Kết quả bóng đá trận SV Grodig vs SV Wals-Grunau, 00:00 ngày 12/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 12/08/2026
SV Grodig 2 Kết thúc HT 1-1 3
SV Wals-Grunau
🟨 2 - 4 🟥 1 - 1 ⛳ 7 - 7
Diễn biến trận đấu
| SV Grodig | Phút | |
| 14' | ||
| 18' | ⚽ 0 - 1 Benjamin Sabic | |
| 19' | ||
| 44' | ||
| 1 - 1 ⚽ | 45+1' | |
| HT 1-1 | ||
| 48' | ⚽ 1 - 2 | |
| 55' | ||
| 83' | ||
| 88' | ||
| 2 - 2 ⚽ | 90+2' | |
| 90+3' | ||
| 90+4' | ⚽ 2 - 3 | |
| 90+6' | ||
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 4 |
| Hòa | 0 | 2 | 0 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 7 | 23 | 21 |
| Mất bàn | 3 | 6 | 14 | 21 |
| Điểm | 6 | 5 | 21 | 15 |
Chủ = SV Grodig · Khách = SV Wals-Grunau
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Grodig | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (29%) | Thắng/Thắng | 10 (26%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 6 (15%) |
| 5 (36%) | Hòa/Thắng | 4 (10%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 4 (10%) |
| 2 (14%) | Hòa/Bại | 5 (13%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (7%) | Bại/Bại | 9 (23%) |
Bảng xếp hạng
SV Grodig
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 5 | 9 | 6 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 3 | 6 | 6 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 8 | - | - |
SV Wals-Grunau
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 3 | 0 | 14 | 9 | 12 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 4 | 7 | 1 |
| Sân khách | 3 | 1 | 2 | 0 | 6 | 5 | 5 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (16 trận)
SV Grodig 11 (69%)Hòa 3 (19%)SV Wals-Grunau 2 (13%)
Châu Á: Ăn 12 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/03/25 | SV Grodig | 0-1 (0-1) | SV Wals-Grunau | - | - | B |
| 09/03/24 | SV Grodig | 2-2 (0-0) | SV Wals-Grunau | - | - | H |
| 01/10/22 | SV Grodig | 1-1 (0-0) | SV Wals-Grunau | - | - | H |
| 31/07/22 | SV Wals-Grunau | 1-4 (1-0) | SV Grodig | - | - | T |
| 30/04/22 | SV Grodig | 2-0 (2-0) | SV Wals-Grunau | - | - | T |
| 23/04/22 | SV Wals-Grunau | 1-1 (0-1) | SV Grodig | +0.25 | 3 | H |
| 12/10/21 | SV Wals-Grunau | 0-2 (0-0) | SV Grodig | -0.25 | 3.25 | T |
| 25/07/21 | SV Grodig | 3-2 (2-1) | SV Wals-Grunau | - | - | T |
| 17/09/20 | SV Grodig | 3-1 (1-0) | SV Wals-Grunau | +0.5 | 3.5 | T |
| 24/09/19 | SV Grodig | 1-2 (0-0) | SV Wals-Grunau | +0.75 | 3.25 | B |
| 04/08/19 | SV Wals-Grunau | 2-3 (0-1) | SV Grodig | - | - | T |
| 23/03/19 | SV Wals-Grunau | 0-2 (0-1) | SV Grodig | - | - | T |
| 11/08/18 | SV Grodig | 2-0 (0-0) | SV Wals-Grunau | - | - | T |
| 28/04/18 | SV Wals-Grunau | 2-5 (1-1) | SV Grodig | - | - | T |
| 23/09/17 | SV Grodig | 2-1 (1-1) | SV Wals-Grunau | - | - | T |
| 16/03/17 | SV Wals-Grunau | 0-1 (0-1) | SV Grodig | - | - | T |
Thành tích gần đây — SV Grodig
TTBTTTTTHH
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 26/14 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SV Seekirchen | 0-1 (0-1) | SV Grodig | - | - | T |
| 01/08/26 | SV Grodig | 3-0 (1-0) | St. Johann | - | - | T |
| 14/07/26 | SV Grodig | 2-5 (1-1) | SV Austria Salzburg | - | - | B |
| 02/06/26 | SV Grodig | 3-1 (1-1) | TSV Neumarkt | +2.75 | 4.25 | T |
| 03/05/26 | UFV Thalgau | 0-5 (0-2) | SV Grodig | - | - | T |
| 10/04/26 | SV Grodig | 3-2 (2-1) | Union Henndorf | - | - | T |
| 28/03/26 | SV Grodig | 3-1 (0-0) | SV Anthering | - | - | T |
| 14/03/26 | SV Grodig | 1-0 (0-0) | USC Eugendorf | +1.5 | 3.25 | T |
| 07/02/26 | SV Grodig | 2-2 (1-1) | SV Austria Salzburg | - | - | H |
| 04/02/26 | SV Grodig | 3-3 (0-2) | Bischofshofen | +0.25 | 3.25 | H |
| 16/08/25 | SV Anthering | 0-7 (0-6) | SV Grodig | - | - | T |
| 28/06/25 | SV Grodig | 2-2 (0-2) | SV Austria Salzburg | -1.25 | 3.5 | H |
| 09/05/25 | SV Grodig | 3-1 (0-0) | SV Strasswalchen | - | - | T |
| 01/05/25 | ASV Salzburg | 2-3 (0-3) | SV Grodig | - | - | T |
| 15/04/25 | SV Grodig | 2-0 (0-0) | SV Burmoos | - | - | T |
| 12/04/25 | UFC Siezenheim | 0-2 (0-1) | SV Grodig | - | - | T |
| 08/03/25 | SV Grodig | 0-1 (0-1) | SV Wals-Grunau | - | - | B |
| 01/03/25 | SV Grodig | 1-2 (0-2) | SV Austria Salzburg | - | - | B |
