Kết quả bóng đá trận Sutton United vs Hartlepool United, 18:30 ngày 22/08/2026
National League (Anh) · 18:30 ngày 22/08/2026
Sutton United 2 Kết thúc HT 2-1 1
Hartlepool United
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Địa điểm: Gander Green Lane Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 18℃~19℃
Diễn biến trận đấu
| Sutton United | Phút | |
| Temi Babalola(Assists:Daniel Urpens) (Kiến tạo: Daniel Urpens) 1 - 0 ⚽ | 20' | |
| Emmanuel Osadebe(Assists:Daniel Urpens) (Kiến tạo: Daniel Urpens) 2 - 0 ⚽ | 27' | |
| 34' | ⚽ 2 - 1 Corey McKeown(Assists:Cameron Bradley John) (Kiến tạo: Cameron Bradley John) | |
| HT 2-1 | ||
| Jake Taylor | 63' | |
| Samuel Folarin | 66' | |
| 67' | Nathan Sheron | |
| 82' | Cameron Bradley John | |
| 89' | Jordan Hugill | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 7 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 2 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 2 | 16 | 14 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 11 | 21 |
| Điểm | 3 | 3 | 22 | 18 |
Chủ = Sutton United · Khách = Hartlepool United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sutton United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (40%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (20%) | Hòa/Thắng | 4 (40%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 1 (7%) | Bại/Bại | 3 (30%) |
Bảng xếp hạng
Sutton United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 7 | 3 | 12 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 3 | 6 | 6 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 3 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 13 | 6 | - | - |
Hartlepool United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 3 | 6 | 12 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 15 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 12 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 15 | - | - |
Thành tích đối đầu (16 trận)
Sutton United 6 (38%)Hòa 7 (44%)Hartlepool United 3 (19%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 4 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/03/26 | Hartlepool United | 0-2 (0-0) | Sutton United | -0.5 | 2.75 | T |
| 18/10/25 | Sutton United | 3-3 (1-0) | Hartlepool United | 0 | 2.75 | H |
| 08/02/25 | Sutton United | 1-2 (0-0) | Hartlepool United | 0 | 2.5 | B |
| 05/10/24 | Hartlepool United | 4-3 (0-2) | Sutton United | 0 | 2.75 | B |
| 11/02/23 | Hartlepool United | 2-2 (2-2) | Sutton United | +0.25 | 2.25 | H |
| 17/09/22 | Sutton United | 2-0 (0-0) | Hartlepool United | +0.75 | 2.25 | T |
| 19/02/22 | Hartlepool United | 1-1 (0-1) | Sutton United | 0 | 2.25 | H |
| 15/09/21 | Sutton United | 1-0 (1-0) | Hartlepool United | +0.25 | 2.25 | T |
| 23/05/21 | Sutton United | 3-0 (1-0) | Hartlepool United | +0.25 | 2.25 | T |
| 30/01/21 | Hartlepool United | 1-0 (0-0) | Sutton United | 0 | 2.5 | B |
| 14/03/20 | Sutton United | 1-1 (1-0) | Hartlepool United | 0 | 2.5 | H |
| 03/08/19 | Hartlepool United | 1-3 (1-2) | Sutton United | -0.25 | 2.25 | T |
| 02/03/19 | Sutton United | 2-2 (1-0) | Hartlepool United | +0.5 | 2.25 | H |
| 27/10/18 | Hartlepool United | 2-3 (0-1) | Sutton United | 0 | 2.25 | T |
| 14/04/18 | Sutton United | 1-1 (1-1) | Hartlepool United | +1 | 2.5 | H |
| 21/10/17 | Hartlepool United | 1-1 (1-0) | Sutton United | 0 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Sutton United
HTTTTTTHBT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 19/9 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Sutton United | 0-0 (0-0) | Leicester City U21 | +0.5 | 3.25 | H |
| 15/08/26 | Sutton United | 1-0 (1-0) | Altrincham | +0.25 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Woking | 0-3 (0-1) | Sutton United | -0.5 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Sutton United | 4-3 (0-0) | Coventry Sphinx | - | - | T |
| 01/08/26 | Sutton United | 3-2 (2-1) | Southampton U21 | - | - | T |
| 29/07/26 | Sutton United | 2-1 (0-0) | Folkestone | +1 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | Sutton United | 2-0 (2-0) | Horsham | +1 | 3.25 | T |
| 22/07/26 | Sutton United | 1-1 (1-0) | Walton Hersham | +1 | 3 | H |
| 18/07/26 | Sutton United | 1-2 (0-0) | AFC Wimbledon | -0.5 | 2.75 | B |
| 15/07/26 | Tonbridge Angels | 0-2 (0-1) | Sutton United | +0.25 | 2.75 | T |
| 11/07/26 | AFC Totton | 2-2 (1-1) | Sutton United | +0.75 | 3 | H |
| 25/04/26 | Boreham Wood | 1-0 (1-0) | Sutton United | -1.25 | 3.5 | B |
| 18/04/26 | Sutton United | 1-2 (1-0) | Altrincham | +0.5 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Carlisle United | 3-0 (3-0) | Sutton United | -0.75 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | Sutton United | 0-3 (0-0) | Southend United | -0.75 | 3 | B |
| 03/04/26 | Aldershot Town | 2-2 (2-1) | Sutton United | -0.25 | 3.25 | H |
| 28/03/26 | Sutton United | 1-2 (0-0) | Rochdale | -0.75 | 2.75 | B |
| 25/03/26 | Eastleigh | 0-2 (0-1) | Sutton United | +0.25 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Sutton United | 0-3 (0-1) | Truro City | +0.75 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | Gateshead | 1-1 (1-0) | Sutton United | 0 | 3 | H |
Thành tích gần đây — Hartlepool United
TBTTBTTTBT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/24 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Aldershot Town | 0-1 (0-0) | Hartlepool United | +0.5 | 2.75 | T |
| 11/08/26 | Hartlepool United | 0-10 (0-3) | Middlesbrough U21 | -0.5 | 3 | B |
