T |
| 09/05/26 | SV Oberwart | 4-1 (2-0) | Favoritner AC | - | - | T |
| 06/05/26 | SV Muhlgraben | 0-10 (0-5) | SV Oberwart | - | - | T |
| 01/05/26 | Sportunion Mauer | 5-3 (3-2) | SV Oberwart | - | - | B |
| 25/04/26 | SV Oberwart | 4-0 (0-0) | SC Retz | - | - | T |
| 18/04/26 | SV Gloggnitz | 0-4 (0-1) | SV Oberwart | - | - | T |
| 15/04/26 | Parndorf | 0-0 (0-0) | SV Oberwart | -0.25 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — SV Wienerberger
BBBBHTTTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 21/19 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | SV Wienerberger | 3-4 (2-2) | Traiskirchen | - | - | B |
| 08/08/26 | SV Horn | 3-0 (1-0) | SV Wienerberger | - | - | B |
| 01/08/26 | SV Wienerberger | 0-5 (0-4) | SC Mannsdorf | - | - | B |
| 27/07/26 | SV Wienerberger | 0-3 (0-1) | Rapid Wien | -2.5 | 4 | B |
| 22/07/26 | Wiener Viktoria | 1-1 (1-0) | SV Wienerberger | -0.5 | 3.75 | H |
| 12/06/26 | SV Gerasdorf Stammer | 1-4 (1-1) | SV Wienerberger | +1.5 | 3.5 | T |
| 06/06/26 | SV Wienerberger | 5-0 (1-0) | Hellas Kagran | - | - | T |
| 31/05/26 | Slovan HAC | 1-3 (1-3) | SV Wienerberger | +1.75 | 3.5 | T |
| 21/05/26 | FC 1980 Wien | 0-1 (0-1) | SV Wienerberger | +0.75 | 3 | T |
| 08/05/26 | SC Red Star Penzing | 1-4 (1-2) | SV Wienerberger | - | - | T |
| 09/04/26 | SV Wienerberger | 2-1 (2-1) | Cro Vienna Florio | - | - | T |
| 28/03/26 | Helfort 15 | 3-4 (1-3) | SV Wienerberger | - | - | T |
| 21/03/26 | SV Wienerberger | 1-0 (1-0) | LAC Inter | - | - | T |
| 14/03/26 | Simmeringer SC | 1-7 (1-3) | SV Wienerberger | - | - | T |
| 07/03/26 | SV Wienerberger | 4-2 (1-2) | SV Schwechat | - | - | T |
| 28/02/26 | Stadlau | 1-2 (0-1) | SV Wienerberger | - | - | T |
| 22/02/26 | SC Mannsworth | 1-4 (0-1) | SV Wienerberger | - | - | T |
| 12/02/26 | Favoritner AC | 4-1 (1-1) | SV Wienerberger | -1 | 3.5 | B |
| 05/02/26 | Wiener Viktoria | 2-2 (1-2) | SV Wienerberger | - | - | H |
| 31/01/26 | SV Wienerberger | 1-2 (1-2) | SC Mannsdorf | -0.5 | 3.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
04
Sút bóng
214
Sút cầu môn
143
Tấn công
11272
Tấn công nguy hiểm
5429
Sút ngoài cầu môn
71
TL kiểm soát bóng
65%35%
TL kiểm soát bóng (HT)
61%39%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Oberwart (30 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
SV Wienerberger (23 trận)
Ghi 2.22 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SV Oberwart | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.18 | 6.50 | 10.00 | 1.00 | 3.75 | 0.80 | 0.98 | 2.25 | 0.83 |
| Live | 1.06 ↓ | 9.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.04 ↑ | 5.25 | 0.79 ↓ | 0.97 ↓ | 1.25 | 0.87 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.15 | 5.00 | 7.50 | 0.72 | 4.00 | 0.62 | 0.72 | 2.25 | 0.62 |
| Live | 1.01 ↓ | 31.00 ↑ | 12.00 ↑ | 0.68 ↓ | 6.00 | 0.65 ↑ | 0.75 ↑ | 1.25 | 0.59 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.25 | 5.75 | 8.75 | 0.60 | 3.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 9.50 ↑ | 33.00 ↑ | 4.50 ↑ | 6.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.21 | 4.90 | 7.40 | 0.72 | 3.75 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 8.97 ↑ | 31.54 ↑ | 2.20 ↑ | 6.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.19 | 5.60 | 10.10 | 0.89 | 3.75 | 0.81 | 0.85 | 2.00 | 0.85 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.45 ↑ | 16.20 ↑ | 1.25 ↑ | 5.50 | 0.54 ↓ | 0.99 ↑ | 0.25 | 0.75 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.22 | 6.50 | 7.50 | 0.25 | 2.50 | 2.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 51.00 ↑ | 0.20 ↓ | 2.50 | 2.80 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.10 | 8.34 | 10.44 | 0.76 | 4.00 | 0.95 | 0.90 | 2.50 | 0.80 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.97 ↑ | 22.34 ↑ | 2.21 ↑ | 6.50 | 0.26 ↓ | 1.69 ↑ | 0.25 | 0.37 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.21 | 6.75 | 7.75 | 0.63 | 3.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 276.00 ↑ | 2.10 ↑ | 6.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.22 | 6.20 | 9.15 | 0.73 | 3.50 | 1.00 | 1.05 | 2.25 | 0.67 |
| Live | 1.01 ↓ | 18.40 ↑ | 27.00 ↑ | 4.54 ↑ | 6.50 | 0.13 ↓ | 2.35 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.25 | 5.75 | 7.50 | 0.93 | 4.00 | 0.88 | 0.90 | 2.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 34.00 ↑ | 5.40 ↑ | 6.50 | 0.12 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 3.40 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.17 | 7.00 | 10.00 | 0.57 | 3.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.00 ↑ | 7.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SV Oberwart | +2 | 0 | 1 | 0 |
| SV Wienerberger | -2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).