Kết quả bóng đá trận Sunderland U21 vs Nottingham Forest U21, 01:00 ngày 25/08/2026
Ngoại hạng U21 Anh · 01:00 ngày 25/08/2026
Sunderland U21 5 Kết thúc HT 1-0 1
Nottingham Forest U21
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| Sunderland U21 | Phút | |
| Trey Samuel-Ogunsuyi 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| Samuel-Ogunsuyi T. 2 - 0 ⚽ | 3' | |
| Samuel-Ogunsuyi T. 3 - 0 ⚽ | 3' | |
| 14' | Chinaza Nwosu | |
| 14' | Nwosu C. | |
| HT 1-0 | ||
| Trey Samuel-Ogunsuyi 4 - 0 ⚽ | 51' | |
| Jack Whittaker(Assists:Tom Proctor) (Kiến tạo: Tom Proctor) 5 - 0 ⚽ | 54' | |
| Trey Samuel-Ogunsuyi(Assists:Archie Lightfoot) (Kiến tạo: Archie Lightfoot) 6 - 0 ⚽ | 58' | |
| 72' | Kristian Clarke | |
| Timur Tuterov(Assists:Bayley Hester) (Kiến tạo: Bayley Hester) 7 - 0 ⚽ | 82' | |
| Charlie Scorer | 85' | |
| 86' | ⚽ 7 - 1 | |
| 86' | ⚽ 7 - 2 Lamin Sillah(Assists:Jayden Powell) | |
| 90+1' | Blaine McClure | |
| FT 5-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 2 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 9 | 21 | 20 |
| Mất bàn | 7 | 8 | 21 | 22 |
| Điểm | 2 | 6 | 12 | 16 |
Chủ = Sunderland U21 · Khách = Nottingham Forest U21
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Sunderland U21 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (33%) | Thắng/Thắng | 12 (24%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 2 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 4 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 11 (22%) |
| 2 (22%) | Hòa/Hòa | 4 (8%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 6 (12%) |
| 2 (22%) | Bại/Bại | 12 (24%) |
Bảng xếp hạng
Sunderland U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 6 | 3 | 12 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 5 | 0 | 29 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 12 | - | - |
Nottingham Forest U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 6 | 3 | 18 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 10 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 5 | 0 | 28 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Sunderland U21 3 (43%)Hòa 2 (29%)Nottingham Forest U21 2 (29%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/02/26 | Nottingham Forest U21 | 1-6 (1-2) | Sunderland U21 | -0.75 | 2.25 | T |
| 04/11/25 | Nottingham Forest U21 | 2-0 (0-0) | Sunderland U21 | -0.25 | 3.25 | B |
| 05/04/25 | Sunderland U21 | 0-0 (0-0) | Nottingham Forest U21 | +0.5 | 3.5 | H |
| 09/03/24 | Nottingham Forest U21 | 1-1 (0-1) | Sunderland U21 | - | - | H |
| 13/01/24 | Nottingham Forest U21 | 0-5 (0-4) | Sunderland U21 | -0.25 | 4 | T |
| 04/04/23 | Sunderland U21 | 3-1 (1-1) | Nottingham Forest U21 | -0.5 | 3 | T |
| 04/10/22 | Nottingham Forest U21 | 1-0 (0-0) | Sunderland U21 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Sunderland U21
HBBBTBHTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 20/21 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Sunderland U21 | 1-1 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | -0.25 | 3.25 | H |
| 01/08/26 | Valencia CF Mestalla | 2-1 (0-0) | Sunderland U21 | - | - | B |
| 15/05/26 | Sunderland U21 | 1-2 (0-1) | Burnley U21 | +0.75 | 3 | B |
| 26/04/26 | Manchester United U21 | 3-2 (2-1) | Sunderland U21 | - | - | B |
| 16/04/26 | Sunderland U21 | 4-2 (3-2) | Blackburn Rovers U21 | +0.75 | 3.75 | T |
| 07/04/26 | Derby County U21 | 2-1 (0-1) | Sunderland U21 | +0.25 | 3.25 | B |
| 31/03/26 | Sunderland U21 | 2-2 (1-1) | Reading U21 | +0.75 | 3 | H |
| 24/03/26 | Sunderland U21 | 3-1 (3-0) | Arsenal U21 | 0 | 3.5 | T |
| 14/03/26 | Chelsea U21 | 4-0 (3-0) | Sunderland U21 | -1.25 | 4 | B |
| 10/03/26 | Sunderland U21 | 5-2 (1-0) | Leeds United U21 | 0 | 3 | T |
| 07/03/26 | Sunderland U21 | 3-1 (0-0) | Watford U21 | - | - | T |
| 03/03/26 | Crystal Palace U21 | 0-1 (0-1) | Sunderland U21 | -0.5 | 3.5 | T |
| 21/02/26 | Everton U21 | 1-2 (1-2) | Sunderland U21 | -0.5 | 3.25 | T |
| 12/02/26 | Nottingham Forest U21 | 1-6 (1-2) | Sunderland U21 | -0.75 | 2.25 | T |
| 07/02/26 | Brighton U21 | 0-2 (0-1) | Sunderland U21 | -1 | 3.5 | T |
| 01/02/26 | Sunderland U21 | 3-2 (2-1) | Leicester City U21 | +0.25 | 3.5 | T |
| 27/01/26 | Wolverhampton U21 | 2-2 (1-1) | Sunderland U21 | 0 | 3.5 | H |
| 22/01/26 | Sunderland U21 | 1-3 (0-1) | Borussia Dortmund (Youth) | 0 | 3 | B |
| 16/01/26 | Sunderland U21 | 1-1 (0-0) | Newcastle U21 | +0.5 | 3.5 | H |
| 23/12/25 | Colchester United U21 | 4-2 (2-2) | Sunderland U21 | +0.75 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Nottingham Forest U21
HTBTTTTTBB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 2/2/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Gateshead | 1-1 (0-0) | Nottingham Forest U21 | +0.5 | 3 | H |
| 15/08/26 | Nottingham Forest U21 | 2-0 (1-0) | Luton Town U21 | +1.75 | 3.5 | T |
| 12/05/26 | Nottingham Forest U21 | 1-2 (1-0) | Norwich City U21 | +0.25 | 3.25 | B |