| 08/08/26 | Hartlepool United | 2-0 (1-0) | Barrow | +0.25 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | Hartlepool United | 1-0 (0-0) | Fleetwood Town | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/07/26 | Hartlepool United | 0-3 (0-1) | Grimsby Town | -0.5 | 2.75 | B |
| 22/07/26 | Hebburn Town | 2-3 (1-1) | Hartlepool United | +0.75 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | Spennymoor United | 1-2 (0-0) | Hartlepool United | - | - | T |
| 15/07/26 | Redcar Athletic | 2-4 (1-2) | Hartlepool United | +2.25 | 3.75 | T |
| 25/04/26 | Boston United | 3-1 (0-0) | Hartlepool United | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/04/26 | Hartlepool United | 4-3 (1-1) | Southend United | -0.5 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Hartlepool United | 2-1 (2-0) | Forest Green Rovers | -0.25 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Boreham Wood | 3-0 (0-0) | Hartlepool United | -1 | 3.25 | B |
| 06/04/26 | Hartlepool United | 0-0 (0-0) | Rochdale | -0.5 | 2.5 | H |
| 03/04/26 | Scunthorpe United | 0-0 (0-0) | Hartlepool United | -0.5 | 2.75 | H |
| 01/04/26 | Wealdstone FC | 7-0 (5-0) | Hartlepool United | -0.25 | 2.5 | B |
| 26/03/26 | Morecambe | 2-3 (1-1) | Hartlepool United | +0.25 | 3 | T |
| 21/03/26 | Hartlepool United | 1-0 (1-0) | Eastleigh | +0.75 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Truro City | 0-1 (0-0) | Hartlepool United | +0.5 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Hartlepool United | 0-1 (0-0) | Halifax Town | +0.5 | 2.5 | B |
| 04/03/26 | Hartlepool United | 0-2 (0-0) | Sutton United | +0.5 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
23
Sút bóng
87
Sút cầu môn
33
Tấn công
7994
Tấn công nguy hiểm
4140
Sút ngoài cầu môn
54
Đá phạt trực tiếp
1321
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
Phạm lỗi
1811
Việt vị
32
Quả ném biên
4233
So Sánh Sức Mạnh
50 50
45% So Sánh Đối đầu 55%
Thành tích
Tất cả
T6 H7 B3T3 H7 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H4 B1T1 H4 B3
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sutton United (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Hartlepool United (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sutton United (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Hartlepool United (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sutton United | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1908 | |
| Gander Green Lane | Sân nhà | Victoria Park |
| 0 | Sức chứa | 7630 |
| Steve Morison | HLV | John Askey |
| Khu vực | Hartlepool |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.28 | 3.60 | 2.60 | 0.88 | 2.75 | 0.93 | 0.77 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 1.04 ↓ | 19.00 ↑ | 501.00 ↑ | 6.10 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.75 | 3.50 | 2.25 | 0.86 | 2.75 | 0.93 | 0.79 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 251.00 ↑ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.26 | 3.40 | 2.60 | 0.86 | 2.75 | 0.90 | 0.75 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 150.00 ↑ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.92 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 3.50 | 2.40 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 100.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.30 | 3.60 | 1.96 | 0.78 | 2.75 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 5.82 ↑ | 64.40 ↑ | 1.90 ↑ | 3.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.26 | 3.40 | 2.60 | 0.86 | 2.75 | 0.90 | 0.75 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.94 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.34 | 3.40 | 2.34 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.02 ↓ | 3.35 ↓ | 2.82 ↑ | 0.95 ↑ | 2.75 | 0.75 ↓ | 0.80 ↓ | 0.25 | 0.90 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.46 | 3.23 | 2.46 | 0.91 | 2.75 | 0.93 | 0.97 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 2.22 ↓ | 3.22 ↓ | 2.76 ↑ | 0.98 ↑ | 2.75 | 0.86 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.46 | 3.44 | 2.50 | 0.87 | 2.75 | 0.93 | 0.92 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.85 ↑ | 59.00 ↑ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.40 | 2.37 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 71.00 ↑ | 0.08 ↓ | 2.50 | 5.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.30 | 3.60 | 1.95 | 0.79 | 2.75 | 0.90 | 0.79 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 27.00 ↑ | 7.83 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.31 | 3.38 | 2.87 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.78 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 1.19 ↓ | 5.40 ↑ | 30.47 ↑ | 3.12 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.37 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 126.00 ↑ | 0.88 ↑ | 3.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.35 | 3.60 | 1.92 | 0.63 | 2.50 | 1.09 | 1.40 | 0.00 | 0.46 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 501.00 ↑ | 3.56 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.30 | 3.60 | 1.95 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.80 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 501.00 ↑ | 5.80 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.25 | 3.50 | 2.00 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sutton United | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Hartlepool United | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).