Kết quả bóng đá trận SV Lochau vs Lustenau, 19:00 ngày 03/10/2026
3.Liga (Áo) · 19:00 ngày 03/10/2026
SV Lochau 1 Kết thúc HT 1-1 1
Lustenau
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 4
Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| SV Lochau | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 9' | |
| 23' | ||
| 33' | ⚽ 1 - 1 | |
| 44' | ||
| HT 1-1 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 3 | 1 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 15 | 10 |
| Mất bàn | 6 | 6 | 23 | 27 |
| Điểm | 1 | 2 | 11 | 6 |
Chủ = SV Lochau · Khách = Lustenau
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Lochau | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 7 (18%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (5%) |
| 1 (14%) | Hòa/Hòa | 4 (10%) |
| 2 (29%) | Hòa/Bại | 5 (13%) |
| 1 (14%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 1 (14%) | Bại/Bại | 15 (38%) |
Bảng xếp hạng
SV Lochau
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 14 | 4 | 14 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 6 | 3 | 13 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 8 | 1 | 11 |
Lustenau
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 1 | 4 | 3 | 16 | 1 | 16 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 5 | 1 | 16 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 11 | 0 | 16 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
60
Thẻ vàng
11
Sút bóng
143
Sút cầu môn
41
Sút ngoài cầu môn
102
TL kiểm soát bóng
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Lochau (11 trận)
Ghi 1.55 bàn/trậnMất 2.18 bàn/trận
Lustenau (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 2.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| SV Lochau | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1907-9-20 | |
| Sân nhà | Reichshofstadion | |
| 0 | Sức chứa | 8800 |
| HLV | ||
| Khu vực | Lustenau |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.90 | 1.04 | 4.50 | 0.79 | 0.96 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.07 ↓ | 12.00 ↑ | 6.10 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.90 | 3.15 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 1.22 ↓ | 7.50 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.96 | 3.41 | 2.87 | 0.86 | 3.25 | 0.90 | 0.96 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 5.80 ↑ | 1.18 ↓ | 7.50 ↑ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.70 | 2.87 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 1.95 ↓ | 3.70 | 3.00 ↑ | 0.40 | 2.50 | 1.75 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.97 | 4.32 | 3.24 | 0.94 | 3.25 | 0.86 | 0.68 | 0.25 | 1.01 |
| Live | 11.30 ↑ | 1.09 ↓ | 13.10 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.74 ↑ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.90 | 2.80 | 0.83 | 3.25 | 0.98 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 5.80 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SV Lochau | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Lustenau | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).