Kết quả bóng đá trận SV Gloggnitz vs Parndorf, 00:00 ngày 23/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 23/08/2026
SV Gloggnitz 0 Kết thúc HT 0-2 2
Parndorf
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| SV Gloggnitz | Phút | |
| 13' | ⚽ 0 - 1 Timo Schmelzer | |
| 28' | ⚽ 0 - 2 Marek Rigo | |
| HT 0-2 | ||
| 49' | ||
| 49' | ||
| 70' | ||
| 70' | ||
| 72' | ||
| 72' | ||
| 88' | ||
| 88' | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 4 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 7 | 17 | 24 |
| Mất bàn | 7 | 6 | 16 | 14 |
| Điểm | 1 | 6 | 15 | 20 |
Chủ = SV Gloggnitz · Khách = Parndorf
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| SV Gloggnitz | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (10%) | Thắng/Thắng | 4 (33%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 1 (10%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 2 (20%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 2 (20%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Bảng xếp hạng
SV Gloggnitz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 8 | 7 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 9 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 11 | - | - |
Parndorf
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 11 | 7 | 8 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 7 | 5 | 3 | 5 |
| Sân khách | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 2 | 5 | 4 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 17 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
SV Gloggnitz 1 (50%)Hòa 1 (50%)Parndorf 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/03/26 | SV Gloggnitz | 2-2 (1-1) | Parndorf | - | - | H |
| 23/08/25 | Parndorf | 0-1 (0-1) | SV Gloggnitz | - | - | T |
Thành tích gần đây — SV Gloggnitz
BTTBHTHTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/23 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Wiener SC | 4-1 (1-1) | SV Gloggnitz | - | - | B |
| 08/08/26 | SV Gloggnitz | 3-1 (0-1) | Kremser | - | - | T |
| 01/08/26 | Mattersburg | 0-2 (0-1) | SV Gloggnitz | - | - | T |
| 24/07/26 | SV Gloggnitz | 1-3 (0-1) | Rapid Vienna (Youth) | -0.5 | 3.5 | B |
| 22/07/26 | SV Gloggnitz | 1-1 (0-0) | FC Magna Wiener Neustadt | - | - | H |
| 18/07/26 | SV Gloggnitz | 3-2 (1-2) | SC Weiz | - | - | T |
| 11/07/26 | FSC Eggendorf Hartberg II | 2-2 (1-0) | SV Gloggnitz | - | - | H |
| 27/06/26 | SV Rohrbach | 0-3 (0-0) | SV Gloggnitz | - | - | T |
| 06/06/26 | SV Gloggnitz | 1-6 (1-5) | Wiener SC | - | - | B |
| 30/05/26 | Favoritner AC | 4-0 (0-0) | SV Gloggnitz | - | - | B |
| 23/05/26 | SV Gloggnitz | 2-1 (2-0) | Sportunion Mauer | - | - | T |
| 16/05/26 | SC Retz | 0-0 (0-0) | SV Gloggnitz | - | - | H |
| 01/05/26 | SV Gloggnitz | 1-0 (0-0) | SV Leobendorf | +0.5 | 3 | T |
| 25/04/26 | Neusiedl | 1-5 (0-2) | SV Gloggnitz | - | - | T |
| 18/04/26 | SV Gloggnitz | 0-4 (0-1) | SV Oberwart | - | - | B |
| 11/04/26 | SV Donau | 4-7 (1-3) | SV Gloggnitz | - | - | T |
| 06/04/26 | SV Gloggnitz | 4-2 (1-0) | SC Marchfeld Donauauen | - | - | T |
| 04/04/26 | Team Wiener Linien | 0-2 (0-1) | SV Gloggnitz | - | - | T |
| 28/03/26 | SV Gloggnitz | 5-2 (2-1) | SV Horn | - | - | T |
| 21/03/26 | SR Donaufeld Wien | 1-4 (0-2) | SV Gloggnitz | - | - | T |
Thành tích gần đây — Parndorf
THTHTTTBTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 28/13 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | SV St Margarethen | 2-4 (0-3) | Parndorf | +1.5 | 4.25 | T |
