Kết quả bóng đá trận SV Kirchanschoring vs TSV 1860 Rosenheim, 20:00 ngày 29/08/2026
Oberliga (Đức) · 20:00 ngày 29/08/2026
SV Kirchanschoring 3 Kết thúc HT 0-1 1
TSV 1860 Rosenheim
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| SV Kirchanschoring | Phút | |
| 13' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 1 - 1 ⚽ | 50' | |
| 2 - 1 ⚽ | 53' | |
| 3 - 1 ⚽ | 89' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 1 | 14 | 12 |
| Mất bàn | 6 | 5 | 21 | 12 |
| Điểm | 3 | 1 | 8 | 7 |
Chủ = SV Kirchanschoring · Khách = TSV 1860 Rosenheim
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Kirchanschoring | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (28%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (13%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 3 (38%) |
| 5 (16%) | Hòa/Bại | 1 (13%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (22%) | Bại/Bại | 1 (13%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
SV Kirchanschoring 4 (100%)Hòa 0 (0%)TSV 1860 Rosenheim 0 (0%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/03/23 | TSV 1860 Rosenheim | 1-4 (0-0) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
| 09/08/22 | SV Kirchanschoring | 1-0 (1-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | T |
| 29/08/20 | TSV 1860 Rosenheim | 0-1 (0-1) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
| 25/02/17 | TSV 1860 Rosenheim | 0-1 (0-1) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
Thành tích gần đây — SV Kirchanschoring
BBHBTHBBBT
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 14/22 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | FC Ismaning | 4-0 (2-0) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 19/08/26 | SV Kirchanschoring | 0-1 (0-1) | SV Erlbach | - | - | B |
| 15/08/26 | FC Schwaig | 1-1 (1-1) | SV Kirchanschoring | - | - | H |
| 08/08/26 | Gundelfingen | 3-1 (2-1) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 01/08/26 | SV Kirchanschoring | 3-2 (2-1) | TSV 1880 Wasserburg | - | - | T |
| 25/07/26 | FC Deisenhofen | 2-2 (2-2) | SV Kirchanschoring | - | - | H |
| 18/07/26 | SV Kirchanschoring | 1-2 (0-0) | LAN Hu Hu | - | - | B |
| 22/05/26 | TSV Schwaben Augsburg | 2-1 (1-1) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 20/05/26 | SV Kirchanschoring | 2-3 (1-2) | TSV Schwaben Augsburg | - | - | B |
| 16/05/26 | FC Schwaig | 2-3 (1-2) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
| 09/05/26 | SV Kirchanschoring | 2-0 (2-0) | Gundelfingen | - | - | T |
| 02/05/26 | SV Heimstetten | 2-3 (2-2) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
| 25/04/26 | SV Kirchanschoring | 1-1 (0-1) | TUS Geretsried | - | - | H |
| 21/04/26 | Gundelfingen | 1-0 (0-0) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 18/04/26 | TSV 1860 Munich II | 5-0 (3-0) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 11/04/26 | SV Kirchanschoring | 4-1 (1-1) | FC Ismaning | - | - | T |
| 06/04/26 | TSV Nördlingen | 0-0 (0-0) | SV Kirchanschoring | - | - | H |
| 03/04/26 | SV Kirchanschoring | 4-0 (1-0) | FC Sturm Hauzenberg | - | - | T |
| 28/03/26 | TSV Landsberg | 2-2 (0-2) | SV Kirchanschoring | - | - | H |
| 21/03/26 | TSV Kottern | 0-3 (0-3) | SV Kirchanschoring | - | - | T |
Thành tích gần đây — TSV 1860 Rosenheim
HBTHHBHTTB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/17 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | TSV 1860 Rosenheim | 0-0 (0-0) | Gundelfingen | - | - | H |
| 19/08/26 | TSV 1880 Wasserburg | 2-0 (0-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | B |
| 15/08/26 | TSV 1860 Rosenheim | 6-0 (4-0) | FC Deisenhofen | - | - | T |
| 08/08/26 | LAN Hu Hu | 1-1 (0-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | H |
| 01/08/26 | TSV 1860 Rosenheim | 2-2 (2-0) | SpVgg Hankofen-Hailing | - | - | H |
| 25/07/26 | FSV Pfaffenhofen | 2-0 (2-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | B |
| 21/07/26 | TSV 1860 Rosenheim | 2-2 (1-1) | SV Schalding Heining | - | - | H |
| 26/07/25 | Jahn Regensburg | 0-4 (0-2) | TSV 1860 Rosenheim | +0.25 | 2.5 | T |
| 22/06/25 | TSV 1860 Rosenheim | 1-0 (0-0) | Wacker Burghausen | - | - | T |
| 25/01/25 | Wacker Burghausen | 8-0 (2-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | B |
| 10/07/24 | TSV Grunwald | 5-2 (4-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | B |
| 22/06/24 | FC Deisenhofen | 1-2 (0-1) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | T |
| 27/01/24 | Wacker Burghausen | 2-2 (2-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | H |
| 19/07/23 | TSV 1860 Rosenheim | 6-0 (0-0) | Worgl Obi SV | - | - | T |
| 03/06/23 | TSV 1860 Rosenheim | 2-7 (1-3) | FC Ehekirchen | - | - | B |
| 27/05/23 | TSV 1860 Rosenheim | 2-0 (1-0) | TSV Dachau 1865 | - | - | T |
| 20/05/23 | FC Memmingen | 1-1 (1-1) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | H |
| 13/05/23 | SV Schalding Heining | 4-1 (2-1) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | B |
| 06/05/23 | TSV 1860 Rosenheim | 3-3 (3-0) | VFB Hallbergmoos | - | - | H |
| 29/04/23 | TSV 1860 Munich II | 7-2 (3-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
54 46
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T4 H0 B0T0 H0 B4
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn0.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Kirchanschoring (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
TSV 1860 Rosenheim (8 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SV Kirchanschoring | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.68 | 4.38 | 3.50 | 0.76 | 3.50 | 0.90 | 1.79 | 1.50 | 0.36 |
| Live | 1.68 | 4.38 | 3.50 | 0.76 | 3.50 | 0.90 | 1.79 | 1.50 | 0.36 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.