| 04/05/26 | Peterborough U21 | 0-1 (0-0) | Nottingham Forest U21 | +0.5 | 3.5 | T |
| 28/04/26 | Nottingham Forest U21 | 3-2 (1-1) | Charlton Athletic U21 | +1 | 3.5 | T |
| 04/04/26 | Nottingham Forest U21 | 2-0 (1-0) | Crystal Palace U21 | +0.5 | 3.25 | T |
| 21/03/26 | Nottingham Forest U21 | 3-0 (2-0) | Newcastle U21 | +0.25 | 3 | T |
| 14/03/26 | Fulham U21 | 1-2 (0-0) | Nottingham Forest U21 | -0.75 | 3 | T |
| 07/03/26 | Nottingham Forest U21 | 1-2 (0-1) | Southampton U21 | - | - | B |
| 28/02/26 | Manchester City U21 | 3-0 (2-0) | Nottingham Forest U21 | -1.5 | 3.5 | B |
| 21/02/26 | Nottingham Forest U21 | 0-3 (0-2) | Liverpool U21 | -0.25 | 3 | B |
| 17/02/26 | Middlesbrough U21 | 1-0 (1-0) | Nottingham Forest U21 | 0 | 3 | B |
| 12/02/26 | Nottingham Forest U21 | 1-6 (1-2) | Sunderland U21 | +0.75 | 2.25 | B |
| 07/02/26 | Nottingham Forest U21 | 1-0 (0-0) | West Bromwich U21 | - | - | T |
| 04/02/26 | Nottingham Forest U21 | 0-1 (0-0) | Real Sociedad B | 0 | 3 | B |
| 31/01/26 | Derby County U21 | 0-0 (0-0) | Nottingham Forest U21 | +0.75 | 3.25 | H |
| 27/01/26 | Nottingham Forest U21 | 0-1 (0-1) | Reading U21 | +0.75 | 3 | B |
| 24/01/26 | Swansea City U21 | 1-1 (0-1) | Nottingham Forest U21 | +0.5 | 3 | H |
| 20/01/26 | Nottingham Forest U21 | 2-0 (2-0) | Paris Saint Germain U21 | -0.5 | 2.75 | T |
| 13/01/26 | Blackburn Rovers U21 | 0-3 (0-1) | Nottingham Forest U21 | +0.5 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
13
Sút bóng
1711
Sút cầu môn
134
Tấn công
5543
Tấn công nguy hiểm
5341
Sút ngoài cầu môn
44
Cản bóng
03
Đá phạt trực tiếp
1315
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Phạm lỗi
1313
Việt vị
01
Cứu thua
38
Quả ném biên
1420
Cơ hội rõ rệt
20
So Sánh Sức Mạnh
55 45
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B2T2 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Sunderland U21 (30 trận)
Ghi 2.23 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Nottingham Forest U21 (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Sunderland U21 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Graeme Murty | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.50 | 3.80 | 2.26 | 0.93 | 3.50 | 0.83 | 0.78 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 6.50 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 0.79 ↑ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.60 | 2.30 | 0.95 | 3.25 | 0.83 | 0.95 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 29.00 ↑ | 3.40 ↑ | 6.50 | 0.20 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.53 | 3.50 | 2.28 | 0.98 | 3.25 | 0.84 | 0.82 | -0.25 | 1.02 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 80.00 ↑ | 1.96 ↑ | 6.50 | 0.33 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 1.01 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.90 | 2.55 | 0.85 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 55.00 ↑ | 6.50 ↑ | 6.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.09 | 3.75 | 2.40 | 0.84 | 3.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 2.55 ↑ | 3.50 ↓ | 2.19 ↓ | 0.86 ↑ | 3.25 | 0.78 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.58 | 3.50 | 2.12 | 0.98 | 3.25 | 0.84 | 0.85 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 80.00 ↑ | 1.96 ↑ | 6.50 | 0.33 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.51 | 3.65 | 2.10 | 0.92 | 3.25 | 0.78 | 0.77 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 17.00 ↑ | 5.26 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 5.55 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.27 | 3.86 | 2.51 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.77 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.40 ↑ | 36.00 ↑ | 1.63 ↑ | 6.50 | 0.41 ↓ | 0.81 ↑ | 0.00 | 1.01 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.70 | 2.25 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.80 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.80 | 2.50 | 0.81 | 3.50 | 0.71 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 76.00 ↑ | 276.00 ↑ | 8.49 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.34 | 3.78 | 2.38 | 0.93 | 3.25 | 0.79 | 0.81 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.08 ↓ | 9.89 ↑ | 26.28 ↑ | 2.93 ↑ | 6.50 | 0.23 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.70 | 2.20 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 251.00 ↑ | 4.75 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.24 | 4.10 | 2.55 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | 0.99 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.45 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 4.00 | 2.50 | 0.95 | 3.50 | 0.85 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.80 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 3.40 | 2.20 | 1.10 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 16.00 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Sunderland U21 | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Nottingham Forest U21 | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).