| 08/02/25 | SV Grodig | 2-2 (1-0) | St. Johann | - | - | H |
| 03/11/24 | USC Eugendorf | 1-2 (0-1) | SV Grodig | - | - | T |
Thành tích gần đây — SV Wals-Grunau
THBTBBBTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 20/25 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SV Wals-Grunau | 3-0 (1-0) | SK Vorwarts Steyr | - | - | T |
| 01/08/26 | Vortuna Bad Leonfelden | 1-1 (0-1) | SV Wals-Grunau | - | - | H |
| 25/07/26 | SV Wals-Grunau | 1-5 (0-2) | SV Austria Salzburg | - | - | B |
| 13/06/26 | SV Wals-Grunau | 3-1 (1-1) | SVG Reichenau | - | - | T |
| 06/06/26 | SV Seekirchen | 4-2 (2-1) | SV Wals-Grunau | - | - | B |
| 04/06/26 | SV Wals-Grunau | 1-2 (1-1) | Rheindorf Altach B | +0.75 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | St. Johann | 6-1 (3-0) | SV Wals-Grunau | - | - | B |
| 23/05/26 | SV Wals-Grunau | 4-1 (2-0) | Kufstein | - | - | T |
| 16/05/26 | VfB Hohenems | 3-3 (1-2) | SV Wals-Grunau | - | - | H |
| 09/05/26 | SV Wals-Grunau | 1-2 (0-1) | SV Kuchl | - | - | B |
| 02/05/26 | SC Schwaz | 1-1 (0-1) | SV Wals-Grunau | - | - | H |
| 25/04/26 | SV Wals-Grunau | 1-5 (1-4) | SC Imst | - | - | B |
| 22/04/26 | FC Kitzbuhel | 0-1 (0-1) | SV Wals-Grunau | - | - | T |
| 18/04/26 | Bischofshofen | 3-0 (0-0) | SV Wals-Grunau | - | - | B |
| 11/04/26 | SV Wals-Grunau | 3-1 (2-0) | FC Lauterach | - | - | T |
| 06/04/26 | Lustenau | 1-2 (1-1) | SV Wals-Grunau | +0.25 | 3.25 | T |
| 03/04/26 | SV Wals-Grunau | 0-2 (0-0) | FC Wacker Innsbruck | - | - | B |
| 21/03/26 | SV Wals-Grunau | 1-1 (1-0) | FC Pinzgau Saalfelden | - | - | H |
| 14/03/26 | FC Dornbirn 1913 | 4-2 (4-0) | SV Wals-Grunau | - | - | B |
| 31/01/26 | SV Strasswalchen | 2-6 (2-2) | SV Wals-Grunau | +1.5 | 4 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
77
Phạt góc (HT)
35
Thẻ vàng
24
Sút bóng
1412
Sút cầu môn
67
Tấn công
9660
Tấn công nguy hiểm
7260
Sút ngoài cầu môn
85
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
63 37
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T11 H3 B2T2 H3 B11
Chủ khách tương đồng
T5 H2 B2T2 H2 B5
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Grodig (14 trận)
Ghi 2.29 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
SV Wals-Grunau (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 2.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SV Grodig | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1948 | Thành lập | |
| Untersbergarena | Sân nhà | |
| 2200 | Sức chứa | 0 |
| Peter Schottel | HLV | |
| Grödig | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.91 | 3.80 | 3.10 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 42.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.06 ↓ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.83 | 3.25 | 2.88 | 0.61 | 3.00 | 0.73 | 0.74 | 0.50 | 0.60 |
| Live | 20.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.08 ↓ | 1.67 ↑ | 3.50 | 0.21 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 1.59 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.91 | 3.75 | 3.10 | 0.82 | 3.00 | 0.98 | 0.98 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 41.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.08 ↓ | 2.77 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.60 | 3.30 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 55.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.15 ↓ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.89 | 3.70 | 3.35 | 0.78 | 3.00 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 83.39 ↑ | 5.61 ↑ | 1.10 ↓ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.89 | 3.70 | 3.44 | 0.98 | 3.25 | 0.74 | 1.10 | 0.75 | 0.66 |
| Live | 41.00 ↑ | 7.94 ↑ | 1.08 ↓ | 3.48 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 3.75 | 3.10 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.07 ↓ | 13.00 ↑ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.30 | 3.00 | 0.57 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SV Grodig | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| SV Wals-Grunau | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).