Kết quả bóng đá trận SV Gloggnitz vs SC Marchfeld Donauauen, 00:00 ngày 05/09/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 05/09/2026
SV Gloggnitz 2 Kết thúc HT 0-1 3
SC Marchfeld Donauauen
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 7
Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| SV Gloggnitz | Phút | |
| 15' | ⚽ 0 - 1 | |
| 15' | ⚽ 0 - 2 | |
| 15' | ⚽ 0 - 3 Eldis Bajrami | |
| HT 0-1 | ||
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 3 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 10 | 16 | 28 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 19 | 14 |
| Điểm | 1 | 9 | 12 | 20 |
Chủ = SV Gloggnitz · Khách = SC Marchfeld Donauauen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Gloggnitz | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (9%) | Thắng/Thắng | 8 (57%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 2 (18%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 3 (27%) | Bại/Bại | 3 (21%) |
Bảng xếp hạng
SV Gloggnitz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 8 | 7 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 9 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 | 7 |
SC Marchfeld Donauauen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 16 | 4 | 12 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | 7 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 13 | 2 | 9 | 1 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
12
Sút bóng
11
Sút cầu môn
01
Sút ngoài cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
43%57%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Gloggnitz (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
SC Marchfeld Donauauen (30 trận)
Ghi 2.53 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| SV Gloggnitz | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.60 | 4.00 | 1.74 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.83 | -0.75 | 0.98 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.15 ↓ | 8.30 ↑ | 5.40 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.15 | 3.31 | 1.88 | 0.95 | 3.00 | 0.75 | 0.82 | -0.50 | 0.88 |
| Live | 28.00 ↑ | 7.70 ↑ | 1.02 ↓ | 3.03 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.50 | 4.00 | 1.83 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 9.00 ↑ | 1.25 ↓ | 5.75 ↑ | 2.60 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 3.16 | 3.37 | 1.86 | 0.80 | 3.00 | 0.96 | 0.90 | -0.50 | 0.86 |
| Live | 7.30 ↑ | 1.21 ↓ | 5.30 ↑ | 2.38 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.00 | 4.20 | 1.60 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 7.50 ↑ | 1.25 ↓ | 5.00 ↑ | 0.67 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.54 | 3.88 | 1.78 | 0.98 | 3.25 | 0.72 | 0.68 | -0.75 | 0.96 |
| Live | 11.10 ↑ | 1.14 ↓ | 8.91 ↑ | 4.14 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.40 | 4.00 | 1.75 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 1.00 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.06 ↓ | 10.00 ↑ | 5.40 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SV Gloggnitz | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| SC Marchfeld Donauauen | +1/2 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).