| 15/08/26 | Kremser | 1-1 (1-0) | Parndorf | - | - | H |
| 08/08/26 | Parndorf | 6-1 (3-1) | SV Donau | - | - | T |
| 01/08/26 | SV Leobendorf | 1-1 (0-1) | Parndorf | +0.25 | 2.75 | H |
| 25/07/26 | Wiener Viktoria | 1-3 (1-1) | Parndorf | +0.25 | 3.25 | T |
| 14/07/26 | Parndorf | 2-0 (0-0) | Austria Wien (Youth) | -0.5 | 3.5 | T |
| 09/07/26 | SK Pama | 0-4 (0-1) | Parndorf | - | - | T |
| 26/06/26 | Parndorf | 0-4 (0-3) | Austria Wien | -3 | 4 | B |
| 04/06/26 | SV Donau | 2-5 (2-2) | Parndorf | +0.75 | 3.5 | T |
| 30/05/26 | Parndorf | 2-1 (1-1) | SC Marchfeld Donauauen | - | - | T |
| 23/05/26 | Team Wiener Linien | 0-5 (0-4) | Parndorf | - | - | T |
| 14/05/26 | Parndorf | 0-2 (0-0) | SV Horn | - | - | B |
| 09/05/26 | SR Donaufeld Wien | 1-4 (0-2) | Parndorf | - | - | T |
| 06/05/26 | Wiener SC | 4-2 (2-1) | Parndorf | - | - | B |
| 25/04/26 | Parndorf | 0-0 (0-0) | Kremser | - | - | H |
| 18/04/26 | Wiener Viktoria | 0-3 (0-1) | Parndorf | - | - | T |
| 15/04/26 | Parndorf | 0-0 (0-0) | SV Oberwart | +0.25 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Parndorf | 2-0 (0-0) | Traiskirchen | - | - | T |
| 04/04/26 | Parndorf | 3-2 (1-2) | Favoritner AC | - | - | T |
| 28/03/26 | Sportunion Mauer | 0-0 (0-0) | Parndorf | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
52
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
22
Sút bóng
714
Sút cầu môn
28
Tấn công
108109
Tấn công nguy hiểm
5266
Sút ngoài cầu môn
56
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
43%57%
So Sánh Sức Mạnh
46 54
46% So Sánh Đối đầu 54%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
SV Gloggnitz (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
Parndorf (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Parndorf (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| SV Gloggnitz | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1919 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 5000 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.20 | 2.50 | 0.66 | 3.00 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.20 | 2.50 | 0.66 | 3.00 | 0.67 | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.75 | 2.55 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↓ | 3.55 ↓ | 2.70 ↑ | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.19 | 3.50 | 2.41 | 0.79 | 3.00 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↓ | 3.45 ↓ | 2.55 ↑ | 0.81 ↑ | 3.00 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.21 | 3.53 | 2.63 | 0.84 | 3.00 | 0.86 | 0.93 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 2.21 | 3.53 | 2.63 | 0.84 | 3.00 | 0.86 | 0.93 | 0.25 | 0.77 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.60 | 2.62 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 2.15 | 3.60 | 2.62 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.60 | 2.65 | 1.30 | 3.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 2.15 | 3.60 | 2.65 | 1.30 | 3.50 | 0.53 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 3.80 | 2.73 | 1.06 | 3.25 | 0.68 | 0.91 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.19 ↑ | 3.60 ↓ | 2.72 ↓ | 1.05 ↓ | 3.25 | 0.67 ↓ | 0.93 ↑ | 0.25 | 0.76 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.75 | 2.50 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.25 | 3.75 | 2.50 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.98 | 0.25 | 0.83 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| SV Gloggnitz | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Parndorf | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).