Kết quả bóng đá trận Sutherland Sharks U20 vs St George City FA U20, 15:15 ngày 22/08/2026
Northern NSW League U20 · 15:15 ngày 22/08/2026
Sutherland Sharks U20 1 Kết thúc HT 1-1 1
St George City FA U20
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 14 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Sutherland Sharks U20 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 14' | |
| 16' | ⚽ 1 - 1 | |
| 42' | ||
| HT 1-1 | ||
| 51' | ||
| 52' | ||
| 68' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 7 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 16 | 4 | 36 | 19 |
| Mất bàn | 9 | 5 | 18 | 18 |
| Điểm | 4 | 4 | 22 | 10 |
Chủ = Sutherland Sharks U20 · Khách = St George City FA U20
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sutherland Sharks U20 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (23%) | Thắng/Thắng | 8 (28%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 3 (10%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 3 (10%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (3%) |
| 4 (13%) | Hòa/Bại | 4 (14%) |
| 3 (10%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (10%) |
| 7 (23%) | Bại/Bại | 7 (24%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Sutherland Sharks U20 4 (57%)Hòa 1 (14%)St George City FA U20 2 (29%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | St George City FA U20 | 1-2 (1-2) | Sutherland Sharks U20 | - | - | T |
| 02/08/25 | St George City FA U20 | 3-3 (1-1) | Sutherland Sharks U20 | 0 | 3.5 | H |
| 19/04/25 | Sutherland Sharks U20 | 1-4 (1-0) | St George City FA U20 | - | - | B |
| 17/08/24 | Sutherland Sharks U20 | 6-1 (2-0) | St George City FA U20 | - | - | T |
| 11/05/24 | St George City FA U20 | 2-1 (2-1) | Sutherland Sharks U20 | - | - | B |
| 13/08/23 | St George City FA U20 | 0-2 (0-1) | Sutherland Sharks U20 | - | - | T |
| 29/04/23 | Sutherland Sharks U20 | 2-1 (1-0) | St George City FA U20 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Sutherland Sharks U20
BTTTTTTBBT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 30/17 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Marconi Stallions U20 | 5-4 (1-2) | Sutherland Sharks U20 | - | - | B |
| 08/08/26 | Sutherland Sharks U20 | 4-2 (1-2) | Sydney FC U20 | - | - | T |
| 01/08/26 | Sutherland Sharks U20 | 6-0 (2-0) | Wollongong Wolves U20 | - | - | T |
| 26/07/26 | Rockdale City Suns U20 | 1-2 (1-0) | Sutherland Sharks U20 | - | - | T |
| 18/07/26 | Sutherland Sharks U20 | 3-1 (1-1) | Sydney Olympic U20 | - | - | T |
| 11/07/26 | Manly United U20 | 1-2 (1-0) | Sutherland Sharks U20 | - | - | T |
| 04/07/26 | Sutherland Sharks U20 | 2-1 (0-0) | APIA Leichhardt Tigers U20 | - | - | T |
| 27/06/26 | UNSW FC U20 | 3-1 (1-1) | Sutherland Sharks U20 | +0.25 | 3.75 | B |
| 20/06/26 | Western Sydney Wanderers U20 | 2-0 (1-0) | Sutherland Sharks U20 | - | - | B |
| 13/06/26 | Sutherland Sharks U20 | 6-1 (3-1) | Blacktown City FC U20 | +0.25 | 3.75 | T |
| 06/06/26 | St.George Saints U20 | 1-4 (0-2) | Sutherland Sharks U20 | +0.5 | 3.75 | T |
| 31/05/26 | Sydney United 58 U20 | 2-0 (0-0) | Sutherland Sharks U20 | -1.25 | 3.75 | B |
| 23/05/26 | Sutherland Sharks U20 | 2-3 (0-3) | NWS Spirit FC U20 | - | - | B |
| 16/05/26 | SD Raiders U20 | 4-5 (2-3) | Sutherland Sharks U20 | -0.25 | 3.25 | T |
| 09/05/26 | St George City FA U20 | 1-2 (1-2) | Sutherland Sharks U20 | - | - | T |
| 02/05/26 | Sutherland Sharks U20 | 0-2 (0-1) | Marconi Stallions U20 | - | - | B |
| 24/04/26 | Sydney FC U20 | 2-4 (1-3) | Sutherland Sharks U20 | - | - | T |
| 19/04/26 | Wollongong Wolves U20 | 1-1 (0-1) | Sutherland Sharks U20 | - | - | H |
| 11/04/26 | Sutherland Sharks U20 | 1-1 (0-0) | Rockdale City Suns U20 | -0.25 | 3.5 | H |
| 04/04/26 | Sydney Olympic U20 | 2-2 (1-1) | Sutherland Sharks U20 | +0.5 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — St George City FA U20
BTBHBHBHBT
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 19/19 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | Sydney FC U20 | 3-0 (2-0) | St George City FA U20 | - | - | B |
| 08/08/26 | St George City FA U20 | 9-1 (3-0) | Rockdale City Suns U20 | - | - | T |
| 02/08/26 | Marconi Stallions U20 | 1-0 (0-0) | St George City FA U20 | - | - | B |
| 25/07/26 | St George City FA U20 | 1-1 (0-1) | Sydney United 58 U20 | - | - | H |
| 19/07/26 | Blacktown City FC U20 | 1-0 (1-0) | St George City FA U20 | - | - | B |
| 11/07/26 | St George City FA U20 | 2-2 (2-0) | UNSW FC U20 | - | - | H |
| 05/07/26 | Wollongong Wolves U20 | 5-1 (3-0) | St George City FA U20 | +0.25 | 3.75 | B |
| 27/06/26 | SD Raiders U20 | 2-2 (0-1) | St George City FA U20 | - | - | H |
| 20/06/26 | St George City FA U20 | 2-3 (2-1) | NWS Spirit FC U20 | - | - | B |
| 13/06/26 | Western Sydney Wanderers U20 | 0-2 (0-1) | St George City FA U20 | - | - | T |
| 06/06/26 | St George City FA U20 | 4-2 (1-1) | Sydney Olympic U20 | - | - | T |
| 30/05/26 | St.George Saints U20 | 2-6 (0-5) | St George City FA U20 | - | - | T |
| 23/05/26 | St George City FA U20 | 0-4 (0-0) | Manly United U20 | - | - | B |
| 16/05/26 | St George City FA U20 | 0-3 (0-1) | APIA Leichhardt Tigers U20 | - | - | B |
| 09/05/26 | St George City FA U20 | 1-2 (1-2) | Sutherland Sharks U20 | - | - | B |
| 02/05/26 | St George City FA U20 | 2-2 (1-2) | Sydney FC U20 | - | - | H |
| 26/04/26 | Rockdale City Suns U20 | 3-3 (1-0) | St George City FA U20 | -0.25 | 3.5 | H |
| 18/04/26 | St George City FA U20 | 0-6 (0-3) | Marconi Stallions U20 | - | - | B |
| 15/04/26 | Sydney Olympic U20 | 0-4 (0-1) | St George City FA U20 | +1.25 | 3.5 | T |
| 12/04/26 | Sydney United 58 U20 | 3-1 (1-1) | St George City FA U20 | -0.5 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
144
Phạt góc (HT)
82
Thẻ vàng
13
Sút bóng
1816
Sút cầu môn
66
Tấn công
8272
Tấn công nguy hiểm
8365
Sút ngoài cầu môn
1210
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T4 H1 B2T2 H1 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B1T1 H0 B2
Ghi
Tất cả
2.4 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sutherland Sharks U20 (30 trận)
Ghi 2.43 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
St George City FA U20 (29 trận)
Ghi 2.21 bàn/trậnMất 2.14 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sutherland Sharks U20 (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (54%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (46%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (64%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (36%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUOO
St George City FA U20 (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (70%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (30%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sutherland Sharks U20 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.73 | 4.10 | 3.30 | 0.94 | 3.75 | 0.87 | 0.99 | 0.75 | 0.84 |
| Live | 3.60 ↑ | 1.36 ↓ | 10.00 ↑ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.41 ↓ | 1.50 ↑ | 0.25 | 0.51 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 4.00 | 2.80 | 0.88 | 3.75 | 0.89 | 0.82 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 3.40 ↑ | 1.40 ↓ | 11.00 ↑ | 1.12 ↑ | 2.50 | 0.70 ↓ | 1.17 ↑ | 0.25 | 0.63 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.74 | 3.80 | 3.55 | 0.87 | 3.50 | 0.93 | 0.94 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 3.15 ↑ | 1.44 ↓ | 9.10 ↑ | 1.51 ↑ | 2.50 | 0.46 ↓ | 1.44 ↑ | 0.25 | 0.49 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.85 | 2.85 | 0.65 | 3.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 4.40 ↑ | 1.30 ↓ | 10.00 ↑ | 2.05 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.94 | 3.70 | 2.70 | 0.79 | 3.75 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 3.55 ↑ | 1.38 ↓ | 9.56 ↑ | 1.47 ↑ | 2.50 | 0.44 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.75 | 3.85 | 3.45 | 0.92 | 3.75 | 0.84 | 0.91 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 3.15 ↑ | 1.44 ↓ | 9.10 ↑ | 1.51 ↑ | 2.50 | 0.46 ↓ | 1.44 ↑ | 0.25 | 0.49 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.85 | 3.44 | 3.13 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | 0.70 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 4.95 ↑ | 1.22 ↓ | 7.50 ↑ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.56 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.05 | 3.98 | 2.65 | 0.87 | 3.75 | 0.87 | 0.84 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 3.21 ↑ | 1.45 ↓ | 8.65 ↑ | 1.53 ↑ | 2.50 | 0.43 ↓ | 1.53 ↑ | 0.25 | 0.43 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 4.00 | 2.75 | 0.28 | 2.50 | 2.40 | - | - | - |
| Live | 4.00 ↑ | 1.28 ↓ | 8.50 ↑ | 1.90 ↑ | 2.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.70 | 2.75 | 0.75 | 3.75 | 0.78 | 0.74 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 3.15 ↑ | 1.44 ↓ | 12.00 ↑ | 1.48 ↑ | 2.50 | 0.44 ↓ | 1.40 ↑ | 0.25 | 0.47 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.66 | 3.98 | 3.68 | 0.85 | 3.75 | 0.86 | 0.82 | 0.75 | 0.89 |
| Live | 1.74 ↑ | 4.04 ↑ | 3.47 ↓ | 0.88 ↑ | 3.75 | 0.86 | 0.92 ↑ | 0.75 | 0.83 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.98 | 4.00 | 2.75 | 0.68 | 3.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 1.18 ↓ | 11.50 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 4.00 | 2.89 | 0.71 | 3.50 | 1.02 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 3.62 ↑ | 1.44 ↓ | 9.18 ↑ | 1.65 ↑ | 2.50 | 0.45 ↓ | 1.43 ↑ | 0.25 | 0.52 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 4.00 | 2.90 | 1.00 | 4.00 | 0.80 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 3.60 ↑ | 1.36 ↓ | 10.00 ↑ | 1.68 ↑ | 2.50 | 0.45 ↓ | 1.50 ↑ | 0.25 | 0.50 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.65 | 4.20 | 3.60 | 0.67 | 3.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 5.80 ↑ | 1.18 ↓ | 10.00 ↑ | 2.90 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.